Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 12 ... 21, 22, 23 ... 31 ... 40  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 22 trong tổng số 40 trang]

526Vui Re: thời trang len tự tạo 25/2/2010, 08:28

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
ryba đã viết: Cảm ơn cô nhé .
thời trang len tự tạo - Page 22 Picture012-4
cháu chưa đan thạo lắm thì hãy đan kiểu cốt angle màu vàng nhé
kiểu này đơn giản cũng đẹp và phù hợp vói mẫu len của cháu .
cháu nên đan bằng kim to lên 1 chút thì sẽ tăng độ mềm mại của sản phẩm .
hình cô chụp bằng webcam và lúc này là 3 h giờ sáng (giờ vn )nên ko được rõ lắm .
cô hướng dẫn mẫu đan ở trang 44
cháu xem và đan nha
chúc cháu đan thành công .
MẪU CỐT ĂNGLE .

527Vui Re: thời trang len tự tạo 25/2/2010, 09:33

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
tyty90 đã viết:thời trang len tự tạo - Page 22 Extraw10
cô ơi mẫu khăn này đẹp quá mà cháu đang mắc ở chỗ mũi Mk của n ko biết là đan như thế nào
đây là hướng dẫn ak
Preparation row 1 (RS): k1, *p1, k1. Repeat from * until end.
Preparation row 2: sl1, *k1, p1. Repeat from * until end.
Main body
Please refer to stitch guide on page 3 for MK.
Row 1 and every alternate row (RS): sl1, k until end.
Row 2: sl1, MK (see stitch guide)until the last 2 sts, p2.
Row 4: sl1, p1, MK until the last st, p1.
Row 6: sl1, p2, MK until the last 3 sts, p3.
Repeat these 6 rows until the scarf measures approx. 175cm ending with WS row.
Finishing off
Next row: sl1, *p1, k1. Repeat from * until end.
Next row: sl1, *k1, p1. Repeat from * until end.
ảnh hướng dẫn mũi MK đây cô ơithời trang len tự tạo - Page 22 72194937
thời trang len tự tạo - Page 22 Picture008-6
Thực ra mẫu này cô chưa đan bao giò .nhưng khi nhìn mẫu cháu đưa lên cô đã đan được ngay .
cô gọi đây là mũi lên xuống chạy chéo
bắt 30 mũi
dòng 1 _đan 1 lên 1 xuống
đầu dòng đan mũi xuống _cuối dòng kết thúc là mũi lên
dong2 _đan 1 mũi xuống _(để nguyên sợi len ở chiều đan xuống không đan mũi lên kế bên mà đan tiếp mũi xuống cạnh mũi lên đó rồi nhả cả 2 mũi ra .vắt sợi sang theo chiều đan lên _rồi lấy đầu kim đan bên trái sỏ vào mũi lên mà ta vừa nhả ra cùng mũi xuống khi nãy .và đan mũi lên đó )
xong lại vắt sợi xuống theo chiều đan xuống lặp lai đan như phần trong ().
cứ như vạy lặp lại đến hết dòng cuối cùng là mũi xuống
Dòng 3 _đầu dòng là mũi lên -1 xuống _1 lên _1 xuống _1 l...........cho đến hết dòng cuói là mũi xuống
DÒNG 4
Lẽ ra là đan mũi lên nhưng ta ko đan mà (đan mũi xuống trước rồi nhả cả 2 mũi ra rồi vắt sợi lên theo chiều đan lên ,lấy đầu kim đan bên trái sỏ lại vào mũi lên vừa nhả ra và đan lên )
vắt sợi theo chiều đan xuống _đan lặp lại phần trong ()
*TÓM LẠI
Mặt trái của sản phẩm thì đan bt mũi lên mũi xuống
Mặt phải của sản phẩm thì ;
gồm có 1 mũi lên và 1 mũi xuống _ta đan mũi xuống trước rồi vắt sợi sang theo chiều đan lên _đan mũi lên sau _cứ như vậy tạo mũi xuống chéo dần sang bên phải .

