Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

hunghue

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chào mọi người
Tôi lần đầu tiên tham gia diễn đàn nên không biết gửi bài ở đâu .có gì sai sót mọi người bỏ qua cho nhé
Sắp đến Noel,tôi muốn đan một cái áo len dài theo kiểu top-down,nghĩa là đan từ cổ xuống những khổ cái là tôi không biết nên lấy bất đầu từ bao nhiêu mũi và nên chia như thế nào.gia đình nhà mình có ai biết thì giúp tôi với,gấp gấp nhé cả nhà.cảm ơn mọi người nhiều .

hunghue

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ai biết trả lời giùm tôi với,tôi đang cần gấp huhuhu...

meovang63

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hunghue đã viết:Ai biết trả lời giùm tôi với,tôi đang cần gấp huhuhu...

Bạn đan theo hướng dẫn ở youtube này nhé, người ta hướng dẫn rất cụ thể . Đường link : https://www.youtube.com/watch?v=0eM4Mi1lLw8

hunghue

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cảm ơn Mèo vàng.
Mèo vàng sinh năm 63 phải không.Vậy mình phải gọi Mèo vàng bằng chị rồi.Em đã xem video chị gửi cho em,nhưng em không biết tiếng lại hình như video đó dậy đan cho baby mà em thì muốn đan cho em cơ .Em cao 1m59,nặng 46kg,em muốn đan áo dài đến đầu gối vậy chị có thể hướng dẫn cụ thể cho em không:lấy bao nhiêu mũi vòng cổ,thêm mũi thì em biết rồi,cách chia mũi em cũng biết nhưng đan dài khoảng bao nhiêu thì chiết nách để đan thân áo hả chị. Chị giúp em với nhé,cảm ơn chị nhiều.

mebaokhanh

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hunghue đã viết:Cảm ơn Mèo vàng.
Mèo vàng sinh năm 63 phải không.Vậy mình phải gọi Mèo vàng bằng chị rồi.Em đã xem video chị gửi cho em,nhưng em không biết tiếng lại hình như video đó dậy đan cho baby mà em thì muốn đan cho em cơ .Em cao 1m59,nặng 46kg,em muốn đan áo dài đến đầu gối vậy chị có thể hướng dẫn cụ thể cho em không:lấy bao nhiêu mũi vòng cổ,thêm mũi thì em biết rồi,cách chia mũi em cũng biết nhưng đan dài khoảng bao nhiêu thì chiết nách để đan thân áo hả chị. Chị giúp em với nhé,cảm ơn chị nhiều.
m cũng muốn hỏi, m muốn đan áo từ cổ xuống, đan hoa văn vặn thừng, các chị chỉ dẫn với ạ

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]