Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

bebibangbong

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ngày trước em có đứa bạn cho mấy cuộn len một sợi nhưng bao gồm nhiều màu loang như cầu vồng ấy. Giờ bữa đi tìm trên chợ Đại Quang Minh một hai tiệm mà không có nên về luôn. Cuối tuần này em đi DQM lại. Chị nào biết shop nào trong chợ hay ở đâu bán loại len sợi loang này chỉ em với ạ.

bauhinia

bauhinia
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình mua len nhập của Lena Tân Bình. Nhiều màu loang vô kể.

cqforever

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
bauhinia đã viết:Mình mua len nhập của Lena Tân Bình. Nhiều màu loang vô kể.
Chị ơi len nhiều màu thì đan gì thì đẹp hả chị? Chị chỉ em với đc ko? Có 2 cuộn mà móc khăn cũng xấu. Đan thì nhìn nó rối cả mắt hic

bauhinia

bauhinia
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình đan khăn, nón, hài với áo nhìn đẹp lắm mà. Quan trọng là các màu trong đó phối hợp đẹp là nó đẹp mà bạn.
Khăn mình là loang xanh biển với trắng hoặc vàng loang nâu, trắng
Hài, nón là loang xanh ngọc lam, hồng, xanh ngọc lá: rất dễ thương, nhiều chị thích lắm hỏi chỗ mua len màu này.
Áo mình đang đan màu đỏ loang nâu hạt dẻ: vừa sang vừa trẻ
(nợ hình CN này úp nếu bạn muốn xem)

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]