Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 5 trang]

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Hoan nghênh thí sinh đầu tiên nhé! TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 22578
Tác phẩm đẹp, giàu tình cảm, lại hoàn thành sớm nữa. Đúng là lời nói đi đôi với việc làm. Mọi người cùng bình chọn cho Ansa nhé.
Mình thích chiếc khăn của ông anh trai, vì mình chỉ biết đan thôi.

chocomint

chocomint
Người điều hành Box Đan
Người điều hành Box Đan
Chị đề nghị Ansa không gọi ba tác phẩm của mình là trứng muỗi nữa nhé, nếu không là hao hụt tinh thần chị em ghê lắm TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 396640

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Ơ, thế mà đến lúc nó lớn thành muỗi là nó đốt đau lắm đấy. Mình thì sợ nhất muỗi, nên trứng muỗi mình cũng nể luôn. Đêm ngủ mà gặp 3 chú muỗi là coi như toi đời rồi. TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 252296

Wildcat

Wildcat
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Chà chà khăn vặn thừng mà bạn Ansa chỉ đan trong 5 ngày . Năm ngoái mình đan cái khăn vặn thừng trong 1 tháng rưỡi . Hí hửng đem ra đeo được một lần thì để quên ở bến xe buýt Sad. Giờ thấy cái khăn của bạn phục thật đó hihi

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Công nhận chị anna giỏi thật, đan toàn khăn lớn mà mất có 2-3 ngày Smile Chẳng bù cho em định đan cái giữ ấm cổ thôi mà mãi vẫn chưa xong vì yêu cầu của chị rosa là phải có hoa đào, hoa mai hoặc hình trái tim. Mà em nghĩ mãi chưa ra hihi. Không biết là áo đan cho cháu thì có được dự thi không ạ Smile
PS: Tí thì quên không vote cho chi anna TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 915210

heogay48

heogay48
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chocomint đã viết:Chị đề nghị Ansa không gọi ba tác phẩm của mình là trứng muỗi nữa nhé, nếu không là hao hụt tinh thần chị em ghê lắm TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 396640

e cũng nghĩ thế, trứng muỗi mà đã như thế này rồi thì ai còn dám dự thi nữa ạ TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 870103

e thích nhất là cái túi hoa đào, nhìn dễ thương lắm Ansa ơi TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 915210

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Híc, vì trứng muỗi của em nhiều nhất cũng chỉ có 5 hôm, ko có hoa văn phức tạp, đổi màu tung toé đâu ạ TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 396640 , chị em nhà mình pro hơn em nhiều, từ đầu em đã nhận chân lon ton trà nước, ủng hộ tình thần mà^^, em cái gì cũng phải luôn và ngay, để lâu nó .... nguội mất, làm xong phải up lên luôn chứ mà " ém hàng" thì chắc em teo luôn mất. Mà, em post sớm cho con em nó đỡ tủi thân, post muộn nó bị chìm ngập vào tác phẩm khủng long của chị em mất hihi. Anyway, cảm ơn cả nhà đã ủng hộ em nhá. Chị em mà nhìn cái trứng muỗi của em mà thấy "ngứa tay" thì show hàng cho em xem với TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 977700

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hihi, ngoài lề 1 tí, em vừa mới nhìn ở cái Top posters có tên em rùi, công nhận tốc độ xì pam của mình kinh thật TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 426124

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Các bạn thân mến,

Mới có vài ngày không vào mà topic này đã lên tầng vùn vụt, công nhận các bạn tám sôi nổi quá. nherang

Rosa có ý kiến thế này, để thuận lợi cho việc tổng kết, bình chọn, Rosa đề nghị mỗi thành viên chỉ dự thi đúng 1 sản phẩm. Các bạn hãy quyết định chọn sản phẩm nào mình ưng ý nhất (1 và chỉ 1 mà thôi) để tham gia dự thi. Mong các bạn thông cảm, Rosa hiểu nhu cầu "khoe của" của các bạn là rất lớn nhưng nếu thành viên nào cũng dự thi nhiều sản phẩm như thế thì sẽ làm cuộc thi bị loãng ra, không còn nhớ sản phẩm nào của ai nữa, việc bình chọn cũng sẽ khó khăn hơn. Hiện giờ mới có Ansa là nộp sp nên Ansa cho chị biết sản phẩm nào em sẽ đem dự thi nhé. Các chị em khác cũng vậy chỉ nộp dự thi 1 sp ưng ý nhất thôi nhé.

