Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thuhang121083 đã viết:Các bạn đăng ký rồi theo số đông mình chọn địa điểm cũng được mà ilangilang.

Xin lỗi cả nhà, ilang nhìn nhầm ngày tổ chức là ngày mai thứ 7 13/8 hix, nên lọt chọt chạy vô 8 chuyện, 20/8 ilang kẹt mất rồi, ko tham gia được, tiếc quá.

Mọi người chọn địa điểm ở q1 đi cho trung tâm, từ nhà ai đi ra cũng xa bằng nhau hìhì. Chúc mọi người có 1 ngày off thật vui.

P/S: bon chen lần cuối: cái chỗ Highland ilang thấy nó khá tối, sợ là off thì ko thấy đường đan móc gì đâu, quán kia thì ko biết, ilang thấy mọi ngừơi chọn quán nào sáng sủa, thóang mát và mở nhạc nhẹ thôi để dễ trò chuyện^^

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
@ilangilang, apricot, thuhang121083, mình sẽ đợi thêm vài ngày xem có ý kiến gì nữa không, ngày thứ 7 hay chủ nhật hay bất cứ ngày nào các em thấy thuận tiện nhất thì cứ mang ra thảo luận nhé. Cô sắp zếp ngày 20 cho xa để có thời gian chuẩn bị đó mà chứ không cứng ngắt là ngày đó.
Ilangilang chọn xem ngày nào ok nhé.
Đúng là nhà ai cũng xa tít tèo luôn, he he

http://www.myhobby.vn

smallcorner

smallcorner
Cuộn len to
Cuộn len to
Hy vọng cũng có dịp được tham gia cùng mọi người Razz

thuhang121083

thuhang121083
Cuộn len to
Cuộn len to
Cô Therese.asia: Con thấy mình cứ thảo luận về vấn đề off rồi xem số lượng tham gia rồi chọn địa điểm, thời gian. Con thì thấy nếu thu xếp được thì dành một ngày CN, mọi người ra công viên off sẽ thú vị và có nhiều thời gian để học hỏi, trao đổi kinh nghiệm đan móc hơn.
Hì...hì... đây là ý kiến của riêng con - một người đang còn độc thân.

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Tiếc thật, Đỗ Quang chỉ rảnh được từ 13h30 trở đi của ngày chủ nhật ... Ko tham gia được, chúc nhóm off vui vẻ nhiều nhé!

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chà có anh Đỗ Quang nữa kìa (idol của mình hihi), vậy mọi người cho ý kiến xem có thể off vào chủ nhật 21/8 được không nha, ngày đó ilang cũng rảnh nữa. Thời gian thì sau 13h30 để anh Quang cũng tham gia được luôn. Địa điểm thì mọi người cho ý kiến tiếp ạ^^

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Chủ nhật 21/8 hả? sau 6 giờ chiều thì cô mới đi được, mình duty ngày đó rồi.
Mần sao đây?
út Quyên, Muoibaclieu, Phuthuylon ...... cho biết ý kiến đi.

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
Cháu thì trước 7h ngày nào cũng vậy phải về nhà rồi... Sad nếu được mọi người off sớm 1 chút đi ạ! Còn về địa điểm thì cháu thấy quận 1 là hợp lí, ai cũng đi được, vì trung tâm mà....

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Vậy mình dời lại thêm có được ko mọi người? Chỉ sợ càng dời mọi người càng khó xếp lịch:(, ilang thấy tốt nhất là đi vào chủ nhật, sau 1h30 tới chiều là vừa đủ, cho bạn nào ở xa hay phải về nhà sớm nữa:)

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Gần 1 năm rùi mới quay lại danmoc.net thấy mọi thứ thay đổi nhiều quá luôn
E mới thi ĐH xong nên mới quay lại với niềm vui đan hồi năm ngoái của mình
Biết tin có off ở TPHCM, e xin 1 vé đi để học hỏi kinh nghiệm của mn nha.
<3

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Vậy mình lấy ngày 21/8 3:00 chiều

Địa điểm q.1
cafe NOSTALGIE
54 Nguyễn Thái Bình q.1

(cô bận mần việc nhưng sẽ xin sếp về sớm để còn gặp gở mọi người)

thuhang121083

thuhang121083
Cuộn len to
Cuộn len to
Thành thật xin lỗi cô therese.asia và mọi người bởi ngày 21/8 con bận việc nhà, không tham gia cùng mọi người.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
@ilangilang:
em định dời vào ngày nào thì cứ lên tiếng.
@thuhang121083:
em chọn ngày để mọi người bàn bạc chứ off mà không có người đến chơi thì làm gì đây.

