Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
Mấy chị ơi sắp 20/10 rùi diễn đàn mình tổ chức off một buổi vui vẻ đi. bounce Em ở nhà hết đan đan móc móc lại quay qua thêu thùa may vá, nói chung là làm chuyện đâm chọt mãi cũng "chán" quá, chị em mình off một ngày đi giao lưu thăm hỏi cho biết nhau nhé. Em tham gia diễn đàn này cũng lâu ồi (chả nhớ từ khi nào nhưng chắc cũng tầm tầm 2 năm). Chưa thấy thông báo họp off, có lẽ vì chị em bận rộn quá (ít người duoc rảnh rang sung sướng như em lắm).

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Tớ cũng thích ọp ẹp lắm mà tại xa quá k tham gia được

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
ý kiến hay, nhưng mà ngày mai là đến 20/10 rồi, cận ngày quá sợ nhiều khi chị em không hay kịp hoặc không thu xếp được! ốc tiêu cũng mong muốn một ngày nào đó chị em nhà mình được gặp nhau chắc vui nhỉ?

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
minh hen nhau thu cuoi tuan di! chu yeu la co dip de chi em hop mat nhau!

tatchan

Cuộn len Bạc 2010
Cuộn len Bạc 2010
Các chị ở trong nam em ở ngoài bắc off làm sao giờ Smile . Em 20/10 phải trực này, có 2 xã giao dịch này, tiếp đoàn kiểm tra của ban đại diện này-> miễn hội hè.
Có chị em nào ngoài bắc không ạ, chị em mình offline cuối tuần cho vui

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
uh. Theo em thì ngày 20/10 rơi vào thứ tư, mà đa số chị em thì bận rộn công việc cơ wan, chiều tối còn phải đi chơi với anh iêu happy1 (em cũng phải đi) nên mình off cuối tuần í cho dư dả thời gian. Mình đi off chắc nên mang theo 1 (vài) sp do tự mình làm ra để trao đổi học hỏi, hoặc tặng lẫn nhau coi như vui vẻ, thêm tình thân ái nherang

------------------------

em đang âm mưu mấy con thú bông của mấy chị em móc khoe trên diễn đàn mình mà...

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
em nghi vu off nay phai cho chi rosa quyet dinh thoi.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]