Một số chị em thắc mắc không biết sp của mình có hợp lệ không. Quy tắc cuộc thi đặt ra chỉ là để cho cuộc thi có chủ đề, vì mình tổ chức đúng dịp Tết và Valentin mà. Nhưng quy tắc này là không cứng nhắc, nghĩa là chị em dự thi sp như thế nào cũng được, tuy nhiên Rosa tin là, sản phẩm nào có mang các đặc trưng như Rosa đã nói, có đầu tư, có ý tưởng hay, đem lại không khí xuân và tình yêu cho cuộc thi, có những lời cảm xúc hay và ý nghĩa, chắc chắn sẽ chiếm được nhiều cảm tình và bình chọn của các thành viên diễn đàn.

Theo ý kiến của DieuAn, và Rosa cũng thấy đúng là thời hạn mùng 10 Tết nộp bài là hơi cập rập, nên Rosa sẽ dòi thời hạn thi thêm 5 ngày, tức hạn nộp là 15 Tết, ngày bắt đầu đặt poll là Mùng 1 Tết. Mình đã sử lại ngày ở bài viết đầu, các bạn xem lại để cập nhật lại ngày.

Chúc chị em có nhiều sản phẩm đẹp dự thi, mời chị em tiếp tục "tám" cho cuộc thi thêm phần sôi nổi, hí hí... party2

http://www.danmoc.net

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Híc, tại em lanh chanh quá ko đọc kĩ, Em xin tham gia cái túi thôi ạ, không phải cái đẹp nhất nhưng là cái tình cảm nhất của em^^

tieuvan0202

tieuvan0202
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hihi.lúc đầu đọc "trứng muỗi" em chả hiểu gì cả,hoá ra là...^^.huhu.em vẽ đc cái chart mình muốn rùi nhưng làm mãi mà chẳng đc. TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 870103 .em tháo cả chục lần rùi nhưng đến tận bây h vẫn chỉ là 1 cuộn len thui àh. TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 870103

chocomint

chocomint
Người điều hành Box Đan
Người điều hành Box Đan
tieuvan0202 đã viết:hihi.lúc đầu đọc "trứng muỗi" em chả hiểu gì cả,hoá ra là...^^.huhu.em vẽ đc cái chart mình muốn rùi nhưng làm mãi mà chẳng đc. TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 870103 .em tháo cả chục lần rùi nhưng đến tận bây h vẫn chỉ là 1 cuộn len thui àh. TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 870103

Cố lên em, kiên nhẫn, kiên nhẫn. Em có bị mắc chỗ nào không hiểu không mà làm mãi chẳng được?

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em cực kì khâm phục những ai tự làm chart á, vì bản thân em lúc nào cũng muốn biết trước đồ mình làm ra sẽ trông thế nào, và cũng ghét nhất là phải tháo ra làm lại. Cứ tháo ra tháo vào thà em làm cái khác còn hơn. Thế cho nên khi nào thấy em kì cạch tháo tháo sửa sửa có nghĩa là em phải quyết tâm lắm đấy. Haizzz, thế mới bảo em ứ đủ kiên nhẫn mà vẽ chart như mấy ss nhà mình. Hâm mộ hâm mộ TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 915210

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
năm nay ban tổ chức đưa ra chủ đề về tình yêu mình rất có hứng thú .
mình sẽ góp 1 sản phẩm để tham dự cuộc thi này cho diễn đàn thêm phần sôi nổi .
thực sự từ hôm qua trong đầu mình ngổn ngang bao nhiu là mẫu
không biết nên đưa mẫu nào lên để bon chen với mọi người .

