Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Các bạn thân mến,

Lời đầu tiên mình muốn xin lỗi các thành viên của diễn đàn. Mình là admin nhưng đã không chăm lo cho diễn đàn một thời gian dài. Khi biết được các bạn đã yêu mến danmoc.net như thế nào, mình càng áy náy hơn.

Lý do là mình vừa sinh em bé được hơn 4 tháng. Từ khi có bầu, cộng với công việc bận rộn nên mình không còn thời gian vào diễn đàn nữa. Mình đã định đóng cửa diễn đàn vào năm ngoái, nhưng thấy tiếc công sức và các bài viết quá, thế là mình lại lọ mọ đăng ký tên miền cho diễn đàn, mà biết rằng mình sẽ không có thời gian để chăm sóc nó nữa. Vì vậy diễn đàn đã tồn tại thêm một năm nữa mà không có sự xuất hiện của mình.

Năm nay mình lại lỡ ngày đăng ký tên miền, con mình còn nhỏ quá, nhà không có ai giúp nên mình không còn nhớ gì đến ngày gia hạn tên miền nữa... Và tên miền đã mất. Mình lại nghĩ, hay là thôi, mình sẽ từ biệt danmoc.net mãi mãi, và tập trung vào cuộc sống hiện tại với con nhỏ và công việc bận rộn.

Xoá diễn đàn rất dễ, chỉ một cái bấm nút, nhưng xóa rồi thì sẽ mãi mãi không lấy lại được nữa.

Cuối cùng, mình quyết định mua tên miền dan-moc.net để tiếp tục duy trì diễn đàn.

Bây giờ mình cũng đã bớt bận rộn hơn, mình sẽ cố gắng thu xếp thời gian để sắp xếp lại diễn đàn. Việc này chắc sẽ phải mất một thời gian dài, mong các bạn kiên nhẫn và tiếp tục ủng hộ diễn đàn.

Như vậy diễn đàn từ nay sẽ có địa chỉ là dan-moc.net. Mong các bạn tiếp tục trao đổi kiến thức và các mẫu đan móc trên diễn đàn này. Vì tình yêu với danmoc các bạn nhé.

Thân mến, happy2

Rosa.

http://www.danmoc.net

Deadclock

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hoan hô Rosa.... đã cố gắng duy trì diễn đàn yệu thích...
Dù kg thường xuyên ghé diễn đàn, nhưng thật sự mình rất thích diễn đàn này, vừa thân thiện vừa dễ xem...
Ủng hộ Rosa 2 tay lun.... cố lên...

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Mình cũng ủng hộ Rosa, cố gắng lên nhé. Mình cũng rất thích diễn đàn này. :hoa: :hoa:

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em ủng hộ chị Rosa, diễn đàn là nơi đầu tiên em tham gia và có nhiều cảm xúc lắm. CHị ráng thu xếp để quản trị diễn đàn thường xuyên nhé.

leluong

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Xin chào mọi người,chào Rosa, rất vui vì rosa đã tiếp tục quyết định duy trì diễn đàn.
Mình cũng mới sinh con, nên hiểu sự bận rộn của admin. Chúng ta hãy cùng nhau dìn giữ và duy trì diễn đàn nhé.

thuhang121083

thuhang121083
Cuộn len to
Cuộn len to
Cảm ơn c Rosa nhiều nhiều.

hoanglong0910

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
[quote="Rosa"]

Cảm ơn Rosa rất nhiều vì đã giữ DĐ
Minh có con nhỏ nên không có nhiều thời gian đan móc, mình thường vào DĐ để ngắm các SP của chị em, các mẫu của DĐ, thật là thích lắm luôn.
Chúc cho Rosa và chị, em DĐ mình thật nhiều sức khỏe, ngày càng có nhiều SP mới đẹp.

meovang63

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cám ơn bạn Rosa, nhờ bạn mà hang ngày mình lại có niềm vui vào Diễn đàn đan móc.

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
CHÀO ROSA rất vui khi thấy ROSA lại tiếp tục điều hành diễn đàn đan-moc.net
Rosa thì sinh em bé -còn mình thì có thêm cháu ngoại mà cái gia đình nho nhỏ đó lại ở với mình nên mình cũng rất bận ...
Chúc ROSA 1 năm mới an khang thịnh vượng và dồi dào sức khỏe

yoyolna

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ui lâu lâu em mới lò mò vô forum, nhưng mà thích forum lắm luôn.
Mấy hôm liên tục em ko vào được buồn lắm lun, bi giờ vô được mừng lắm. Lại lọ mọ học đan tiếp đây. em sẽ chiến cái mũ len. Laughing
Cám ơn chị. nhiều nhiều nhiều. ^^

