Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

mousecg

mousecg
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
dạ áo này đúng là em dùng len màu xanh chị ạ(xanh da trời nhạt)

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Vậy à. Thanks e nhé. :hoa:

mai ngay

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chi oi co the gui mail cho em chart ao bolero hoa o tren khong ah. dia chi mail cua em la ngay.mtt@gmail.com
cam on chi nhieu

chip2702

chip2702
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chào chị ạ. Em rất thích vườn thú của chị. Các mũi móc đều, mềm mại, màu sắc đẹp, ảnh chụp cũng lung linh Smile Con gái em lớn thêm chút nữa, nhất định em sẽ qua nhờ chị chỉ cho em nhiều nhiều ạ.

http://chip2702.wordpress.com

mousecg

mousecg
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
@Maingay: chị đã mail cho em rùi nhé Laughing.
@Chip2702: cám ơn em nhé, lúc nào muốn móc mẫu nào thì bảo chị gửi chart cho Laughing

chjyu

chjyu
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị, chị ơi! chị cho em nữa đi, chị cho em xin chart của 2 cái áo bolero nhe Smile mail cua em la quynhchi110@gmail.com. Cám ơn chị trước nha. Sản phẩm chị làm đẹp quá, mê ơi là mê luôn bounce

mousecg

mousecg
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
@chjyu: chị mail cho em rùi nhé, chúc em sơm hoàn thành sản phẩm để đem lên khoe với mọi người nhé nherang

mousecg

mousecg
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
làm xong bạn này lâu lâu rùi, tối nay hẹn đem đi tặng người ta nên giờ mới lôi điện thoại ra chụp lại Razz

Gia đình nhỏ_chcg's family - Page 3 6157668217_10f8fa00f7

smallcorner

smallcorner
Cuộn len to
Cuộn len to
Đẹp quá chị ơi bounce

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
bounce bounce

mousecg

mousecg
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
@chị Luna và Small: cám ơn hai chị em đã động viên hihi Razz

chjyu

chjyu
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em đã nhận được mail của chị, cám ơn chị nhiều. Cái áo đầm chị mới làm trông xinh quá, tự nhiên muốn làm con nít ghê (để móc mấy chiếc áo nhỏ nhỏ xinh xinh như thế để mặc đó mà haha Laughing )

ngthuy

Cuộn len to
Cuộn len to
bộ áo mới đẹp lắm em bounce

mousecg

mousecg
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
chjyu đã viết:em đã nhận được mail của chị, cám ơn chị nhiều. Cái áo đầm chị mới làm trông xinh quá, tự nhiên muốn làm con nít ghê (để móc mấy chiếc áo nhỏ nhỏ xinh xinh như thế để mặc đó mà haha Laughing )

hihi thì lúc nào có con gái rùi móc để diện cho con cũng được em à Razz

mousecg

mousecg
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
@chị ngthuy: em cám ơn chị Razz

chip2702

chip2702
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Bộ váy mũ siêu đẹp chị ạ!

http://chip2702.wordpress.com

tamthanh

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Áo đẹp quá chị ơi,em cũng muốn móc cho con gái em một cái.Chị có thể cho em xin chart được không.Cám ơn chị nha

mousecg

mousecg
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
@chip: cám ơn em Laughing
@Tamthanh: chị pm cho em rùi nhé, chúc em sớm có áo mới để diện cho con gái nhé.

tamthanh

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Ah chị ơi con gái em da màu bánh mật không biết nên móc màu gì thì hợp chị nhỉ

mousecg

mousecg
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
hihi chị cũng không siêu về khoản lựa chọn màu sắc lắm đâu em ạ, nhưng con nít thì chị nghĩ mặc màu sáng trông sẽ đáng yêu hơn em ạ. Em thử chọn màu vàng kem thử xem, chị nghĩ màu này lên áo trông cũng đẹp lắm em ạ Razz.

tamthanh

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Vậy hả chị.Em cám ơn chị nhiều

mousecg

mousecg
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
lâu quá, bị cấm cửa không được dùng đến điện thoại và máy tính nên không vào diễn đàn được. Giờ vào thì lại biết được tin diễn đàn sắp đóng cửa, buồn quá!!!

Lenalangthang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mấy con thú của chị yêu thế, hihi, nhìn mấy pic chị up lên em muốn xông phi ra hàng mua cuốn dạy móc thú ngay quá, hic, em toàn nhìn hình rùi tự móc theo ý nên trông mấy con thú như quá thú í Sad(

bangtam823

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
utdet đã viết:
Mặt trước áo:
Gia đình nhỏ_chcg's family - Page 3 6105298555_d3e68a2b7c

Chào bạn, mình cũng thích áo bolero giống bạn nè
Hôm trước mình có đi Đà Lạt mua được cái áo giống y chang kiểu này, mà len xấu quá, mình mới học móc muốn móc lại cái áo này mà vẫn chưa thông suốt cách móc, có gì bí mình hỏi bạn nhé.

Ah cho mình hỏi bạn móc áo bằng chỉ gì vậy bạn. bounce
chị ơi chị có thể cho em xin chart áo này k? em cám ơn chị nhìu nhìu

napphich05

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chi oi em cung thich ao bolero mau ruoc nay lam, chi gui cho em xin chat nhe. aivanbidv@yahoo.com hoac aivanbidv@yahoo.com.vn. cam on chi nhieu ah

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3