Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

26Vui Re: Vịt lạch bạch :P 1/9/2009, 10:22

bunny96

bunny96
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Thanks chị vịt nhiều.Tống Phước Phổ là đường Tống Phước Phổ ở Đà Nẵng chị ạ.Em viết thiếu mất chữ "đường".^^. CHị thong cảm

27Vui rùa nhỏ 9/11/2009, 06:41

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
chào bạn vịt con,mình móc đuợc 3 mảnh rời (mai rùa,mảnh tròn,mảnh sò) nhưng kg biết cách ráp lại,mong bạn giúp mình,cám ơn bạn nhiều,mong bạn sớm hồi âm

28Vui Re: Vịt lạch bạch :P 23/11/2009, 19:36

khanhha

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
vitcon_pro ơi! cho mình xin chart khăn màu đỏ này với, nhìn đẹp không chịu nổi hihiVịt lạch bạch :P - Page 2 Ndwtqscmdhgfcgsjx59

http://chichkenblog.blogspot.com/

29Vui Re: Vịt lạch bạch :P 24/11/2009, 13:57

leonababy

leonababy
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chị vịt ơi, chị có thể hướng dẫn cách đọc chart của cái ba lô rõ ràng hơn 1 tí được ko ạ? Em mới học móc, nên ko hiểu mấy. Mà chính xác là em chẳng hiểu gì í chị ạ. Cái đó bắt đầu móc từ chỗ nào vậy ạ? Vịt lạch bạch :P - Page 2 358726

30Vui Re: Vịt lạch bạch :P 1/12/2009, 22:53

phalaibuon

phalaibuon
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em thích chiếc bikini của chị quá àh.

hướng dẫn em đc hok chị?

để ngắm cũng thích

31Vui Re: Vịt lạch bạch :P 2/12/2009, 18:48

leonababy

leonababy
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chị vịt ơi, cho em hỏi. cái bikini đó móc viền thế nào đấy ạ??? hình như trong giáo trình móc cơ bản không có kiểu móc đấy thì phải? Vịt lạch bạch :P - Page 2 870103

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2