@all: ai có ý kiến gì thì cứ lên tiếng nhe mọi người, chủ yếu là tạo buổi gặp gở để cùng nhau trao đổi kinh nghiệm.

thuhang121083

thuhang121083
Cuộn len to
Cuộn len to
Con thì đi làm cả ngày từ thứ 2-7, chỉ rảnh được có ngày CN và các buổi tối (sau 17h30). Không biết có thích hợp để off không?

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
21/8 là chủ nhật đó chị Hằng ơi, nếu ngày 21 chị Hằng bận thì mình lấy tuần sau đó nhé, chủ nhật có vẻ nhiều người rảnh hơn.

thuhang121083

thuhang121083
Cuộn len to
Cuộn len to
ilangilang đã viết:21/8 là chủ nhật đó chị Hằng ơi, nếu ngày 21 chị Hằng bận thì mình lấy tuần sau đó nhé, chủ nhật có vẻ nhiều người rảnh hơn.

Híc...híc...xem lại lịch mới biết ngày CN 21/8 và 28/8 mình đều bận hết.
Ngày CN thì off thuận tiện với những người độc thân, còn những người có gia đình thì chẳng biết có phù hợp không nữa Ilangilang?

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
therese.asia đã viết:Vậy mình lấy ngày 21/8 3:00 chiều

Địa điểm q.1
cafe NOSTALGIE
54 Nguyễn Thái Bình q.1

(cô bận mần việc nhưng sẽ xin sếp về sớm để còn gặp gở mọi người)
con đồng ý với cô, thời gian và địea điểm này thì con tham gia dc...

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
therese.asia đã viết:Vậy mình lấy ngày 21/8 3:00 chiều

Địa điểm q.1
cafe NOSTALGIE
54 Nguyễn Thái Bình q.1

Cô sẽ post bài này mổi ngày cho lên trên dđ để mọi người cùng thấy và đi off với nhau nhe.

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cô therese.asia ơi
Có cần lập danh sách những ng sẽ tham sự buổi off ko ạ? hay để mn thoải mái, ai đc thì đến, ko thì thôi?

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
@Ngọc Huyền, ý kiến hay đấy, ai đi thì add tên mình vào.

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Vậy con tạm thời lập ds cho tới bây giờ nha cô:
1. cô Theresa.asia
2. phuthuylon
3. ilangilang
4. Ngọc Huyền

Mọi người điền tiếp theo thứ tự nha, ko thấy các chị trước hỏi có off ko ấy nhỉ?

apricot

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
[quote="ilangilang"]Vậy con tạm thời lập ds cho tới bây giờ nha cô:
1. cô Theresa.asia
2. phuthuylon
3. ilangilang
4. Ngọc Huyền
5. Apricot

Ebook Shop

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
1. cô Theresa.asia
2. phuthuylon
3. ilangilang
4. Ngọc Huyền
5. Apricot
6. Ebook Shop

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
1. cô Theresa.asia
2. phuthuylon
3. ilangilang
4. Ngọc Huyền
5. Apricot
6. Ebook Shop
7. Đỗ Quang
8. C.Diệu An (Này Q ghi dùm .... C.Dieu An đâu rồi nhỉ?)

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thuhang121083 đã viết:

Híc...híc...xem lại lịch mới biết ngày CN 21/8 và 28/8 mình đều bận hết.
Ngày CN thì off thuận tiện với những người độc thân, còn những người có gia đình thì chẳng biết có phù hợp không nữa Ilangilang?
E có ý này. CN thì phù hợp hơn vì ngày đó ai cũng dc nghỉ. Đối với những ai đã lập gia đình thì cũng nhẹ nhàng hơn vì ko phải đi làm, có tgian lo cho gia đình. Nếu c bớt chút tgian đi off thì sẽ vui hơn. E thì ko thấy ngày nào thích hợp hơn CN hết ạ !

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next