CHÚC CHÁU ĐAN THÀNH CÔNG

528Vui Re: thời trang len tự tạo 25/2/2010, 11:21

ryba

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ba_chu_bietthuxanh đã viết:
thời trang len tự tạo - Page 22 Picture012-4
cháu chưa đan thạo lắm thì hãy đan kiểu cốt angle màu vàng nhé
kiểu này đơn giản cũng đẹp và phù hợp vói mẫu len của cháu .
cháu nên đan bằng kim to lên 1 chút thì sẽ tăng độ mềm mại của sản phẩm .
hình cô chụp bằng webcam và lúc này là 3 h giờ sáng (giờ vn )nên ko được rõ lắm .
cô hướng dẫn mẫu đan ở trang 44
cháu xem và đan nha
chúc cháu đan thành công .
MẪU CỐT ĂNGLE .
Cô ơi cháu đã bắt tay tập đan ngay kiểu này , nhưng ko hiểu sao cháu luôn gặp trục trặc với mũi đầu tiên hoặc mũi cuối cùng .
Tức là khi kết thúc dòng 1 , mũi cuối cùng của dòng này luôn là mũi trượt ,sang dòng 2 trước mũi chập đôi ( mũi xuống + giả ) ko phải 1 mũi lên mà là 2 mũi .Ko hiểu mũi đầu tiên của dòng 2 cháu đan thế nào mới đúng hả cô ? Ko biết có bị sai chỗ nào ko .Hay là cháu vần đan mũi đầu tiên đo' là mũi xuống bt hả cô ?

529Vui Re: thời trang len tự tạo 25/2/2010, 23:36

tyty90

tyty90
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
^^
vâng ak
cháu cảm ơn cô ak thời trang len tự tạo - Page 22 33956 c đang đan thử ak thời trang len tự tạo - Page 22 31898 thời trang len tự tạo - Page 22 31898
chúc cô 1 ngày vui vẻ thời trang len tự tạo - Page 22 847731^^

530Vui Re: thời trang len tự tạo 26/2/2010, 10:08

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
ryba đã viết: Cô ơi cháu đã bắt tay tập đan ngay kiểu này , nhưng ko hiểu sao cháu luôn gặp trục trặc với mũi đầu tiên hoặc mũi cuối cùng .
Tức là khi kết thúc dòng 1 , mũi cuối cùng của dòng này luôn là mũi trượt ,sang dòng 2 trước mũi chập đôi ( mũi xuống + giả ) ko phải 1 mũi lên mà là 2 mũi .Ko hiểu mũi đầu tiên của dòng 2 cháu đan thế nào mới đúng hả cô ? Ko biết có bị sai chỗ nào ko .Hay là cháu vần đan mũi đầu tiên đo' là mũi xuống bt hả cô ?
Cô hướng dẫn tỉ mỉ lại để cháu đan nha
thực hiện trên số mũi chẵn _vd: 12 mũi hoặc 14 _ 16-......
*DÒNG 1 :
_ĐAN 1 MŨI XUỐNG -.
VẮT SỢI SANG THEO CHIỀU ĐAN LÊN .
(TRƯỢT RA 1 MŨI THEO CHIỀU ĐAN LÊN ._NHẤC 1 MŨI LÊN TỪ KIM ĐAN TRÁI SANG KIM ĐAN PHẢI KO ĐAN _ĐỂ NGUYÊN SỢI LEN THEO CHIỀU ĐAN LÊN ĐAN 1 MŨI XUỐNG _TẠO 1 MŨI GIẢ .)RỒI LẠI VẮT SỢI SANG THEO CHIỀU ĐAN LÊN.LẶP LẠI PHẦN TRONG NGOẶC()
KẾT THÚC MŨI CUỐI LÀ 1 MŨI LÊN
DÒNG 2 :
NHẤC 1 MŨI XUỐNG Ở ĐÀU DÒNG SANG KIM PHẢI KO ĐAN VẮT SỢI SANG THEO CHIỀU ĐAN LÊN.(TRƯỢT 1 MŨI LÊN SANG KIM PHẢI SỢI LEN VẪN Ở VỊ TRÍ ĐAN LÊN NHƯNG LẠI ĐAN XUỐNG GỒM 1 MŨI THẬT VÀ 1 MŨI GIẢ CỦA DÒNG TRƯỚC CHẬP LẠI LÀM 1 )RỒI LẠI VẮT SỢI SANG .ĐAN LẶP LẠI PHẦN TRONG NGOẶC.CUỐI DÒNG LÀ 1 MŨI LÊN
DÒNG 3 :
NHẤC RA 1 MŨI XUỐNG Ở ĐẦU DỒNG ,VẮT SỢI SANG THEO CHIỀU ĐAN LÊN (TRƯỢT 1 MŨI LÊN SANG KIM ĐAN PHẢI -VẪN ĐỂ SỢI LEN THEO CHIỀU ĐAN LÊN ĐAN CHẬP MŨI THẬT VÀ MŨI GIẢ LẠI LÀM 1 VÀ LẠI TẠO RA 1 MŨI GIẢ TIẾP )ĐAN LẶP LẠI PHẦN TRONG NGOẶC _CUỐI DÒNG LÀ 1 MŨI LÊN
NẾU VẪN VƯỚNG MẮC CHƯA HIỂU THÌ GỌI ĐT CHO CÔ NHA
HOĂC VAO NICK YAHOO GỦI TN CHO CÔ . GẠP CHÁU THÌ TỐT MÀ KO CÔ SẼ TRẢ LỜI CHÁU
CHÚC CHÁU ĐAN THÀN CÔNG
NGÀY 26_2_2010

