Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

26Vui Re: Hang chuột 12/9/2010, 14:03

phalaibuon

phalaibuon
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chị chuột ơi , em ko thấy hình Sad

chị up lại hình đi ạ

Tummy Tuck
Tummy Tuck Abdominoplasty Before and After

27Vui Re: Hang chuột 13/9/2010, 13:29

miss.trang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hi chào chị chuột nhá.chị chuột móc đẹp thế em thích đôi giầy nhỏ cho em bé kia.chị chuột chỉ em làm đc ko? e tính tặng cho cháu sắp sinh rùi.em cám ơn nhìu happy2

28Vui Re: Hang chuột 1/10/2010, 21:52

chuotngoc

chuotngoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
xin lỗi, tại lâu lắm rồi mình mới vào lại diễn đàn. để tiện theo dõi, mình để hết các sản phẩm ở trang đầu tiên. phalaibuon chịu khó quay lại trang đầu nha :*
@miss.trang: mình làm đôi giày đó theo mẫu này. ko khó lắm đâu. bạn làm, có gì thắc mắc, mình giúp cho. nói nhỏ: giày trông xinh vậy, nhưng người được tặng lại ko dùng. giờ người ta cho trẻ con mang toàn giày vải thôi Sad
Mẫu M006 http://www.danmoc.net/forum-f7/topic-t21.htm

29Vui Re: Hang chuột 20/2/2011, 22:45

chuotngoc

chuotngoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chuột up tiếp chùm sản phẩm làm trong mùa hè 2010. Lu bu quá nên tới hôm nay mới trình làng được happy1
Đầu tiên là bộ giỏ làm từ chỉ dù và khoen nhựa. Cái đầu tay đường nối không được đẹp lắm nên tặng mẹ làm giỏ đi chợ Razz
Cặp thứ 2 có tiến bộ hơn. Nhưng oải nhất là khâu làm túi lót Suspect
Cặp thứ 3 thì dĩ nhiên hoàn thiện hơn nhiều. Thích nhất là tìm mua được cái túi lót, hổng phải mất công hì hục làm nữa bounce

Hang chuột - Page 2 29188769

Hang chuột - Page 2 P1160230copy

Hang chuột - Page 2 P2080238copy

30Vui Re: Hang chuột 20/2/2011, 22:52

chuotngoc

chuotngoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Và sau đây là cái giỏ mà Chuột ưng ý nhất từ trước tới giờ. Xách giỏ đi làm, ai cũng khen, làm chủ nhân nó phổng cả mũi Embarassed

Hang chuột - Page 2 73391832

31Vui Re: Hang chuột 20/2/2011, 22:56

chuotngoc

chuotngoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Và kết thúc mùa hè bằng một số món quà nho nhỏ tặng bạn bè happy1

Cái túi đựng điện thoại của keke và hanhmai

Hang chuột - Page 2 96806021

Cái micro để đem vào lớp chơi Laughing

Hang chuột - Page 2 29888802

Trái banh và 2 cái móc chìa khóa: 1 ly cà phê sữa và 1 cái bánh kem

Hang chuột - Page 2 52957618

32Vui Re: Hang chuột 20/2/2011, 23:02

legend

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chuotngoc đã viết:Chuột up tiếp chùm sản phẩm làm trong mùa hè 2010. Lu bu quá nên tới hôm nay mới trình làng được happy1
Đầu tiên là bộ giỏ làm từ chỉ dù và khoen nhựa. Cái đầu tay đường nối không được đẹp lắm nên tặng mẹ làm giỏ đi chợ Razz
Cặp thứ 2 có tiến bộ hơn. Nhưng oải nhất là khâu làm túi lót Suspect
Cặp thứ 3 thì dĩ nhiên hoàn thiện hơn nhiều. Thích nhất là tìm mua được cái túi lót, hổng phải mất công hì hục làm nữa bounce

Hang chuột - Page 2 29188769

Hang chuột - Page 2 P1160230copy

Hang chuột - Page 2 P2080238copy
Túi bạn làm đẹp wá :hoa:

