Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

rika

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào các anh chị

Em đang muốn học đan móc vào buổi tối hoặc cuối tuần thứ 7, chủ nhật. Các anh chị biết chỗ nào trong tphcm dạy hiệu quả, chỉ em với

Em ở Quận Tân Phú. Chỗ nào gần quận Tân phú càng tốt.

Mong các anh chị giúp em

Cám ơn

thuhang121083

thuhang121083
Cuộn len to
Cuộn len to
rika đã viết:Chào các anh chị

Em đang muốn học đan móc vào buổi tối hoặc cuối tuần thứ 7, chủ nhật. Các anh chị biết chỗ nào trong tphcm dạy hiệu quả, chỉ em với

Em ở Quận Tân Phú. Chỗ nào gần quận Tân phú càng tốt.

Mong các anh chị giúp em

Cám ơn

Bạn tham khảo tại web của Nhà văn hóa Phụ nữ đó. Trong diễn đàn mình có Đỗ Quang đang tham gia giảng dạy tại đó đó.

rika

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Các anh chị ơi, có chỗ nào dạy học đan móc ở quận Tân Phú TPHCM không anh chị
Em ở giữa của đầm sen và ngã tư bốn xã. Từ chỗ em mà lên Lý Chính Thắng xa lắm. Em chạy không kịp giờ đâu

Anh chị nào biết giúp em vơi

Cám ơn

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Bạn hỏi các cô các chị trong diễn đàn có ai nhà gần nhà bạn thì qua học hỏi kinh nghiệm nè, chứ theo mình biết hiện nay chỉ có các trung tâm lớn đó là có mở lớp thường xuyên, còn các nhóm học nhỏ thì do quen biết nhau chỉ nhau thôi hà.

meo rung

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình cũng rất muốn học móc len và thêu tranh nhưng không thấy trong nhà văn hóa phụ nữ có dạy. Bạn nào biết chỗ dạy thì giúp mình với. Cám ơn các bạn trước nhé

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
meo rung đã viết:mình cũng rất muốn học móc len và thêu tranh nhưng không thấy trong nhà văn hóa phụ nữ có dạy. Bạn nào biết chỗ dạy thì giúp mình với. Cám ơn các bạn trước nhé

Em vào nhà hỏi lớp học đan móc nhé, thầy Quang dạy ở Nhà VH Phụ Nữ đó.

http://www.myhobby.vn

newtrang89

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
...

Được sửa bởi newtrang89 ngày 27/9/2012, 17:39; sửa lần 1.

o0zzizzan0o

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ở 46 phan chu trinh phương tân thành quận tân phú có dạy đó bạn
người ta dạy móc 400/t
60/buổi Laughing

meoxuxu268

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
nhà văn hoá phụ nữ cũng có đấy bạn ah nherang

Nguyễn Kiều My

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào, em đang có nhu cầu cần tìm nơi nhận đan móc theo mẫu cụ thể là áo gilet, đầm và bikini. Em đã tìm nhiều nơi ở Sài Gòn nhưng vẫn không có. Các chị có biết nơi nhận làm như vậy thì cho em biết nhé.

Số điện thoại của em để liên lạc: 0938 347 411 gặp My.

Cảm ơn và chúc các chị ngủ ngon

tieuhuyen

tieuhuyen
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
m cũng đã tự học đan móc, nếu các bạn có nhu cầu học thì m sẽ dạy cơ bản thui. lhe 01655579207

http://phuongmai.forum0.net

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]