Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Xin cho hỏi trong diễn đàn mình có ai biết làm thế nào để lấy những hình đã ghi vào WordPad ra để post lên bài viết không ạ?cám ơn chị em nhiều hỏi cách lấy hình từ WordPad 49893

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Bạn thử tham khảo xem thế nào.
http://www.danmoc.net/forum-f8/topic-t840-10.htm

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cám ơn bạn đã giúp mình,nhưng có điều mình không có biết cái phím bạn nói cạnh F12 -của mình là laptop- nên không tìm thấy ở chỗ nào hỏi cách lấy hình từ WordPad 396640 .Liệu có kí hiệu gì khác để nhận biết phím đó không,bạn xem lại giúp lần nữa với .Cám ơn bạn lần nữa.

chocomint

chocomint
Người điều hành Box Đan
Người điều hành Box Đan
đó là phím print screen, thường viết tắt là "prt sc". Bàn phím mỗi hãng cũng bố trí khác nhau đôi chút, nhưng thông thường là phím này nằm trên hàng trên cùng đó.

nhoc_pt

nhoc_pt
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Chụp bằng PrtSc đôi khi hay bị mờ lắm. Thật ra, thông thường mình dùng chương trình chụp ảnh màn hình riêng
thì ảnh rõ hơn. Hoặc là mình thấy trong WordPad bạn Copy ảnh sau đó qua Paint Paste vào rùi lưu lại dưới dạng file ảnh được đấy. Ở máy của mình thấy như thế, ko hiểu máy của bạn có được ko hỏi cách lấy hình từ WordPad 584639

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cám ơn các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ hỏi cách lấy hình từ WordPad 847731 ,cách mà bạn nhoc_pt chỉ mình đã làm theo và đc rồi,bởi mình không thấy cái phím kia trên máy mình,có thể nó đc viết bằng kí kiệu khác hoặc đơn giản là tại trình vi tính còi.Chúc các bạn vui khoẻ

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]