Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

lanhphong

lanhphong
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Kiểu bạn nói đc gọi là mitten. Bạn search google how to knit a mittens sẽ có các video hướng dẫn bạn đan nhé. Hoặc bạn gõ how to knit simple fingerless gloves sẽ ra cho bạn 1 số video hướng dẫn đan rất dễ dàng. Mình đã làm đc 1 đôi fingerless gloves cho em mình. Găng này nghe nói có trong phim the heir gì gì đó và rất hot nhưng mình chỉ thấy nó đơn giản hơn cái mitten. Chúc bạn thành công ^^

em gái

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
dịch hộ e phần đan ngón tay đc k ạ? e dịch google k hiểu đc ạ

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
em gái đã viết:dịch hộ e phần đan ngón tay đc k ạ? e dịch google k hiểu đc ạ

em ghi ra từ nào em cần dịch.

http://www.myhobby.vn

114Khăn, mũ, găng tay, túi xách... - Page 5 Empty giup em mau dan nay voi 4/8/2014, 16:07

lacon

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chi nao tot bung huong dan e mau dan nay vs a. E chi biet dan van thung thoi. Con cai ben trong van thung e ko bit. Ma van thuong to e cung chua bit lam the nao de no to the.
http://enbac10.vcmedia.vn/i:up_new/2011/11/24/item/324/324249/20111124141259_2011252216_ra_22/Chuyen-dan-Ao-len-tre-em-ao-len-nguoi-lon-cac-loai-ao-thoi-trang-theo-mau-hand-made-Nhan-dan-mu-khan-Khan-len-dan-tay.jpg

Xì Trum

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cái đoạn ngón cái làm thế nào vậy ạ Smile)

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5