531Vui Re: thời trang len tự tạo 26/2/2010, 12:49

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
Cô hướng dẫn tỉ mỉ lại để cháu đan nha
thực hiện trên số mũi chẵn _vd: 12 mũi hoặc 14 _ 16-......
*DÒNG 1 :
_ĐAN 1 MŨI XUỐNG -.
VẮT SỢI SANG THEO CHIỀU ĐAN LÊN .
(TRƯỢT RA 1 MŨI THEO CHIỀU ĐAN LÊN ._NHẤC 1 MŨI LÊN TỪ KIM ĐAN TRÁI SANG KIM ĐAN PHẢI KO ĐAN _ĐỂ NGUYÊN SỢI LEN THEO CHIỀU ĐAN LÊN ĐAN 1 MŨI XUỐNG _TẠO 1 MŨI GIẢ .)RỒI LẠI VẮT SỢI SANG THEO CHIỀU ĐAN LÊN.LẶP LẠI PHẦN TRONG NGOẶC()
KẾT THÚC MŨI CUỐI LÀ 1 MŨI LÊN
DÒNG 2 :
NHẤC 1 MŨI XUỐNG Ở ĐÀU DÒNG SANG KIM PHẢI KO ĐAN VẮT SỢI SANG THEO CHIỀU ĐAN LÊN.(TRƯỢT 1 MŨI LÊN SANG KIM PHẢI SỢI LEN VẪN Ở VỊ TRÍ ĐAN LÊN NHƯNG LẠI ĐAN XUỐNG GỒM 1 MŨI THẬT VÀ 1 MŨI GIẢ CỦA DÒNG TRƯỚC CHẬP LẠI LÀM 1 )RỒI LẠI VẮT SỢI SANG .ĐAN LẶP LẠI PHẦN TRONG NGOẶC.CUỐI DÒNG LÀ 1 MŨI LÊN
DÒNG 3 :
NHẤC RA 1 MŨI XUỐNG Ở ĐẦU DỒNG ,VẮT SỢI SANG THEO CHIỀU ĐAN LÊN (TRƯỢT 1 MŨI LÊN SANG KIM ĐAN PHẢI -VẪN ĐỂ SỢI LEN THEO CHIỀU ĐAN LÊN ĐAN CHẬP MŨI THẬT VÀ MŨI GIẢ LẠI LÀM 1 VÀ LẠI TẠO RA 1 MŨI GIẢ TIẾP )ĐAN LẶP LẠI PHẦN TRONG NGOẶC _CUỐI DÒNG LÀ 1 MŨI LÊN
NẾU VẪN VƯỚNG MẮC CHƯA HIỂU THÌ GỌI ĐT CHO CÔ NHA
HOĂC VAO NICK YAHOO GỦI TN CHO CÔ . GẠP CHÁU THÌ TỐT MÀ KO CÔ SẼ TRẢ LỜI CHÁU
CHÚC CHÁU ĐAN THÀN CÔNG
NGÀY 26_2_2010
thời trang len tự tạo - Page 22 Picture016-1
Đây là chiếc khăn mẫu đan côtangle sợi to nhưng rất mềm mại .

