Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

camtu12889

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
https://2img.net/r/ihimizer/img686/7223/e31f3d51854417b74a5604b.jpg
Ai giúp e với! có chart rồi mà em không biết bắt đầu móc từ chổ nào? mình móc bông trước phải không? tay áo móc như thế nào vậy?ai biết giúp mình. cảm ơn nhiều!
happy2 confused

tiamo.vodka

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Đúng rồi, mẫu này bạn móc bông hoa trước, chú ý kiểu móc chữ X ở mấy chỗ chart khoanh tròn ấy. Tay thì móc kiểu tay hến thôi, bạn có thể tham khảo ở các mẫu bolero đơn giản khác!

camtu12889

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình móc hoa rồi mà giờ không biêt móc thành cái áo như thế nào nữa. Bạn nào biết giờ mình phải móc thế nào không để ráp hoàn chỉnh cái lưng áo?mình mới tập móc nên có nhiều cái chưa hiểu lắm!Giúp mình với!!!!!!!! :dan: :hoa:

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chào bạn mình đã thử kiểu áo này rồi...cách làm của mình là nhu thế này bạn có thể thử nhé
Móc bắt đầu từ chổ nào? E31f3d51854417b74a5604b
mình làm từ trong ra ngoài

camtu12889

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cảm ơn bạn. mà bạn cho mình hỏi thêm là mình móc lưới xung quanh cái bông đó luôn hả? lúc đầu mình cứ nghĩ là móc 4 mảnh trên dưới trái phải rồi ghép lại chứ! giờ thấy bạn vẽ thế mình mới biết mình móc sai, hèn gì thấy không đẹp chút nào! scratch love1 :hoa: :hoa:

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chào camtu12889 đúng vậy,mình móc xung quanh cái bông đó.có thêm một ý này nưã nhé.từ hàng số1 đến hàng số7 làm xong thì bạn hãy ướm thử xem có vưà hay không,nếu nhỏ thì bạn hãy thêm vài dòng như ý nhé ,rồi mới làm hàng B 8,9 và cũng như vậy bạn cũng có thể tăng thêm..ỏ trên ngay vai áo họ ghi là C bạn cũng làm tương tự .chúc bạn mau ra sản phảm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]