Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 16 ... 26  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 26 trang]

HanaLiLiHuynh

HanaLiLiHuynh
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Q oi ! k biết dùng lời lẻ nào để diển tả hết những tác phẩm của em đây. thật kinh ngạc với những tác phẩm của em. phải nói là quá quá quá đẹp. Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 7 568371 Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 7 568371 Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 7 568371

lanphuong_ILY

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình không biết phải khen thế nào nhỉ. Mọi người khen hết. Mình mới học móc nên chắc phải bái Quang làm sư thôi. Có điều ở xa quá, mà Quang đâu có dạy móc online nhỉ. Mà thấy Quang cũng bận quá muốn hỏi gì cũng ngại. hihi

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
tranh hoa hong" alt=""/>

Sản phẩm tranh móc đầu tiên, chia sẻ cùng các bạn!

DSC_0011

Lụi hụi móc móc dán dán rồi nó ra thế này, thấy bố cục chưa đạt nhưng cũng vui ...

hongthuy

hongthuy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
sao anh đỉnh thế, có gì anh không biết làm không... Khi nào có dịp vào Sài Gòn chắc em qua bái sư quá...

http://my.opera.com/giacmodau/

phuongvy

phuongvy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào Quang, mình quê cũng ở miền tây, đang làm việc tại GS. Mình mới tập tành học móc nên chưa biết gì hết, tình cờ vào diễn đàn và thấy được mấy mẫu móc của Quang làm mình thấy khâm phục quá, Quang là nam mà khéo tay quá. Mình cũng muốn tham gia khoá học ở NVHPN nhưng xa quá. Quang có biết địa chỉ nào ở gần Hóc Môn ko?

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
DSC_0390" alt=""/>

Bên tác phẩm hoa móc ứng dụng trang trí thành bình hoa cho mùa noel!

DSC_0322

DSC_0318

HanaLiLiHuynh

HanaLiLiHuynh
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Đúng là siêu nhân, những tác phẩm của Q độc đáo quá Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 7 22578 Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 7 568371

thanhyen0510

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ui, có phải đàn ông con trai không vậy, đúng là đa tài, mình tập tành, bon chen cũng tùm lum hết mà chưa làm được cái gì ra hồn hết, vào đây thấy mê tít luôn, không biết đến khi nào mình có được trình độ như thế này nhỉ scratch scratch
e ở tận Bình Duong nên không thể đến đăng ký học thầy được rồi, cũng buồn wé.

uyenchi79

uyenchi79
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Đỗ Quang đã viết:Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 7 4885666668_105bace176 Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 7 4885666180_a1faf7b4c8

Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 7 4885642546_b03f985db5
Đây là sản phẩm do chính tay Quang móc, xin chia sẻ cùng mọi người, lần đầu ghé diễn đàn, chút lưu lại! Hi vọng được học hỏi cùng các bạn! Thân ...

Anh Quang ơi, xem mẫu móc của anh xong muốn bỏ luôn "nghề móc" quá đi thôi. Tại mình sợ móc xong post lên mọi người nhìn xong cười thầm bảo dzậy mà cũng đòi móc...hihihi Đẹp thiệt, kính cẩn nghiêng mình nể anh đó Laughing

http://www.duandautu.com

nghe1512

nghe1512
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
bounce
Anh Quang móc đỉnh quá. Nhìn mấy chiếc áp dài anh móc mà em thèm...\
Ước gì em cũng móc được áo dài như anh, ước gì em ở gần để bái anh làm sư, ước gì ...
Hic, nhưng đời đâu sống bằng ước gì.
Hy vong một ngày nào đó em được theo anh học móc áo dài, bi giờ tài của em chưa có nên chưa dám học, khi nào em đủ trình, anh Quang dạy em moc áo dài với nhé nherang
Chúc anh ngày càng có nhiều tác phẩm cho cả nhà cùng chiêm ngưỡng.