532Vui Re: thời trang len tự tạo 27/2/2010, 01:29

hoadaomuaxuan

hoadaomuaxuan
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
CHÀO CÔ BA_CHU_BIÊTTHUXANH CHÁU LÀ THÀNH VIÊN MỚI .CHÁU ĐĂNG KÝ VÀO DIỄN ĐÀN ĐỂ MONG CÔ GIÚP ĐÕ .VÀO THĂM TOPIC CUẢ CÔ CHÁU NGƯỠNG MỘ CÔ QUÁ .
CÔ THẬT ĐẸP VÀ THẬT GIỎI
CÔ RẤT XỨNG ĐÁNG ĐƯỢC MỌI NGƯỜI YÊU MẾN
CHÚC CÔ LUÔN LUÔN MẠNH KHOẺ VÀ LÚC NÀO CŨNG TRẺ ĐẸP .

533Vui Re: thời trang len tự tạo 27/2/2010, 14:34

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 22 Picture021-3
MẪU TƯỜNG GẠCH TRẦN
MẪU SÁNG TẠO CỦA BA_CHU_BIETTHUXANH

534Vui Re: thời trang len tự tạo 27/2/2010, 19:52

vinhhanoi

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ba chu biet thu xanh oi, chuc Ba chu thanh cong nha...
Ngay cang co nhieu mau khan len moi, Toi la thanh vien moi nen chi biet chuc vay thoi.
hy vong moi dieu tot dep se den voi Ba chu

535Vui Re: thời trang len tự tạo 27/2/2010, 20:14

ryba

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thời trang len tự tạo - Page 22 Picture016-1
Đây là chiếc khăn mẫu đan côtangle sợi to nhưng rất mềm mại .
Cô ơi cháu đã đan được rồi ,cháu cảm ơn cô rất nhiều ,cô rất là nhiệt tình .
Cháu muốn hỏi thêm là khi kết thúc sản phẩm mình đan thế nào hả cô ? Kiểu đan này cháu rất ưng ,vì đúng với mong muống dầy ,xốp của cháu thời trang len tự tạo - Page 22 584639 mà cũng rất đẹp .Cái khăn cô quàng đan kim to nhìn dày dặn và mềm mại thật .

Cháu chúc cô cuối tuần vui vẻ nhé .

536Vui Re: thời trang len tự tạo 28/2/2010, 03:04

thichdan102

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chào chi
BA_CHU_BIETTHUXANH
rất tiếc em ở xa chị qua .nếu ko em đã xin địa chỉ của chị để đến trước là thăm chị và gia đình chị sau là nhờ chị hướng dẫn cho em nhiều kiểu đan
chị thật giỏi và thật đẹp .
chị ơi ,cho em hỏi cách sang sợi cổ áo và nách áo
giúp em với nha .em cám ơn chị

537Vui Re: thời trang len tự tạo 28/2/2010, 05:23

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 22 908882699798783665
mình coppi kiểu này để đan .

538Vui Re: thời trang len tự tạo 28/2/2010, 05:38

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
ryba đã viết: Cô ơi cháu đã đan được rồi ,cháu cảm ơn cô rất nhiều ,cô rất là nhiệt tình .
Cháu muốn hỏi thêm là khi kết thúc sản phẩm mình đan thế nào hả cô ? Kiểu đan này cháu rất ưng ,vì đúng với mong muống dầy ,xốp của cháu thời trang len tự tạo - Page 22 584639 mà cũng rất đẹp .Cái khăn cô quàng đan kim to nhìn dày dặn và mềm mại thật .

