Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

Địa chỉ mua len, que đan, ... 5 5 3

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 19 ... 35, 36, 37 ... 52 ... 69  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 36 trong tổng số 69 trang]

ami72

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
hanark đã viết:
Ở Hà Nội giá có dễ chịu hơn ko bạn. lên khăn chất lượng có tốt,ko bị biến dạng ko. Sory mình hỏi hơi nhìu, hì hì
giá cả có thể chấp nhận được.Mình có giặt 2 lần,tạm thời chưa thấy bị sao hết.Nhưng hôm nay mình đi mua len,không thấy len đó nữa đâu.mình không hỏi nên không biết họ có cất đâu không.

leo_vh257

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
các chị cho em hỏi, kim móc Nhật giờ bán bao nhiêu ạ, em thấy nhiều nơi bán mỗi giá khác nhau nên sợ mua hớ >"<

heaven_cloud

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Các chị cho em hỏi, ở Đà Nẵng có chỗ nào bán dây dù để móc thú ko vậy. Số là em định móc mấy con thú trong forum của mình để tặng bạn, mà em thấy có bạn móc bằng dây dù rất đẹp nên muốn mua, em đã tìm ở chợ Cồn nhưng ít mầu quá, và họ ko bán lẻ, toàn bán theo cuộn 30 ngàn nguyên 1 cuộn to. Mà em thì muốn mua nhiều màu ( tầm khoảng 10 màu, mỗi màu 1 ít nên chỉ muốn tìm cuộn nhỏ thui. Có chị nào bít chỗ nào bán chỉ em với.
Em cảm ơn nhiều
P/S: Đã lang thang ở diễn đàn đc 3 năm mà ẩn dật mãi giờ mới đảng kí (tội lỗi, tội lỗi, hehe)

takumi_panpuchaka

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
e có đọc đc ở diễn đàn cách đan khăn 2mặt 2 màu thì cần fải có qe đan 2 đầu,nhưg lại k b mua ở đâu cả.có ai biết ở HN ở đâu bán qe đan 2 đầu k ạ??? e cảm ơn nhiều.

Lily

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Ban cứ lên Đinh Liệt, ghé vào hàng len hỏi là sẽ có vì hầu như hàng cũng bán cái này mà!
Smile bounce

356Bình thường Nhờ tư vấn on 6/12/2010, 11:49

phuonglientg

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em cũng biết đôi chút về đan móc vá rất thích các mẫu được giới thiệu trong diễn đàn. Nhưng để có được 1 kim móc tốt, vừa ý thì phải mua ở đâu, có ai biết chỉ dùm em với, chứ ở quê em chỉ có bán loại móc thường để cho học sinh PT thực hành thôi, loại móc này xài 1 thời gian sẽ ra ten làm len bị đen rất xấu. Cám ơn
Nếu có chị, em nào mua dùm em càng cảm ơn lắm lắm!!!

bebetramanh

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình muốn đan đồ chơi nhồi bông nhưng không biết mua bông, với nút để làm mắt bán ở đâu, giá cả thế nào :confused2: . Mà ngoài chợ ĐQM với shop Lena ra các bạn còn biết chỗ nào bán len ko? Mình ra ngoài chợ ĐQM mua thì người ta bán kg ko à, còn shop Lena thì xa quá. Nhà mình ở Q1. Các bạn giúp mình với.

therese.asia

Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Các bạn trẻ muốn mua len VN hay TQ ở quận 1 thì ra sau chợ saigon có mấy bà bán len ở lề đường Lê Thánh Tôn, len VN 8000/cuồn, len TQ 50.000/giỏ, nếu em mua ở chợ ĐQM len TQ 45.000/giỏ,còn ở Lena thì len VN 7000/c, Kim móc 18000 đến 25000/cây tuỳ loại. Mắt thú bông mua lẽ em đén trước đại học Kiến Trúc có mấy shop bán mắt thú bông. Hay em đến Ngàn Thông cũng có. Có thể mua nút áo để làm mắt cũng được.

http://www.myhobby.vn

tranhuong76

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
mình mới tham gia câu lạc bộ đan móc, thấy có nhiều mẫu đẹp quá, nhưng ở Biên Hòa không biết tìm mua len ở đâu nữa, bạn nào biết chỉ dùm mình với nha.
Cảm ơn nhìu nhìu

meocon17121987

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hichic, mấy bạn ơi có ai biết ở Cần Thơ có chỗ nào bán len tốt hong chỉ cho mình đi. Mình mê đan khăn quá trời mà mình mua ngoài chợ chỉ đổ long quá hà. Lên khăn không được đẹp cho lắm. Cám ơn nhiều

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 36 trong tổng số 69 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 19 ... 35, 36, 37 ... 52 ... 69  Next