cunconpku

cunconpku
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
nghiagianganh đã viết:T?i hôm Rosa thông báo cu?c thi n?m nay, mình hào h?ng t?i m?t ng?. Mình có r?t nhi?u ý t??ng mu?n ?óng góp nh?ng mình l?i không bi?t cách làm chart hình v?i các m?i ?an ph?c t?p, mình ch? bi?t làm chart ph?i màu thôi (vì ch? vi?c tô màu mà).
Mình r?t mong di?n ?àn th??ng xuyên có các cu?c thi th? này ?? ??ng viên tinh th?n làm vi?c cho m?i ng??i. R?t mong m?i ng??i tham gia ?ông vui. Gi?i th??ng tinh th?n là chính nên s?n ph?m d? thi c?ng tinh th?n là chính. Dù b?n ch? bi?t ?an nh?ng s?n ph?m ??n gi?n c?ng hãy tham gia, ??ng do d?, vì vui là chính mà. Mình có m?t ý t??ng dành t?ng các b?n trong b? s?u t?p "Hoa v?n ?an", ?ó là m?t trái tim yêu. B?n nào có nhi?u th?i gian r?nh r?i có th? tham kh?o ý t??ng này cho b? áo ?ôi, áo gia ?ình,.. ít th?i gian h?n m?t chút thì có th? áp d?ng cho chi?c v? g?i trang trí trên sofa..
N?u b?n nào mu?n ?an c?i thêm tên c?a mình, tên ng??i thân, v.v.. vào gi?a hình trái tim này, mình có th? g?i file g?c Exel ?? các b?n tu? ch?nh. R?t mong có th? thu hút ?ông ??o thành viên tham gia cu?c thi này.
Nghiagianganh ?i, b?n có th? post file hình trái tim này lên ???c không,
mình h?c ké cách làm v?i. N?u n?ng quá thì b?n mail giúp mình vào
vothihaihoa@gmail.com c?ng ???c. C?m ?n nhi?u nhé. (hic hic, mình
ngh? ra vài ki?u ?? d? thi nh?ng mà không bi?t cách nào v? chart ?? kh?i
quên, m?y l?n tr??c c? ?an t?i ?âu ngh? t?i ?ó, d? nh?m quá.)

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Ui chị ơi, em thấy chị nghiagianganh post lên rồi mà, đẹp lắm^^

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Chị cunconpku ơi, em post chart trái tim ấy bên phần bộ sưu tập Hoa văn đan đấy chị. Còn nếu chị cần file để tuỳ chỉnh cho tiện thì em sẽ gửi cho chị nhé.

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hehe, cuối cùng thì đã có chị hưởng ứng lời bon chen của em TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 22578 . Em lười lắm nên cứ nhìn cái từ "áo đan" là choáng toàn tập rồi^^. Trời ơi lúc đầu mắt em ca la toét nên chả đọc kĩ chị viết, nhìn mỗi cái áo thì lại tưởng chị đan cho AX, AY gì đấy, tại có chữ Ai lớp diu mà TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 252296 . Đang nghĩ anh nào mà có phúc thế không biết, vì theo lời mama em thì "xác định còng tay còng chân vào nhau rồi thì mới đan tặng, ko thì.... phí lắm TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 426124 " . Đọc kĩ lại mới bít chị đan cho cháu trai, híc híc, quả này em chắc phải đi thay kính quá, bây giờ em lại nghiện thêm cái vụ thêu thùa nữa rồi nên tình hình mắt em sẽ càng ngày càng lên số mất TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 521471

red_devil11

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chẹp mình chắc cũng chỉ dám xin chân hoạt náo viên thui. Tập tọe còn chưa tới đâu.
Ansa ơi cho tui làm ké với nhá! TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 33956
Vừa rùi mới đan 1 cái khăn len cho ngta, chả màu mè hình vẽ gì cứ trơn tuột từ trên xuống dưới, nhìn hài bà cố luôn ( chưa gửi cho khổ chủ nữa ) hết mùa đông roài, ko biết nên thế nào đây TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 848776
Ngoài lề 1 tý. Ansa ơi bạn có biết chỗ nào dạy thêu tay ko??? Mê mẩn mấy cái vụ đan móc thêu thùa mà chả biết chỗ nào để tầm sư học đạo nữa TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 31898

