Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

okedon89vn

okedon89vn
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em có một ng bạn nam sắp đi du học Thụy Điển, vậy em nên đan khăn mẫu như thế nào để phù hợp nhiệt độ ở đó(khoảng 5-10 độ C), đẹp mà phù hợp với đất nước nữa. Xin cho em ý kiến! Thanks

phalaibuon

phalaibuon
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Xin cho ý kiến về đan khăn 23359434

PLB rất thích kiểu này , nếu bạn thích thì pm mình , mình sẽ gửi cho bạn chart đan nhé

nhadau

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình cũng thích có thể gửi cho mình không?

garytramsarah

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Bạn ơi mẫu khăn này đẹp quá bạn có thể gửi cho mình chart cụ thể được không,mình muốn đan cho ox 1 cái thanks bạn nhiều nha...

okedon89vn

okedon89vn
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
woa, đẹp thật! PLB gửi cho mình nhé!Thanks. Mình sẽ cố gắng làm, ko biết trong 1 tháng xong ko PLB nhỉ? Mình còn học thi nữa

con ong cai kien

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
okedon89vn đã viết:woa, đẹp thật! PLB gửi cho mình nhé!Thanks. Mình sẽ cố gắng làm, ko biết trong 1 tháng xong ko PLB nhỉ? Mình còn học thi nữa
Mình có một góp ý, nhìn hoa văn mẫu khăn thì đẹp thật nhưng mặt trái không đẹp, khăn không có độ mềm mại và đan rất lâu. Khi choàng lên người chắc chắn không sang với kiểu này, hơn nữa đàn ông không thích chiếc khăn quá cầu kỳ. Bạn mà cố đan tốn công vô ích, đừng giận khi mình nói thẳng nhé!

cherryfun85

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình nghĩ nam sẽ thích kiểu đơn giản, nhưng mình lại muốn cái j đó cầu kỳ chút

phalaibuon

phalaibuon
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
http://storage.canalblog.com/92/13/387155/24142324.pdf

xin lỗi vì mình quên ko theo dõi pic này nên giờ mới thấy cm của các bạn.

Chart ở link trên nhé ^^

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]