Zĩn_lười

Zĩn_lười
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em cám ơn chị rất nhiều. Thế mà hồi đầu không vào được em cứ tưởng trang mình đổi thành danmoc.vn cơ. hihihiih

ngthuy

Cuộn len to
Cuộn len to
cảm ơn Rosa nhé, mình cũng rất thích diễn đàn này

billi

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
diển đàn của mình trở lại rồi vui quá !!
chúc mừng chị Rosa đã trở lại và lên chức Mẹ happy1

nhonhavn

nhonhavn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
rât vui vì Rosa van duy tri duoc dd danmoc,tu khi biêt duoc dd này,mình thay vui lam,mình cung có con nho nhung chac da thành thói quen rôì ngày nào cung phai vào dd mot chut sau khi da làm xong viec nhà,con daa ngu,khi biêt dc dd danmoc mình thay cuoc sóng do buon te,nhung luc gap chuyen o vui mình vào dd nhìn ngam nhuñg san pham cuã chi em là moi buon phien bay dau mat.
Cám ön Rosa nhé,cô gang lên nha,ban da dem niem vui den cho moi nguoi ,cám ön rât nhiêù.

c7h8

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hii em là mem mới cứng của diễn đàn luôn, lần đầu em biết đến móc như thế nào là nhờ phần chỉ dẫn của mấy chị em trên diễn đàn, diễn đàn của mình thân thiện và dễ xem lắm, em học học hỏi được rất nhiều, từ ko biết j đến bây giờ em cũng móc được vài thứ đơn giản rùi, cầm sản phẩm trên tay, tuy ko đẹp lắm nhưng cũng vui lắm, e tưởng diễn đàn mình đóng của rồi cơ , buồn lắm nhưng biết ko phải thì vui ghê cơ.
ah xin chúc mừng chị Rosa có em bé nhen, chúc chị luôn vui vẻ và hạnh phúc
thân

leha

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
em là TV mà lâu quá không có vào đến khi tìm thì mãi không thấy giờ biết đổi tên miền và được duy trì nhờ chị Rosa thật vui là cảm phục chị , cám ơn chị nha

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
Vậy mà ốc tiêu cứ ngỡ danmoc.net đã chuyển ra danmoc.vn rồi chứ, vì thấy có nhiều bài, mẫu của Rosa được đăng lại trong danmoc.vn. Mình buồn vì thấy nhớ danmoc.net quá, nhưng không tham gia đăng ký member vào web danmoc.vn mới vì vẫn còn lưu luyến ngôi nhà này quá. Thời may, vô tình gõ gõ tìm chơi chơi mới ra được nhà xưa. ôi yêu quá, nhất là Rosa, một thời đan móc với tôi. Rosa ơi, đừng bao giờ bỏ web nhà mình nhé.

tide_edu

tide_edu
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Mình cũng tưởng đã bye bye danmoc.net rồi chứ...hôm nay mình lang thang vào google gõ danmoc.net mới biết đã đổi tên miền rồi. thích quá... từ nay chị em mình lại có thể trao đổi về đan móc rồi. Cám ơn Rosa nhé

utdet

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Hôm nay lọ mọ thế nào mà em vô tình click vào và thấy ủa sao trang này quen thế nhỉ, mừng quá chừng, thế là từ nay được tiếp tục học hỏi rồi. Cám ơn chị Rosa nhiều nhiều.

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Mình rất vui vì Rosa đã trở lại, đã lâu mình k có sản phẩm mới nhưng mình vẫn nhớ nơi này, nơi này đã khơi lại niềm đam mê đan móc của mình ngày còn bé. Vào đây mình đã họ hỏi được rất nhiều tư các bạn. Cố lên Rosa, nuôi con nhỏ rất vất vả nhưng rồi sẽ qua nhanh thôi mà.

Ngoclan

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Ôi trời ơi, hóa ra là Dan moc đổi tên miền. Đúng là tại quá lâu không vào nên ko biết được, tối qua mò mẫm dở lại bài đã down về mới nảy ra sáng kiến là copy nội dung đó vào google để search, cuối cùng đã tìm ra Dan-moc. hic hic. cuối cùng mình đã tìm được nhà của mình. Smile

thuongrabbit

thuongrabbit
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Lúc nãy em tìm mãi danmoc.net không ra
nhưng cũng may là nó có hiện ra dan-moc.net
em vào và vẫn nhận ra được giao diện forum mình, em cảm ơn chị Rosa admin nhiều lắm
nếu ko có diễn đàn, em đã ko có được những món quà nhỏ xinh tặng người thân yêu :X

leluong

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Chào mọi người, lâu lắm mới vào lại diễn đàn, thật may la diễn đàn không bị mất, minh thỉnh thoang vao điện thoại nên không truy cập được. Cảm ơn Rosa đã duy trì diễn đàn. Chúng ta cùng nhau xây dựng diễn đàn nhé.
happy2 happy2 happy2 happy2 happy2 happy2 happy2

JoyceNguyen

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Đọc lời tâm sự của Rosa mới thấu hiểu bạn yêu đan móc đến độ nào. Chúc bạn mọi công việc luôn thuận lời để có thể dành thời gian chăm sóc diễn đàn, tiếp tục được yêu thích đan móc.

cuonlenbexiu

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cảm ơn chị rosa, chị hãy duy trì diễn đàn này nhé, chúc chị thành công.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next