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
red_devil11 đã viết:Chẹp mình chắc cũng chỉ dám xin chân hoạt náo viên thui. Tập tọe còn chưa tới đâu.
Ansa ơi cho tui làm ké với nhá! TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 33956
Vừa rùi mới đan 1 cái khăn len cho ngta, chả màu mè hình vẽ gì cứ trơn tuột từ trên xuống dưới, nhìn hài bà cố luôn ( chưa gửi cho khổ chủ nữa ) hết mùa đông roài, ko biết nên thế nào đây TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 848776
Ngoài lề 1 tý. Ansa ơi bạn có biết chỗ nào dạy thêu tay ko??? Mê mẩn mấy cái vụ đan móc thêu thùa mà chả biết chỗ nào để tầm sư học đạo nữa TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 31898
Hì hì, gì chứ chân hoạt náo viên này càng đông càng vui mà^^
Nói chung là bạn làm tớ hơi bị ghen tị đấy nhá TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 426124 , thứ nhất là bạn có Ax để đan khăn tặng, tớ vì thuộc hàng" ô mai sấu" nên vẫn lonely TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 396640 , thứ 2 là bạn có lòng đan tặng, chứ tớ thì nghỉ cho khoẻ luôn, đợi khi nào là... Ôx thì mới thèm làm TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 571279 (mình chảnh thế^^)
Mà quan trọng là tình cảm thôi nhỉ, chứ đã là đồ tặng rùi ai lại nỡ mè nheo mình đâu, bạn cứ gửi đi, đảm bảo có khi ngta cảm động rớt nc mắt ý chứ TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 251874
Còn cái vụ thêu thì tớ chả biết bạn mún học thêu non hay x-stitch? học thêu non thì cứ đến mấy chỗ dạy nghề học là dc mà, tớ học thêu non ở trg cấp 3 đấy, cơ mà các cô dạy cũng nhiệt tình nên bây giờ có hứng lên thêu hoa hoét vào áo cũng không đến nỗi phải... vứt đi^^. Còn thêu x-stitch thì dễ ợt mà, bạn cứ lên Hội thêu thùa mà học, có cái sang bên đó thì phải đọc kĩ nội quy ko bị cảnh cáo như chơi ý( em so ri các chị nhá, tại em thấy nhiều new mem toàn ứ chịu đọc nội quy nên bị del bài suốt^^). Tớ mới lên Bee shop mua 1 đống kit về, Tết này thêu thùa đan móc mệt nghỉ TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 977700

red_devil11

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hí hí hí, chả hiểu sao hôm đó lên thăm chàng. ĐL lạnh lẽo như là cái gì vậy ý, cầm tay chàng thấy lạnh còn hơn tay mình. Về nhà tý ta tý tửng đi mua len về đan. Trời ơi mà kết cái màu len quá chứ, ngồi đan mà cứ nhìn mãi, thích chết cái màu len pha.
Tớ thích thêu tranh Ansa ạh. Thích lắm lắm ý! Mà cũng đã từng học rồi chứ ko phải ko, vừa học vừa làm trên sản phẩm xuất khẩu XQ luôn mới sock chứ. Nhưng vì đi học ĐH nên sự nghiệp học hành của tớ chả đến đâu, tới bây g tớ mới chỉ thêu được lá, khúc tre và gỗ thôi. Chưa biết làm thảm cỏ, hoa và gùi,... còn cả tỷ tỷ thứ linh tinh chưa biết. Còn thêu đến tranh chân dung chắc tớ ko dám học TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 41583
TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 977700 Mắc bệnh cả thèm chóng chán mãn tính ! TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 288464