ngoc09ds01c

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
troi gioi zay. anh bay em moc voi. nguong mo anh qua ak

chichi_love

chichi_love
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
nhìn vậy ai bảo là con trai ko khéo tay ha? chuẩn ko chỉnh

Vy12392

Vy12392
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ôi đẹp quá anh quang ạ. em nhìn mấy bộ áo dài anh móc mà mê mẩn luôn.... từ mấy hôm nay em cũng lần sờ móc theo hướng dẫn của anh, nhưng không hiểu sao dù đã viền, nhưng em cảm thấy áo vẫn bị chùng xuống, không được đep Crying or Very sad hay là tại loại len anh nhỉ affraid ..mà áo dài của em thì..... ôi chao nếu dặt cạnh áo dài của anh thì là 1 trời 1 vực......chung qui lại là em ngưỡng mộ anh quá anh quang ơi :hoa:

hoangyen298

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ôi đẹp quá, nhìn cái áo dài em thèm chảy cả nước miếng Laughing hay anh làm luôn 1 cái áo cưới đi anh Laughing

165Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 7 Empty 123456 3/12/2010, 09:18

dongmy

dongmy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
áo dài Quang móc rất đẹp. Là con trai mà sao
khéo tay quá nhỉ. number1

o_orin1903

o_orin1903
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ôi,anh móc tuyệt đẹp...
khéo quá đi...mai mốt thành nghệ nhân cũng nên
áo dài ở page1 quá đẹp
các sản phẩm khác kì công và khéo léo...
thật ngưỡng mộ scratch

mua_dong_am_ap_2526987

mua_dong_am_ap_2526987
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Hì. Ai nhìn cũng phải ngưỡng mộ anh Quang rùi. Tụi em là con gái nhưng về phần khéo tay còn phải chạy theo anh Quang dài dài. CHỉ tiếc là không ở gần để được học anh Quang móc áo dài. hihi

nuocbeo

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Trới không thể nói gì hơn là các sản phẩm Q làm ra quá đẹp. chị cũng đam mê móc lắm nhưng phải nhìn ai đó làm thì mới làm được chứ nhìn char hình thì chỉ móc được hoa chứ không biết cách ghép hoa,
Đỗ Quang ơi em dạy móc online đi 1 tuần 1 buổi vào buuỏi tối đi,chị xin đăký 1 chân nhé icon năn nỉ.

tuyettan

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
anh ui. em hỏi cái này anh đừng giận nha Smile
em có thể đặt hàng cái áo len móc của anh được ko ah?

Ha Trang

Ha Trang
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào bạn Quang,
Tôi là thành viên mới của trang này, thực sự ngưỡng mộ bạn quá. Tôi cũng là người mê đan móc, nhưng chỉ làm lúc rảnh rỗi thôi.
Xin cho hỏi bạn móc chiếc áo dài đỏ mất trong bao lâu? Dép đi trong nhà thì mất bao lâu & đế của dép làm bằng vật liệu gì vậy?
Xin hỏi thăm chút ít và sẽ chia sẻ các mẫu tự tạo của tôi sau khi tôi học cách load hình mẫu lên trang này cùng các bạn.
Hà Trang

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
DSC05109
Hoa cưới móc kết từ hoa móc ... Tranh thủ chia sẻ cùng các bạn!

hoamoclan99vn

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Bạn này mà ở ngoài Hà Nội thì mình vác sách đến học ngay. Ngưỡng mộ quá.

minami29

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Vậy anh Quang có dạy ở NVHPN Lý Chiến Thắng ko? Phải chi Lotte có mở thì em đi học ngay rồi

smile

smile
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
trời!sao các sản phẩm của anh đẹp quá trời.khâm phúc anh sát đất happy2 happy2

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
DSC_0127

Hoa Coquelico đón tết Nguyên Đáng.

DSC_0138

Coquelico, tông màu mình rất yêu thích!

Chia sẻ những người bạn yêu thích móc len sợi và yêu hoa như mình!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 26 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 16 ... 26  Next