Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị ơi, mẫu đan này mặt trái và phải là như nhau hay sao ạ? Nếu mặt trái xấu hơn mặt phải thì có dùng mẫu này để đan khăn dc ko chị?

chocomint

chocomint
Người điều hành Box Đan
Người điều hành Box Đan
Mặt trái mặt phải như nhau em ạ, chỉ khác màu, em nhìn ảnh thì có thể thấy mà, càng đan dài ra thì nó sẽ rõ hơn. Chị nghĩ đan khăn rất hợp mà Smile

muse

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hic. E cũng thíc kiểu này lắm nhưng vẫn chưa đan đc Sad(. c có thể post video cách đan đc không ạ Sad

maisieuphong_hth

maisieuphong_hth
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị chocomint và mọi người ơi cho em hỏi, lúc mình buộc cái sợi len nâu vào đầu còn lại (ở bước 2 ấy ạ), thì cái mũi buộc bằng len nâu í cũng được tính là 1 mũi chứ? vì sao khi đan các hàng tiếp theo, tổng cộng lại chỉ có 15 mũi? 1 mũi mình buộc vào que đan bằng len nâu đã bay đi đâu rồi ạ? confused

thuydiep22

thuydiep22
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hix đan cốt hai màu khó quá, em ngồi học cả buổi mà không ra

toluen1712

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
khó,chị chocomint nên dùng video có lẽ dễ hiểu hơn đấy.e đan mãi cũng ko ra.hix :kni2:

bupbe_khunglong

bupbe_khunglong
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cách đan này trên diễn đàn mình cũng có video mà. Bạn Dan Jung up lên hỏi hướng dẫn ý. xem video hơi nhanh nhưng để ý một chút cũng đan được. mình chỉ không hiều lắm lấy mũi và đan hàng đầu như nào thôi... hjx
ai chỉ giùm với ạ. tks happy2

Hoahong31

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hix tui cũng đang học kiểu này, gần ra rồi Laughing

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next