Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Hắc Tử Miêu

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Tình hình là mình kiếm được ở trên mạng một mẫu móc Tunisian rất đẹp mà lại dễ thương. Mỗi tội, ngâm cứu bấy lâu cũng không thể hiểu được phải làm gì. Có chị em bạn bè nào rành về Tunisian giúp mình với nhé, mình cám ơn nhiều. Nhìn thì có vẻ đơn giản, thật ra mình làm không nổi :'(

Stitch 7

Note: Instructions are for fwd pass; work basic rtn pass throughout patt (see Glossary).

Multiple of 4 plus 2 sts.

Work basic foundation row (see Glossary).

ROW 1: *Sk next vertical bar, draw up lp in next vertical bar, draw up lp in skipped bar (Tunisian crossed st made), 2 Tps; rep from * across, draw up lp in last bar.

ROW 2: Work 2 Tps, sk next vertical bar, draw up lp in next vertical bar, draw up lp in skipped bar; rep from * across, draw up lp in last bar.

Rep Rows 1—2 for patt.

Tunisian Stitch Chart
Ai rành về móc Tunisian có thể giúp mình không? The+New+Tunisian+Crochet+-+Stitch+7+on+page+47+%25281%2529

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]