Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

nangthoitrang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Thu sang, trời bắt đầu se lạnh rồi, bạn phải chọn cho mình bộ cánh theo xu hướng thời trang mùa thu chứ nhỉ? Mời bạn tham khảo xu hướng thời trang mùa thu năm 2012

Đây chính là khoảng thời gian bạn đã có thể tìm đến cho mình style hợp với thời tiết và thể hiện gu thời trang của mình.

Xu hướng thời trang mùa thu chưa thực sự rầm rộ những mẫu thiết kế dành cho mùa thu, chính vì vậy bạn đừng vội vất bỏ những style xinh xắn của những ngày nắng, chỉ cần biết cách kết hợp, cộng thêm những chiếc áo lửng hay áo khoác ngoài mỏng nhẹ nhàng, trông bạn vẫn rất duyên dáng và đủ để giữ ấm trong tiết trời se se lạnh của mùa thu sang.

Và nếu bạn chưa mường tượng cho mình những phong cách thời trang đột phá, thì trước tiên hãy thử tham khảo một số kiểu dáng kết hợp dưới đây, biết đâu bạn sẽ tạo cho mình một gu rất ấn tượng mà nhiều người mong muốn, mỗi khi đến công sở hay dạo chơi trên phố.
Những kiểu mix quần jeans với áo sơ mi đẹp 13482880069140

Những kiểu mix quần jeans với áo sơ mi đẹp 13482880175830

Chiếc áo sơ mi dài tay quen thuộc của công sở được kết hợp cùng quần tây nữ rất duyên dáng và thanh lịch

Những kiểu mix quần jeans với áo sơ mi đẹp 13482880565650

Phá cách và năng động hơn, bạn có thể lựa chọn gu kết hợp áo phông quần jeans bó,
kèm theo đó là chiếc áo tay lỡ chất liệu mềm mại khoác ngoài, hay với đầm hoa xinh xắn (tìm thêm các mẫu đầm hoa. Một kiểu kết hợp rất
cá tính và dễ thương.

Những kiểu mix quần jeans với áo sơ mi đẹp 13482880714387

Những kiểu mix quần jeans với áo sơ mi đẹp 13482881051420
Hay với chiếc váy liền tay lỡ vẫn có thể là style hữu dụng khi thu về

Những kiểu mix quần jeans với áo sơ mi đẹp 13482881293798

Nguồn: Xu hướng thời trang 2012
quần tây nữ thời trang

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]