Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 8 trong tổng số 9 trang]

Nang_kheotay

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Sách đan mũ găng tay (Vài mẫu trong này KT đã post trong mục mẫu đan nhưng do cái web picasa đó đã bị xóa nên không thể xem được )
Tìm mãi mới thấy quyển này hihihi~
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 8 N000498
Dung lượng :10,3 MB
Số trang : 84
Tải về

Thu Lưu

Thu Lưu
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cảm ơn Nang_Kheo tay đã rất nhiệt tình chia sẻ các tài liệu về đan móc cho mọi người cùng tham khảo nhé!!! Tặng cho bạn nè: :hoa:

Nang_kheotay

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to

wynbabe29

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Nang_kheotay đã viết:Một số kỹ thuật đan móc
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 8 01
https://picasaweb.google.com/IrinaCKC/VqjPAG#
hix e không down được giup e với file lỗi hay sao ấy

phuonganhbabe

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
tải sao z. mấy chị ơi

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
clic vào link bên dưới hình rồi dow về. còn cái nào của web picasa thì bạn phải tả phần mềm dowload rồi tải nha.

http://love.easyvn.com/crochet

Ngọc Hảo

Ngọc Hảo
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Nang_kheotay đã viết:Mẫu móc cho bé .(files pdf)
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 8 N000801
tải về
Ôi, sao em click vào link mà không có gì để tải vậy chị ơi

Ngọc Hảo

Ngọc Hảo
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Nang_kheotay đã viết:Vì KT thích đi tìm mẫu và không thể lưu tất cả các mẫu trong máy tính nên tốt nhất chia sẻ cho mọi người và khi cần thì có thể tìm thấy dễ hơn . Razz
Trời, chị suy nghĩ dễ thương quá đi mất,hihi cám ơn chị nhìu nhìu nha!!!!!
love1 love1 love1 love1 love1 love1 love1 love1

lady154

lady154
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ôi. càng xem nhiều càng thích trang này.hihi happy1

KPStar

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Nang_kheotay làm mình choáng quá happy1 quá trời luôn, làm đến bao giờ cho hết Smile)

KPStar

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
nhưng nàng ơi Sad hok down được cả album à Sad

tranglevan

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ôi em bị choáng ngợp trong thế giới sách đan móc mất...Thỏa mãn được đam mê. Cảm ơn các chị nhiều nhiều!!!!

tranglevan

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Bạn Nang_ kheotay ơi, tớ rất thích áo móc theo kiểu big size. Bạn có tìm được quyển nào hộ tớ với được không?

mebaokhanh

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
nàng khéo tay ơi, bạn có bán sách ko? mình mua về tập tành, chứ lúc ko có máy tính thì potay.com ùi. mà in ra thì ko rõ đc/thanks bạn nhiều

ng0kyeu_3501

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
huuhuu..nang_kheotay với các chj ui..hình như các sách của nang_kheotay bị chặn hết rúi sao ý..e cài picasa rùi mà vào quyển nào cũng k tải được..nhìn nhiều z mà chả nhẽ phải tải từng ảnh từng quyển về sao..z tới bao h..huuhuu..mấy cj có cách nào giải quyết vụ k down được nè k..giúp e vs...nhìn đẹp quá mà k tải được thế này bùn quá.. Crying or Very sad Crying or Very sad

me_vova

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Rosa đã viết:Áo váy cho trẻ em từ 0 đến 24 tháng tuổi (cả đan và móc)

Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 8 Img00110

Tải về (18,762 M)

Chị ơi sao e không tải được cuốn sách này chị ạ, chị up lại giúp e với nhé, e cảm ơn chị ạ

natanung

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
CHI ƠI! SAO EM KHÔNG TÌM ĐƯỢC CÁC MẪU ĐAN.

truchuynh1992

truchuynh1992
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị Thuanmi ơi sao em tải quyển thú bông về không được, hình như file bị delete rồi, nhìn thích quá ...hixhix !!

hangktdn

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hichic em ko the down duoc sach cac bac ah,

anmy2013

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em cần chart hình của móc giày bé gái. Ai có xin cho nha.

196Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 8 Empty giúp đỡ 30/7/2013, 19:51

anmy2013

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
các chị em ơi? Cho em hỏi có mấy loại len. Loại len nào móc giày be là đẹp vậy???????????confused confused confused confused 

hangktdn

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
minh moi gia nhap dien dan, hic hic lan dau tien minh duoc xem nhieu sach ve dan moc, cam on moi nguoi nhieu nhe

hongmy

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
sao minh download cuốn sách không dc bạn...bạn có chat ko...mình đang cần mẫu áo cho bé sơ sinh

psyduck102

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
có mấy cuốn sách muốn chia sẻ với chị em nhà mình nè , vì post bài lên trên 4rum thì chỉ post được ít mà tốn kém thời gian wá, chị em tham khảo nghen

dowload

download
mình download hem được, nó bảo là ko còn luu trữ trong mendial nua, thế là sao hở bạn...mình nhìn thấy mẫu đáng yêu quá mà ko down về được, buồn quáT_T

hongmy

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
co cuon sach moc do tre em cua chi rosa co hinh em be ngoai bia do ma sao khong down duoc. minh down thi no cu bao host gi do.ban nao co file khac ko...up len cho moi nguoi tham khao voi????

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 8 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next