Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 7 trang]

Yoochun

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thomnguyen đã viết:Đan đồ đẹp cho Bi Bi nào - Page 7 Picture1136
mũ này đẹp quá cô ơi.cô có chat thì cho cháu xin nhé happy2

blackorchid2007

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
heomap đã viết:cô ơi khi đan sang mặt trái còn cả khoảng trống cua 2 nan trước thì làm thế nào ạ. cháu làm đi làm lại mà vẫn không ra cháu rối quá! cháu thấy chán mình quá! Crying or Very sad Crying or Very sad Mad

Bạn vào google tìm kiểu entrelac knitting, có video clip hướng dẫn rất dễ hiểu. Chúc bạn thành công!

naly hien

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
may chi gioi qua

thomnguyen

thomnguyen
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to

lâu lắm rồi vì bận quá mình không vào diễn đàn được, nay nhà mình lại có thêm một thành viên mới Cu Bo, người mẫu nhí thứ 2 của bà nôi, người mẫu nhí thứ nhất cháu ngoại Cu Bi nay đã hơn 3 tuổi rồi, niềm đam mê đan lại trỗi dậy và mình lại tiếp tục đan để người mẫu nhí của mình có cơ hội tạo dáng với những tác phẩm của bà.

thomnguyen

thomnguyen
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
[lâu lắm rồi mình không đưa ảnh lên giờ làm mãi không được bạn nào biết chỉ dùm mình cách đưa ảnh vào bài với.

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em vào Photobucket up hình vào, rồi copy link vào diễn đàn nhé.

thomnguyen

thomnguyen
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
[img]Đan đồ đẹp cho Bi Bi nào - Page 7 29c3p6g[/img]

thomnguyen

thomnguyen
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Bộ sưu tập mùa đông năm 2013 cho cu Bo giờ mới up lên được  bounce  bounce  bounce 
[img]Đan đồ đẹp cho Bi Bi nào - Page 7 Zujfv9[/img]

thomnguyen

thomnguyen
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Lâu nay mình bận quá công việc liên miên vả lại mấy lần vào úp ảnh lên mà không được nên cũng nản hôm nay rỗi vào lại diễn đàn hý hoáy thế nào mà lại úp được mấy cái áo đan từ đầu năm cho cháu nội, mong các bạn chỉ giáo nhé.
[img]Đan đồ đẹp cho Bi Bi nào - Page 7 Sywi7p[/img] bounce bounce bounce 

thomnguyen

thomnguyen
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
[img]Đan đồ đẹp cho Bi Bi nào - Page 7 29vnm7m[/img] dan2 dan2 bounce 

thomnguyen

thomnguyen
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Người mẫu nhí thứ nhất cháu ngoại của tôi giờ sắp 4 tuổi rồi, áo lính thủy bà đan vẫn mặc vừa nhé.
 Smile  dan2 
[img]Đan đồ đẹp cho Bi Bi nào - Page 7 2jd06dj[/img]

thomnguyen

thomnguyen
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Người mẫu nhí thứ 2 của tôi cháu nội vừa tròn 1 tuổi, sản phẩm của "Công ty" tôi do 2 người mẫu này trực tiếp quảng cáo và tạo dáng nhé.cả hai hiện đang sinh sống và "công tác" tại thủ đô trái tim của cả nước Laughing  Laughing  Razz 

[img]Đan đồ đẹp cho Bi Bi nào - Page 7 Wb84cl[/img]

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 7 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7