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hihi, minhg cũng mới tập đan áo cho cháu rùi mới dám đan cho AY, chứ đan xấu người ta không dám mặc thì xí hổ lắm TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 584639
Ansa cũng có hứng với thêu thùa à, mình cũng thích thêu lắm nhưng lại thích thêu cổ điển hơn là thêu stick. Tháng trước mới thêu 1 mẫu X stick bên hoitheuthua đẹp phết nhưng mất nhiều thời gian lắm. Xem ra vụ đan móc còn nhanh hơn ý TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 571279
Ansa_Nguyễn đã viết:Hehe, cuối cùng thì đã có chị hưởng ứng lời bon chen của em TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 22578 . Em lười lắm nên cứ nhìn cái từ "áo đan" là choáng toàn tập rồi^^. Trời ơi lúc đầu mắt em ca la toét nên chả đọc kĩ chị viết, nhìn mỗi cái áo thì lại tưởng chị đan cho AX, AY gì đấy, tại có chữ Ai lớp diu mà TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 252296 . Đang nghĩ anh nào mà có phúc thế không biết, vì theo lời mama em thì "xác định còng tay còng chân vào nhau rồi thì mới đan tặng, ko thì.... phí lắm TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 426124 " . Đọc kĩ lại mới bít chị đan cho cháu trai, híc híc, quả này em chắc phải đi thay kính quá, bây giờ em lại nghiện thêm cái vụ thêu thùa nữa rồi nên tình hình mắt em sẽ càng ngày càng lên số mất TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 521471

phalaibuon

phalaibuon
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Ansa_Nguyễn đã viết:
Hì hì, gì chứ chân hoạt náo viên này càng đông càng vui mà^^
Nói chung là bạn làm tớ hơi bị ghen tị đấy nhá TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 426124 , thứ nhất là bạn có Ax để đan khăn tặng, tớ vì thuộc hàng" ô mai sấu" nên vẫn lonely TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 396640 , thứ 2 là bạn có lòng đan tặng, chứ tớ thì nghỉ cho khoẻ luôn, đợi khi nào là... Ôx thì mới thèm làm TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 571279 (mình chảnh thế^^)
Mà quan trọng là tình cảm thôi nhỉ, chứ đã là đồ tặng rùi ai lại nỡ mè nheo mình đâu, bạn cứ gửi đi, đảm bảo có khi ngta cảm động rớt nc mắt ý chứ TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 251874
Còn cái vụ thêu thì tớ chả biết bạn mún học thêu non hay x-stitch? học thêu non thì cứ đến mấy chỗ dạy nghề học là dc mà, tớ học thêu non ở trg cấp 3 đấy, cơ mà các cô dạy cũng nhiệt tình nên bây giờ có hứng lên thêu hoa hoét vào áo cũng không đến nỗi phải... vứt đi^^. Còn thêu x-stitch thì dễ ợt mà, bạn cứ lên Hội thêu thùa mà học, có cái sang bên đó thì phải đọc kĩ nội quy ko bị cảnh cáo như chơi ý( em so ri các chị nhá, tại em thấy nhiều new mem toàn ứ chịu đọc nội quy nên bị del bài suốt^^). Tớ mới lên Bee shop mua 1 đống kit về, Tết này thêu thùa đan móc mệt nghỉ TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 977700

TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 426124 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 426124 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 426124

giống tớ thế ansa

Wink) chẳng có AY gì mừ tặng cả.

Tớ nhảy vô tranh với ansa đây

Wink)

chỗ nào vui , chỗ đó có tớ TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 935434 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 935434 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 935434 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 935434 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 935434 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 935434

Mọi người cố lên

oh yeahhhhh.

TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 646716 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 646716 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 646716 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 646716 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 646716 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 646716 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 31898 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 31898 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 31898 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 31898 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 31898 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 9273 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 9273 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 9273 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 9273 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 2 9273

nguyenha168

nguyenha168
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ui mới có mấy hum ko vào mà đã rôm rả thế này rùi cơ ah. các ss có sp dự thi nhanh thế. Tình hình là em tăng tốc hết cỡ rùi mà cái áo của em vẫn thiếu một tay. Xui xẻo cho em là đo ko chuẩn nên mới ướm thử đã phải sửa đi sửa lại rùi. Các ss chờ iem với nhé! Chỉ khoảng mấy hum nữa là iem hoàn thành thôi. Cứ vào xem của mọi người thế này thì ko bình tĩnh được nữa mất.

nguyen_vinh_kute9x

nguyen_vinh_kute9x
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Em còn vụng lắm chắc chỉ cổ vũ cho các sis thui chỉ ko dám bon chen vào thi đâu!hiiiiiiiii

http://nguyen_vinh_kute9x.cyworld.vn

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next