Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

Deadclock

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
luna đã viết:e thấy áo đẹp mà chị
@ luna ơi: Thật sự mình kg vừa ý cái áo này lắm vì lai áo + lai tay nó bị nhão và cũng bị vểnh. Áo khá rộng so với số đó của người mặc. Sad
nhưng vì là sản phẩm đầu tay của máy đan nên cũng khoe mong bà con góp ý cho mình chút kinh nghiệm Crying or Very sad

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
k biết ở ngoài nhìn thế nào chứ e thấy trong ảnh ổn mà, chỉ hơi rộng 1 chút. Nhưng mà sp đầu tay thế là đẹp rồi chị ơi, vài cái nữa là ok thôi mà Smile

beenhemnhem

beenhemnhem
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Deadclock đã viết:Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 2012-02-19105531-1
Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 2012-02-19105602
Bon chen tí cho cháu Ngoại Smile)
kiểu này đẹp quá cô ơi, cho cháu chart với ạ

nhonhavn

nhonhavn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Deadclock đã viết:Áo đan máy đầu tiên ... có thể do mẫu đan thử 10×10 là mẫu đan thường, nhưng khi đan lại đan lace, nên áo hơi bị rộng . Còn đang học hỏi, khoe hang mong các bạn đừng cười... Để mình cười trước... ahahahaha....
Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 Aodanmay3
Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 Aodanmay1

em thấy áo đẹp lắm chị ơi,vậy là chị có thể làm ra những cái áo cho mình vừa đẹp vừa ít tốn công rồi,thích nha,ganh tỵ ghê..hì hì..

tide_edu

tide_edu
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
sản phẩm đan bằng máy thấy mỏng và đẹp quá chị ơi... sử dụng máy đan có dễ không chị ???

tide_edu

tide_edu
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
nhonhavn đã viết:
dep quá nhìn ghìên quá,cám ön chi da cho chart nha,em cung móc cho em cái ðây,chút ði mua len lien,mà áo o có tay chi làm thêm nhìn dep wá.hã Razz Razz

chị ơi em chẳng thấy mẫu áo 2 dây đâu cả Crying or Very sad

thanhhai

thanhhai
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Chị ơi 2 cái áo này c móc bằng sợi gì vậy? nếu móc bằng sợi cotton VN có dduwwcj ko nhỉ

Ericka Vo

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ao de thuong qua co oi ! co co the huong dan cho con duoc khong co ? con rat thich moc co a , nhung con toan hoc o sach khong ha co, nen moc khong duoc dep lam co oi , co co the giup con duoc khong co ?

Deadclock

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hàng mới dzìa.. hú hú... Lâu lâu lại úp 1 cái cho dzui với bà con...
Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 DSC02923

Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 DSC02921

Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 DSC02917

Deadclock

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
up tiếp... Áo  đan máy với chỉ coton VN confused

Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 Thumb-1371832694112-image_zps3a9819eaShow hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 Thumb-1371832693561-image_zpsc71b6c74

Deadclock

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Up tiep.
Ao nay minh dan bang may voi punchcard. Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 <a href=Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 Image_zps73f77df5" />Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 <a href=Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 Image_zps0eb5938d" />

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
Deadclock đã viết:Up tiep.
Ao nay minh dan bang may voi punchcard. Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 <a href=Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 Image_zps73f77df5" />Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 <a href=Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 Image_zps0eb5938d" />

áo đẹp quá chị ơi. chị đan bằng máy gì share em biết với, hóng!!!

http://love.easyvn.com/crochet

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Đan máy mà đẹp quá.

Deadclock

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thúy_an đã viết:
áo đẹp quá chị ơi. chị đan bằng máy gì share em biết với, hóng!!!
Mình đan bằng máy đan gia đình Brother KH-820...
Mình thích đan máy vì đan được đồ mỏng, ở Saigon mình mới mặc được. Hơn nữa đan lẹ hơn đan tay rất nhiều.
Mình mua máy năm trước ở Tân Bình, chỉ 1tr 8( hàng secon-hand nhưng còn mới) cũng kg mắc ,trên ebay thì kg dám rớ luôn vài trăm usd chưa kể tiền ship về VN.

Deadclock

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Up tiếp nè....
Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 C360_2013-11-17-19-08-59-861_zps424bce01
Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 C360_2013-11-17-19-10-45-410_zps075723a1

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Lâu lắm mới thấy chị xuất hiện thả bom, e thích nhất cái áo đan nhìn nhẹ nhàng.

Deadclock

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Up tiếp cho nhà thêm cao... cho kho thêm nhiều ký ức.... :-)
Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 Nbyhyu
Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 10op2pu

lamoanh

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cái áo này đẹp quá hén chị, thích hợp cho mấy ngày nóng.
Lâu rồi em không thấy chị đan áo bằng máy. Em cứ hóng hớt mấy sản phẩm đan của chị để có động lực kiếm xiền rước một cái về.

Em chúc chị khỏe, có thật nhiều thời gian rỗi để đan, móc nha chị!

Deadclock

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Irish crochet... bon chen tí về loại mới
[img]Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 A2ult[/img]
Áo mặt trước
[img]Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 33ncl7n[/img]
Áo mặt sau
[img]Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 4hxgm8[/img]
[img]Show hàng vì mình thấy nó đẹp!!! hehehe.... - Page 4 N3x1kk[/img]
Lên mẫu "gấu"

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
chào chị lâu rồi mới vào lại diễn đàn nhà mình. mọi người giờ tập trung trên fb hết rồi nên đâu ai nhớ dd nữa Sad , chị cho em sdt hoặc fb của chị. em liên lạc với xin ý kiến của chị về máy đan len. thanks chị

http://love.easyvn.com/crochet

KOM

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
áo đẹp quá bạn ơi.Tặng bạn này :hoa:

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4