33Vui Re: Hang chuột 20/2/2011, 23:11

chuotngoc

chuotngoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
cám ơn lời khen nhé happy1
bạn cũng thử làm 1 cái đi. làm cũng nhanh và cũng không khó lắm đâu Wink

34Vui Re: Hang chuột 20/2/2011, 23:21

legend

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
hì hì, tớ cũng từng thử móc giỏ nhưng chỉ nhỏ bằng nắm tay thôi Razz . Vì móc bằng chỉ dù đau tay wá mà làm giỏ to móc hòai sao ko thấy xong..............ngán Crying or Very sad . À, chuột mua dc túi lót ở đâu vậy? và giá cả thế nào hả bạn? Smile

35Vui Re: Hang chuột 22/2/2011, 20:03

chuotngoc

chuotngoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
mình mua ở chỗ gần nhà. cũng có lần mình đã giới thiệu chỗ này: bà bán len trên đường Lê Văn Việt, Q.9, đi từ ngã tư Thủ Đức thẳng xuống, ngay cổng trường mầm non Hoàng Yến. Mua năm ngoái với giá khoảng 20k. Năm nay chắc là có lên chút đỉnh. Nếu bạn làm thì mua túi lót rồi hẳn sắp xếp các vòng để móc giỏ Smile

36Vui Re: Hang chuột 3/3/2011, 08:41

HanaLiLiHuynh

HanaLiLiHuynh
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hi chuot. Những sản phẩm của chuot chị thix lắm. cố gắng làm thêm nhiề sản phảm nữa nha em. tặng nè. Hang chuột - Page 2 568371

37Vui Re: Hang chuột 4/3/2011, 11:16

thienkim714

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hi chuột, Mẫu giỏ xinh quá, mình đình làm mà chưa biết làm thế nào, chuột chỉ mình làm với nhé. Cảm ơn chuột nhiều nhiều.

38Vui Re: Hang chuột 10/3/2011, 15:51

mai ngay

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chao Chuot
chi cung moi tap tanh hoc moc , thay em moc nhieu kieu gio dep qua , muon moc thu 1 cai .Nhung chac xau lam vi chi moc chua duoc deu tay cho lam nen nhin bun cuoi lam

39Vui Re: Hang chuột 11/3/2011, 12:03

phalaibuon

phalaibuon
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị ơi , em vẫn thích cái màu xanh ý

Sad

chị bày em làm với

Sad

40Vui Re: Hang chuột 19/3/2011, 17:08

chuotngoc

chuotngoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Bệnh cũ lại tái phát rồi Crying or Very sad . Còn nhiều dự định muốn làm lắm, cố lên chuột! happy2
Cám ơn chị HanaLiLiHuynh nhé happy1 em sẽ tiếp tục cố gắng
@thienkim714: bạn muốn làm cái giỏ nào?
@mai ngay: chị thử với giỏ móc bằng chỉ dù với khoen nhựa đi. hơi đau tay một chút, nhưng không khó mấy.
@phalaibuon: cái túi điện thoại màu xanh ngọc à? đây là chart của nó nè. em làm thử đi. không hiểu chỗ nào chị chỉ tiếp.

41Vui Re: Hang chuột 19/3/2011, 17:15

chuotngoc

chuotngoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
hàng móc kép: màu xanh
hàng móc đơn và mũi bính: màu trắng
tuỳ vào bề rộng của túi muốn làm, em móc 1 hàng mũi bính có chiều dài gấp đôi bề rộng túi. rồi nói mũi đầu với mũi cuối lại thành 1 vòng tròn. số mũi bính là bội số của 3 (cái này ko nhớ rõ. làm thử, nếu sai thì gỡ làm lại thôi nherang
[url=Hang chuột - Page 2 33506529

42Vui Re: Hang chuột 17/5/2011, 10:37

apricot

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Túi khoen bạn làm đẹp quá, mình mới tập tành làm túi khoen, móc được 10 khoen rồi nhưng mình nối các khoen lại xấu quá bạn chỉ mình cách nối khoen với

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2