Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 9 trang]

leluong

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 358726 CHỊ ƠI! MẪU SÁCH CUỐI CÙNG NÀY SAO KO DOWN DC NHỈ?

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
leluong đã viết:Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 358726 CHỊ ƠI! MẪU SÁCH CUỐI CÙNG NÀY SAO KO DOWN DC NHỈ?
Cái trang web này nó có hạn chế với VN mà, bạn thử lại vào lúc khác là ok ngay Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 251874

leluong

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Em cảm ơn chị đã hồi âm ạ! Tối qua em down những cái trên thì dc mà sáng nay down cái này thì nó chỉ dc cái địa chỉ của trang đó mà ko down dc sách nạ hic! em muốn học móc mà thấy cũng khó thật chị nhỉ! thấy sản phẩm của các chị mà ngưỡng mộ quá đi mất
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 22578

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
leluong đã viết:Em cảm ơn chị đã hồi âm ạ! Tối qua em down những cái trên thì dc mà sáng nay down cái này thì nó chỉ dc cái địa chỉ của trang đó mà ko down dc sách nạ hic! em muốn học móc mà thấy cũng khó thật chị nhỉ! thấy sản phẩm của các chị mà ngưỡng mộ quá đi mất
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 22578
Tớ cũng chỉ học qua mạng với đi theo đuôi các chị hỏi kinh nghiệm thui bạn ạ, các chị trong diễn đàn nhiệt tình lắm, bạn cứ móc đi, có j ko hiểu thì hỏi là làm được thôi mà^^ không có j là khó, chỉ sợ.... tiền không có để mua len thôiSách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 426124

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Kết thúc series xì tin kute của em nào, hôm sau em sẽ post sách dành riêng cho các bé iu( ứ phải quần áo đâu ạ^^)
Sau đây là những mẫu cực kì đáng iu, dễ làm, em thích mấy cái áo trong này lắm, mỗi cái thiếu tiền mua len đành ngậm ngùi ngồi ngắm vậy, đợi chị em nào làm được post lên em xem zới
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 000lg
Download tại đây

trunghau1512

trunghau1512
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chị ơi, chi đã bày em thì bày cho trót chị nhé Razz Giải nén thế nào hở chị??? Mad

Anhhoney

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
tớ mới tham gia vào diễn đàn, mà thấy hay quá!tớ cũng mới biết đan thôi, chưa biết móc, à nhìn mọi người post lên đẹp quá, mê luôn! tớ đang muốn đan 1 cái khăn len cho nam, 1 người rất có ý nghĩa với tớ! mọi người có thể góp ý cho tớ kiểu đan nào đẹp và trẻ trung 1 chút ko? vì đây là món quà đầu tiên tớ tặng ng đó, và đây là mùa đông đầu tiên tớ quen ng đó!

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
trunghau1512 đã viết:chị ơi, chi đã bày em thì bày cho trót chị nhé Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 252296 Giải nén thế nào hở chị??? Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 41583
bạn bấm vào chuột trái vào select all rồi bấm nút extract to nó hiên lên cái bảng rồi bạn muốn luu nó vào đâu thì lưu
xong

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Anhhoney đã viết:tớ mới tham gia vào diễn đàn, mà thấy hay quá!tớ cũng mới biết đan thôi, chưa biết móc, à nhìn mọi người post lên đẹp quá, mê luôn! tớ đang muốn đan 1 cái khăn len cho nam, 1 người rất có ý nghĩa với tớ! mọi người có thể góp ý cho tớ kiểu đan nào đẹp và trẻ trung 1 chút ko? vì đây là món quà đầu tiên tớ tặng ng đó, và đây là mùa đông đầu tiên tớ quen ng đó!
Bạn vào thư viện mẫu đan để chọn mẫu nhé, có nhiều mẫu khăn nam đẹp lắm đấy

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Tất tần tật cho girl nhé, cái j cũng đáng yêu luôn, thú bông, móc điện thoại, khăn hình bàn chân....Em định post đồ cho trẻ con cơ nhưng mà máy tính em đơ từ hôm qua, có mỗi cái này trong usb post lên tam^^Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 01gif
Download tại đây

Thảo nguyên xanh

Thảo nguyên xanh
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị em nào có nhu cầu về sách đan móc thì vào trang này nhá, đầy đủ các loại từ A tới Z luôn. Thích cái nào thì down về máy dùng dần, tớ bận việc nên k có time down cho mọi người, thông cảm nha. Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 358726
http://picasaweb.google.com/pkanya001 Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 545762 Thấy hay thì cho điểm và.....Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 847731 nha.........................Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 935434

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
comayleloi đã viết:Chị em nào có nhu cầu về sách đan móc thì vào trang này nhá, đầy đủ các loại từ A tới Z luôn. Thích cái nào thì down về máy dùng dần, tớ bận việc nên k có time down cho mọi người, thông cảm nha. Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 358726
http://picasaweb.google.com/pkanya001 Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 545762 Thấy hay thì cho điểm và.....Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 847731 nha.........................Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 935434
mình chỉ biết dơ từng hình bạn biết dơn cả cuốn ko chỉ mninh với