Cháu chúc cô cuối tuần vui vẻ nhé .
khi kết thúc sản phẩm thì phải chiết
khi tất cả các mũi còn nằm ở kim đan trái _ta dùng kim đan phải đan 2 mũi rồi lộn mũi thứ nhất qua mũi thứ 2 ,còn lại 1 mũi ta lại tiếp tục đan 1 mũi nữa rồi lại lộn mũi thứ nhất qua mũi thứ 2 _cứ như vậy cho đến mũi cuối cùng thì cắt len và lồng sợi len qua thít lại và lấy kim móc móc dấu đầu sợi len đó vào sâu trong sản phẩm .
chiết xong pos sản phẩm lên khoe với mọi người nha
chiếc khăn đầu tay của cháu do cô hướng dẫn cô rất thích nhìn thấy .

539Vui Re: thời trang len tự tạo 28/2/2010, 09:35

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
Chào tất cả chị em trong diễn đàn ĐAN MOC .NET
Dù không muốn nhưng mình vẫn phải nói lời tạm biệt với mọi người
Đúng _thời gian này sức khỏe của mình không ổn .mặc dù ai ai cũng chúc mình mạnh khỏe nhung su thực thì cái gì đến nó sẽ đến .Chỉ còn hôm nay nữa thôi mai đầu tuần mình phải .............thế là không theo dõi được đến ngày cuối của cuộc thi .
mọi người hãy bình trọn những sản phẩm mà mình yêu thích nha .
Ai đoạt giải trong năm nay mình cũng gửi tặng 1 món quà nhỏ .
Trong những ngày mình đi vắng topic vãn mở để chào đón mọi người ai cần hỏi gì thì cứ hỏi .khi trở về mình sẽ trả bài đầy đủ .
mình đoạt giải thì rất vui .nếu không thì mình sẽ cố gắng nhìu hơn .nhiệt huyết và lòng đam mê của mình mãi mãi không thay đổi
CHỊ THUHA09 ƠI
Em biết chị vẫn luôn ở bên em dù lúc em vui hay khi em buồn .chưa nhìn thấy chị chỉ nghe đươc giọng nói của chị thôi em đã thấy thật tình cảm .Chị em mình kẻ bắc người nam nhưng diễn đàn này đã gắn bó chị em mình với nhau trở thành chị em thân thiết .
chị ơi ,nỗi buồn đau đang dồn nén trong em -Lúc này đây em muốn có ai bên cạnh để mượn bờ vai khóc 1 trận cho thỏa để dịu vợi đi .Có các con ở nhà em không dám khóc sợ chúng nó buồn .nên cố tỏ ra mạnh mẽ nhưng thực ra em yếu đuối lắm chị ạ .
Từ tuần tới ngày nào em cũng mở máy .chỉ có tối thì em tắt khỏi làm ảnh hưởng đến người khác .
báo cho em kết quả cuộc thi chị nhé
Chúc chị và toàn thể chị em vạn sự như ý
Chúc cuộc thi thành công rưc rỡ .
ngày 27 _ 2_ 2010thời trang len tự tạo - Page 22 Picture019-2

