Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 10 ... 17, 18, 19 ... 23 ... 28  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 18 trong tổng số 28 trang]

Titvit

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
therese.asia đã viết:Sau cho saigon tren duong le thanh ton, tren le duong co may gia ban len, hoi mua que dan bang tre la co lien.
Hay den nha ba Phi o Phu Nhuan cung co ban rat nhieu.
Cô ơi!cảm ơn cô nhiều nha! Nhà bà Phi bán kim bằng gỗ thôi hay sao ý cô à!

http://enbac.com/tranhtheu_giocuom

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Chao Titvit,
nha ba Phi con ban rat nhieu len va chi coton, co dieu hang hoa o do khong co nhan mac gi ca, toan cua China, Korea va Vinh Thinh thoi. Kim dan tre rat nhieu va kim inox

http://www.myhobby.vn

mAylee

mAylee
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
có chị nào biết chỗ bán dụng cụ đan ở Hà Nội ko

mAylee

mAylee
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ở chợ Trương Định, Hà Nội có bán len ạ??????????

wynbabe29

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chao co therese
Co co the cho con biet cho ban kim vong nao khac nua khong da ?
Con cho tin co

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
thaonguyen4488 đã viết:các chị ơi, em đang cần tìm mua loại khoá này, mà không biết gọi là gì và mua ở đâu, giá cả thế nào. chị nào biết chỉ em với nha. cảm ơn các chị Smile
Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 18 070509mbtvitienxusp1-copy
có bạn nào ở Đà Nẵng biết chỗ bán khoá này chỉ cho mình với . Thanks

Titvit

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
therese.asia đã viết:Chao Titvit,
nha ba Phi con ban rat nhieu len va chi coton, co dieu hang hoa o do khong co nhan mac gi ca, toan cua China, Korea va Vinh Thinh thoi. Kim dan tre rat nhieu va kim inox

Cảm ơn cô nhiều nha!

http://enbac.com/tranhtheu_giocuom

shino

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
E sắp vào Nam, có lẽ e ở bên q.Gò Vấp, chị e chỉ chỗ mua sợi cotton với mắt thú bông (loại nhỏ nhỏ í ạ, hồi trước e mua ở thegioithucong thì thấy toàn loại to ạ) gần đó cho e với ạ. E mới vào,sợ chưa quen đường nên các chị e giúp e với ạ.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
@shino,
thegioithucong có bán mắt nhỏ nữa, em có thể đến tiệm bán nút áo tìm mua những nút nhựa đen trỏn làm mắt thú cũng đẹp đó, hay em đến các shop kế bên trường đại học kiến trúc, mỹ thuật cũng có bán mắt thú lúc lắc nhiều size.

nguyentran_ngocthu

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mAylee đã viết:có chị nào biết chỗ bán dụng cụ đan ở Hà Nội ko
chợ trương định thì mình k biết nhưng nếu muốn mua len và dụng cụ đan móc ở hà nội thì có ở trên đinh liệt hồ gươm hoặc lên chợ ngã tư sở
tốt nhất là bạn lên đinh liệt sẽ có nhiều loại len và các dụng cụ đa dạng hơn còn chợ ngã tư sở mình k chắc là nó có hđ vào mùa hè k ^^

yokomu

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mọi người ơi cho em hỏi ở chỗ bà Phi có bán len Hàn, Nhật sợi to không và giá cả như thế nào ạ?

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
lâu quá rồi em mình chưa mua len nên ko biết giá len thường loại trung quốc ko có vô túi bao nhiêu 1 cuộn (50g)
bạn nào biết chỉ mình với nha
thanks

http://love.easyvn.com/crochet

jayjayjay

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em thay cho pham van hai ban nhieu lam, nhung ma hoi mac thi phai, em thuong mua o do

ekumo

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hiện em đang tính đan nón và khăn len cho đứa bạn mà hok biết mua len nào, các chị tư vấn giúp em nha. Em tính mua len chỗ bà Phi, giá cả khoảng bao nhiêu vậy ạ?

babyh3o1305

babyh3o1305
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chỗ bà Phi có rất nhiều loại len va màu cũng phong phú lắm. nhớ mua cho đủ len mình cần nhé nếu bị thiếu mà ra trở lại có một số loai len ko còn hàng là mình phải đợi hơi lâu. hix em đang làm khăn loại len ý màu mắm ruốt thiếu len h ra ko có đợi muốn chết. h vẫn chưa có hàng.huhu

hanhan

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cho em hỏi là muốn đan găng tay thì phải dùng len gì và bao nhiêu thì mới đủ ạ? và kim đan như thế nào nữa ?