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thuanmi đã viết:
comayleloi đã viết:Chị em nào có nhu cầu về sách đan móc thì vào trang này nhá, đầy đủ các loại từ A tới Z luôn. Thích cái nào thì down về máy dùng dần, tớ bận việc nên k có time down cho mọi người, thông cảm nha. Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 358726
Dùng Picasa mà down bạn ạ. Trong anbum có chữ download picasa đấy

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Ansa_Nguyễn đã viết:
thuanmi đã viết:
Dùng Picasa mà down bạn ạ. Trong anbum có chữ download picasa đấy
de minh thu sem, minh bâm 1vào chữ dơ picasa gi do mà nó không cho , hay là phải đăng nhập mới cho dow về

hellgilrs1134

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Bạn không cần phải đang nhập đâu. Trên trang hội thêu thùa có chỉ đó. Bạn vào trang này: http://www.hoitheuthua.net/diendan/showthread.php?t=4133. Trong đó chỉ rất kĩ đó bạn.

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
cảm ơn bạn nhìu lắm.nhưng mình vẫn chưa tải được hehe

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
bạn vào link này để tải Picasa nhé
http://picasa.google.com/
tải miễn phí đó bạn, tải xong picasa về rồi là down dc mà. Bạn vào trong anbum
muốn down, nhấn vào dõng chữ tải xuống, sau đó chon " tải xuống bằng
Picasa" là down về dc thôi

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Ansa_Nguyễn đã viết:bạn vào link này để tải Picasa nhé
http://picasa.google.com/
tải miễn phí đó bạn, tải xong picasa về rồi là down dc mà. Bạn vào trong anbum
muốn down, nhấn vào dõng chữ tải xuống, sau đó chon " tải xuống bằng
Picasa" là down về dc thôi
lần này là cảm ơn chân thành luôn , mình đã thẩm thấu rùi , mình down được rồi sung sướng lắm các bạn àh , hehe

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
À, cái này thì chả liên quan mấy nhưng mà bạn thuanmi gủi tn cho tớ mà bạn lại để chế độ chặn tin nên tớ chả biết trả lời bạn thế nào luôn^^. Ừh, nick tớ ở HTT là ansanguyenanh, hehe, nhìn cái ava là ra mặt mẹt của tớ ngay mà^^

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Ansa_Nguyễn đã viết:À, cái này thì chả liên quan mấy nhưng mà bạn thuanmi gủi tn cho tớ mà bạn lại để chế độ chặn tin nên tớ chả biết trả lời bạn thế nào luôn^^. Ừh, nick tớ ở HTT là ansanguyenanh, hehe, nhìn cái ava là ra mặt mẹt của tớ ngay mà^^
ơ tớ không hề biết là mình chặn tin nhắn để tớ coi lại, hi, co ve to va ấn hay gap nhau wá tớ có đọc mấy bài bên HTT của bạn , rất phong cách

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Áo dành cho anh ý, ông ý, lão ý...... nói chung là áo cho nam, hoa văn, đổi màu tung toé, hợp với sis nào muốn " trường kì kháng chiến" Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 22578
. Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 00039e
Download tại đây

phalaibuon

phalaibuon
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 870103 Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 870103 Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 870103 Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 870103

mọi người giúp em với

em down về rùi mà chẳng xem đc.

chị nào có sẵn trong máy send cho em đc ko ạh.

em thanks nhìu

nik em ạh : yeumotnguoithatkho_9039

thanks mọi người nhìu lắm ạh

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
phalaibuon đã viết:Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 870103 Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 870103 Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 870103 Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 870103

mọi người giúp em với

em down về rùi mà chẳng xem đc.

chị nào có sẵn trong máy send cho em đc ko ạh.

em thanks nhìu

nik em ạh : yeumotnguoithatkho_9039

thanks mọi người nhìu lắm ạh
bạn có thể nói rõ là không mở được thế nào ko? để còn giúp bạn mà

short-sighted_princess

short-sighted_princess
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Toàn là sách tiếng Trung, khổ gớm Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 870103 Phải chj sách tiếng Anh còn xem đc

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
short-sighted_princess đã viết:Toàn là sách tiếng Trung, khổ gớm Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 2 870103 Phải chj sách tiếng Anh còn xem đc
Bạn ạ, vì hầu hết các chị em trong forum mình đều bảo là xem chart hình dễ hơn chart chữ nên tớ post lên đây đều là chart hình cả chứ chẳng phải chị em mình siêu đến nỗi đọc tiếng Nhật vanh vách đâu bạn ạ. Bạn góp ý tớ sẽ rút kinh nghiệm, làn sau sẽ post chart chữ Tiếng Anh phục vụ các bạn^^

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next