540Vui Re: thời trang len tự tạo 28/2/2010, 12:37

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Chúc cô mau bình phục!
Cháu cũng từng nằm viện rồi, lại là bệnh viện cách ly nữa, nên cháu sợ cái cảnh đi viện lắm. Ở trong đó không có khái niệm thời gian đâu cô ạ, dường như nó dài vô tận, chỉ thấy trời sáng là ban ngày còn trời tối là ban đêm thôi, không biết là ngày bao nhiêu là thứ mấy nữa. Toàn là cảm cảnh thôi cô ạ. Hầu hết là người nghèo, các ông bà già chẳng có con cái chăm sóc, bữa sáng là gói mì tôm úp, bữa chính là cập lồng cơm bụi 10ngàn, có đứa bé bị lao phổi bẩm sinh và bị phù gan, bụng to tướng mà người bé tẹo, thương lắm cô ạ. Ngày nào cháu cũng lấy điện thoại ghi lại cảnh sinh hoạt trong cái phòng cấp cứu ồn ào ấy, giờ cháu ghi thành đĩa để làm kỷ niệm. Bệnh viện là nơi mình học được giá trị của cuộc sống bình dị hằng ngày.
Cháu rất mong cô bình phục! Với những người như cô cháu mình thì chỉ điều đó thôi cũng là tất cả rồi.
Cháu thấy tác phẩm dự thi của cô đang đứng đầu bình chọn đấy. Cháu cũng thường xuyên theo dõi các bài viết của cô. Trước khi đi công việc cô nhớ để lại địa chỉ cụ thể nhé, vì nếu cô giành giải, ban tổ chức sẽ cần địa chỉ của cô để chuyển quà tặng đấy.
Chào cô!

541Vui Re: thời trang len tự tạo 28/2/2010, 13:14

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
Chị ơi
em đọc tin nhắn của chị và của chị em trong diễn đàn em cảm động vô cùng . mọi người đừng lo lắng cho em quá .em ko bị bệnh gì đâu chỉ bị suy nhược cơ thể và mất ngủ thôi .em cũng ko phải nhập viện đâu mà em về quê ngoại ít ngày cho tĩnh tâm trở lại .chồng con em hy vọng miền quê yên tĩnh sẽ giúp em khuây khỏa ...ở đây những đêm mất ngủ em còn co máy tính giờ về vùng quê đó -nhớ con -đêm ko ngủ được em biết làm sao đây .Chác chỉ biết khóc thôi .nghĩ về cái chết của mẹ ,ngực em cứ nhói đau từng hồi .đã lâu rồi em không ngủ được nên sức khỏe của em suy sụp nặng nề ...em hy vọng mình nhanh chóng lấy lại được cân bằng ...
thân chào chị và mọi người

542Vui chia sẻ 28/2/2010, 14:00

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Em ơi! đuợc tin chị mừng lắm,hảy cố lên em nhé.Chị và các bạn đều quý mến em,lúc nào cũng mong em mạnh khỏe.Nhớ cho chị số điện thoại bàn.Thân

543Vui Re: thời trang len tự tạo 28/2/2010, 14:21

hoabantrang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
THÂN CHÀO EM
BA_CHU_BIETTHUXANH
Bấy lâu nay chị không phải là thành viên trong diễn đàn .nhưng chị rất mến mộ em. các mẫu em hướng dẫn cho mọi người chị đều đã đan .nhiều khi rảnh đọc những dòng tâm sự của em chị cũng khóc đáy (phụ nữ )mà .
lẽ ra chị cũng ko đăng nhập diễn đàn đâu ,nhưng thấy em tham dự cuộc thi nên chị vào để bình trọn cho em .chị hiểu rằng đây cũng là món quà tinh thần giúp em phần nào vợi đi nỗi đau buồn .
cố lên em nhé .đừng khóc nhiều mà ảnh hưởng nhiều đến sức khỏe và sắc đẹp .chị nhận thấy em rất đẹp .hãy biết giữ gìn và trân trọng súc khỏe và sắc đẹp em nhé
chào em

544Vui Re: thời trang len tự tạo 28/2/2010, 14:52

hoatraimua

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
EM ƠI . CHÓNG KHỎE ĐỂ VỀ HƯỚNG DẪN CHO CHỊ MẤY KIỂU ĐAN NHA .
MỌI NGƯỜI ĐỀU VUI VỚI NIỀM VUI CỦA EM VÀ BUỒN VỚI NỖI ĐAU MẤT MÁT CỦA EM .
HÃY CỐ LÊN EM .