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
@hanhan,
Đan găng tay lựa len sợi nhỏ, kim 3ly, 1 cuồn làm được 1 đôi tay ngắn.

miaos2

miaos2
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em muốn móc 1 cái túi sách mà k bít móc bằng loại len j và mua len ở đâu, giá cả như thế nào?,mọi người chỉ em với ạ, em ở Hà Nội Laughing

zunlun12394

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Mình muốn mua len ở tp hcm . Ngoài chợ đại quan minh ra còn chỗ nào gần ở quận 5 không ???

thanhhai

thanhhai
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
bạn nào có thể cho mình hỏi sợi cotton dệt của Việt Nam như thế nào không? sợi nó có to như sợi len tàu không?

maihuyenhuong

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chi oi cho em hoi o Ha Noi thi chi co the noi ro dia chi cua pho Luong Van Can khong chu noi chung chung nhu vay tim kho lam

miki_2809

miki_2809
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
bokute đã viết:Hihi, chào cả nhà. Hic, tình hình là càng ngày em càng nghiện đan móc hơn ạ. Hè rồi, em muốn móc mấy cái áo để mặc, nhưng mà ko biết phải mua loại sợi/len nào để mặc được thoáng mát ạ? Các chị tư vấn giùm em với.

Nhân đây em cũng xin chia sẻ một địa chỉ bán len em biết, ở chợ Trương Định (Hà Nội) ý ạ. Điều đầu tiên là mình có thể đổi lại len được - tất nhiên là phải còn nguyên cuộn. Thứ 2 là ở đây, ngoài len Tàu vs len Vĩnh Thịnh ra còn có cotton TQ và len baby của TQ, đúng như hình này ý ạ:

Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 18 P1030224i

Cotton TQ thì 40k một cuộn chừng lạng rưỡi, len baby thì 30k/cuộn. Len baby em chưa mua nhưng xem thử thấy cũng được, phải cái màu sắc của nó khá rực, ko phù hợp vs ng lớn tuổi hoặc là cánh đàn ông Laughing. Mà hàng này hè cũng bán nhé (nhưng mà ít nhập hàng --> ít màu hơn thôi). Hàng này ở trong cùng, bán cùng vs quần áo trẻ con (các hàng khác thì bán cùng vs vải, và mùa hè thì ko bán)
Ở Đinh liệt cũng bán loại này mà giá rẻ hơn chút. Mà bây giờ len lên giá quá,đợt Tết mua len Vĩnh Thịnh chỉ 8k/1cuộn ,hôm trước lên mua đã 15n/1cuộn rùi, hu hu Crying or Very sad vì ham đan móc mà tốn kém Suspect

miki_2809

miki_2809
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
phong linh đã viết:các chị ơi, có ai vứa đi mua chỉ dù gần đây nhất k, chỉ em với, hic.
hnay em có lượn hàng Bồ, lương văn can, váo nhà số 2 LVC ,mà ngta k có loại chỉ dù (loại mà hay dùng để tết vòng ở cổng trường ý). ai biết chỗ nào chỉ chính xác giùm em với, thanks
Oài cái dây tết vòng ở cổng trường đó ko p là chỉ dù mà thấy hay gọi là dây dù màu,bạn có thể tìm ở Hàng Bồ rất nhiều màu,nhưng móc bằng dây đó mình thấy bóng bẩy quá. Mad Mình thấy tóm lại ở HN mua mấy loại len,dây,mắt,phụ kiện, thì cứ chịu khó lượn lờ lên Hàng Bồ,Hàng Mã,Hàng Chiếu và Lương Văn Can ý. Suspect Mỗi tội giá cả dạo này tăng vù vù

angiang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình thấy shop HoaTay bán len cũng rẻ, có bán kg hoặc cuộn, shop đó còn bán luôn sản phẩm do shop làm nữa nhưng hình như ko có bán kim đan. chỉ bán móc thôi hà! scratch

blueheaven2901

blueheaven2901
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
chị angiang cho em hỏi địa chỉ của shop Hoatay ở đâu ạ? ở đó có bán kim móc theo bộ không chị, móc mà có nhiều mầu xanh,vàng...ấy ạ hihi. hay ss nào có địa chỉ mua kim móc như vậy ở Hà Nội thì mách em với ạ. ở gần khu Bách Khoa càng tốt ạ hihi! thank các SS nhiều happy2

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 18 trong tổng số 28 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 10 ... 17, 18, 19 ... 23 ... 28  Next