Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Nón Noel Empty Nón Noel 22/12/2010, 03:05

dngthuy

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Anh chị ơi cứu em với, em hứa với cháu em móc 1 chiếc nón Noel mà em lại tay ngang mới biết móc mấy mũi căn bản thôi Razz Anh chị nào có chart nón Noel cho bé (cháu em mới có 8 tháng thui nha) thì cho em xin nhé. Nếu có hướng dẫn thì càng tốt. Gấp lắm rồi vì chỉ còn vài ngày nữa là đến Noel rồi, hic hic... Em cám ơn các anh chị nhìu nhìu... :dan:

2Nón Noel Empty Nón Noel 22/12/2010, 08:45

myhanh_hn84

myhanh_hn84
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Bạn có biết đan không? mình cũng mới đan xong cho con trai mình 2 cái mũ ông già noel đấy, nếu bạn biết đan mình gửi hướng dẫn cho.

3Nón Noel Empty Re: Nón Noel 22/12/2010, 09:41

ami72

ami72
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
dngthuy đã viết:Anh chị ơi cứu em với, em hứa với cháu em móc 1 chiếc nón Noel mà em lại tay ngang mới biết móc mấy mũi căn bản thôi Razz Anh chị nào có chart nón Noel cho bé (cháu em mới có 8 tháng thui nha) thì cho em xin nhé. Nếu có hướng dẫn thì càng tốt. Gấp lắm rồi vì chỉ còn vài ngày nữa là đến Noel rồi, hic hic... Em cám ơn các anh chị nhìu nhìu... :dan:
bên nhà chị huongman có nón noel móc đó.mình thấy rất xinh.bạn qua nhà chị ấy thử xem nhé.Mình cũng đang tính móc cho cháu gái 1 cái như thế ^^

4Nón Noel Empty Re: Nón Noel 22/12/2010, 23:41

dngthuy

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Các chị ơi, em không biết đan chỉ biết móc vài mũi đơn giản thôi. Cám ơn chị nha, để em vào xem nhà chị huongman, không biết có làm được không. Em tìm được 1 chart nhưng mà móc xong thì cái nón nhỏ xíu xiu (chắc dành cho búp bê) hic hic..

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]