muathularung

muathularung
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cô ơi cháu rất thích mẫu hoa đồng tiền
đăng nhập vào diên đàn để nhờ cô chỉ giáo thì lại đúng vào ngày cô đi vắng .
cháu cầu chúc cô chóng lấy lại cân bằng tâm lý và thật mạnh khỏe .
kính mong cô sớm trở về

ryba

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cô ơi cháu cầu chúc cô sớm cân bằng và mạnh khỏe trở lại .Chia sẻ và cảm thông với nỗi đau của cô rất nhiều .
Mong sớm được gặp cô ,cháu muốn học hỏi thêm nhiều mẫu đan rất đẹp nữa của cô .Cái khăn đầu tiên cháu thực hiện ,khi hoàn thành nhất định cháu sẽ chụp lên khoe cô .

datthanhcuatoi

datthanhcuatoi
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chao chị BA_CHU_BIETTHUXANH
từ trước em ko phải là thành viên trong diễn đàn nhưng em đã đến thăm nhà chị từ khi chị mói giới thiệu những trang sản phẩm đầu tiên .khi em đan những mẫu nào của chị em đều gọi cả chồng và con em đên tham gia bình luận .nhiều làn không có em mà chồng em cũng xem và ngắm ảnh chị say xưa _
chị ơi .em đươc biết chị lấy chồng từ ngày còn rất trẻ .và chồng là bộ đội quê xa .bao nhiêu vất vả khổ sở chị đã vượt qua rồi .MẸ chị mới mất tuy sự ra di của cụ có phần đau đớn .nhưng em tin rằng công việc và nghị lực của chị giúp chị mạnh mẽ lên .
còn nguyên nhân gì khiến chị đau buồn nữa chị còn dấu chúng em Tam sự được chắc chị sẽ thấy nhẹ nhàng hơn đấy .
nếu ngại viết ra đây thì chị gửi tâm sự vào trong tin nhắn cua chị em nào gần gũi thân thiết với chị
Riêng em em xin chị cho em biết tên thật và địa chỉ cụ thể của chị đẻ khi chị trở về em xin phép được đến thăm chị
mình đều là người HA NỘI mà
thấy chị vậy em đăng nhập diễn đàn để chia sẻ cùng chị và để học hỏi thêm ở chị kinh nghiệm đan móc ,cong việc mà thời này
nhiều người đã lãng quên .còn chị vẫn gắn bó suốt hơn 20 năm .
em cầu chúc chị chóng khỏe
thân
ngày 2 _3 _ 2010

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
Chào tất cả chị em trong diên đàn .
mình dự định về quê ngoại 1 tháng nhưng mới có 5 ngày thôi mình đã lại trở về hà nội .
Nhớ nhà quá ,không ở thêm được nữa .Ở quê ai cũng giữ lại vì có mình về ai cũng vui và tối đến còn vui hơn vì có nhiều người đến nhờ dậy đan .nhưng mình ko ở thêm được nữa vì nhớ các con và bố của chúng nó .Đêm đêm lại càng khó ngủ và rồi lại ngồi đan .Bằng chứng là mình đã đan được 5 chiếc áo trẻ em .
CHỊ TƯỜNG VY .
Số len chị gửi tặng em ,em rất thích _sợi len rất vừa _ko to _ko nhỏ .và màu len đó pha len gì vô cũng nổi
em cám ơn chị.
CHỊ THU HÀ
Từ lúc em nhận được bài hát chị gửi tặng em nghe xong em phấn trấn lên rất nhiều .
Và vài chị em trong diễn đàn cũng gửi tin nhắn vô đt thăm hỏi .em rất vui .
em đã mạnh mẽ lên rất nhiều.
Mùa hè đến rồi em bắt đầu may hàng hè ( may hàng gia công theo mùa mà).
công việc nhiều sẽ cuốn hút em ,và tối tối em lại ngồi đan .
E gửi các sản phẩm mới đan xong lên nha .
thời trang len tự tạo - Page 22 Anh003-2

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 22 Anh005-4

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 22 Anh004-12
Dưới ánh trăng thanh có cả đôi chim cũng tự tình .
_E thẹn chi em
đởi đẹp lắm
Hò hẹn đâu ...riêng chỉ chúng mình .

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 22 trong tổng số 40 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 12 ... 21, 22, 23 ... 31 ... 40  Next