Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 17 ... 28  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 28 trang]

thoayeu1991

thoayeu1991
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình nhận dc rồi.hi. khi nào thi xong mình sẽ đi mua Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 33956

trieungoc

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em mới đăng ký nên ko bít rõ diễn đàn lém. Các chị cho em hỏi chỗ nào mua dc 1 bộ dụng cụ đan móc, em ở HN nhé. Thanks các chị nhìu nhìu

mai mai

mai mai
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
rachel đã viết:
thoayeu1991 đã viết:cảm ơn bạn nhìu nhìu nhé.nhưng sao mình chưa nhận đc link nhỉ?
Bạn check thử lại xem, mình gửi rồi mà. Nếu chưa nhận được thì PM cho mình ko lỡ dịp giảm giá thì tiếc lắm toàn len đẹp thôi, mình mới đi khuân 1 đống về
Ko thì bạn qua shop đó ở địa chỉ : P107- B1 TT Văn Chương - ngõ văn chương- đường khâm thiên - Hà Nội
chị ơi, chị gửi cho cả em với, tại em sợ ngõ ngách khó tìm. thanks chị.

chaidaugio

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
rachel đã viết:
lovelywool đã viết:nhiều khi buồn thiệt. có lần mình thi học phần môn Speaking khoảng gần Giáng Sinh, đứng ngoài đợi tới lượt mà trời lạnh run lập cập, lúc đó toàn nghĩ tới áo len thôi.mua len ở mấy chợ bán lẻ ở Cần Thơ không được ịn mà còn dễ bị xù nữa.chán Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 870103
Tiếc là diễn đàn ko cho post link lên chứ ở én bạc có chị bán len, sợi dụng cụ đan móc có hình ảnh và giá luôn. Chị í cũng nhận ship đấy.
để mình pm cho bạn
Bạn ơi pm cho mình link với, nơi mính ở họ bán ít lắm, dụng cụ thì chẳng có nhiều, thx bạn. Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 22578

maitrang08

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em cũng mới đăng ký và đang muốn học đan, chị nào biết chỗ nào bán dụng cụ đan và len chỉ em với, em ở TP.HCM nhé. cảm ơn cả nhà nhiều.

miridomi

miridomi
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cho em hỏi mua len ở chợ Bến Thành có mắc hông? Bạn em nó toàn mua ở đó mà em hông biết so giá ở ngoài thì trong đó có mắc hông nữa, mới tập móc à mọi người giúp đỡ nha! happy1

traitimhoanggia

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
huhu...sao em thay cac chi cho toan dia chi o tphcm...em o ha noi thi biet mua the nao ...co chi nao o trong day mua ho e rui gui ra ha noi cho e dc ko...e muon mua tron bo kim dan,kin moc....kim 2 dau...o ngoai ban nay mua may thu day chang co...con len thi toan len tau...chua dan da ru di rui....

158Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 Empty gui mua que dan 30/12/2009, 13:52

traitimhoanggia

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 115412 co ji lien lac voi e nhe mail: hue_hoanghue2002@yahoo.com hoac sdt 0974827841 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 396640 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 41583

miridomi

miridomi
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
maitrang08 đã viết:em cũng mới đăng ký và đang muốn học đan, chị nào biết chỗ nào bán dụng cụ đan và len chỉ em với, em ở TP.HCM nhé. cảm ơn cả nhà nhiều.
Dụng cụ đan thì bạn lên Đại Quang Minh quận 5 ấy bán cũng nhiều hông thì có shop Lena bên quận Tân Bình cũng bán dụng cụ nhưng sao thấy hơi mắc. Mình mua que móc ở ĐQM có 15k ah bên Lena lại để giá 19k. Còn len ĐQM cũng có nhưng mua 1 lần là nửa kg ah, mà đa số hình như là len Trung. Ngoài ra bạn mình còn mua len ở chợ Bến Thành đó mà hình như hơi mắc. Vậy đó bạn tìm hiểu nha! dan2

nhoc_kai

nhoc_kai
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
mấy anh chị ơi, có ai ở nha trang hok? Chỉ chỗ cho em mua que đan với, ở chỗ em chỉ có loai 3.5 thui, nhỏ xíu ah`

http://vn.myblog.yahoo.com/nhoc_chimayne/

phalaibuon

phalaibuon
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Có anh chị em nào đang ở Thái Nguyên ko ạh

em ko thể kiếm đc que móc to cơ

nó toàn bán que móc 2 đầu cỡ 1 và 1,9

Chỉ em vs

hay chị nào thương tình mua giúp gửi cho em , em gửi tiền ạh

Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 870103 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 870103 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 870103 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 870103 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 870103 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 870103 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 870103

rebecca huynh

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
các chị ơi, em ở huyện Bến Cát, tỉnh Bình Duong, em muốn học đan và mua
que đan. chị nảo biết chỗ học và chỗ bán len+ que đan chỉ cho em với.
em đan được mũi lên và mủi xuống rồi.

chuotnho

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Do mình ko có thời gian học móc nữa nên để lại 3 cuốn sách móc photo còn
mới nguyên chưa đóng bìa. Tặng thêm 320g chỉ cotton đen của Đài
Loan và 4 kim móc.

ĐÃ THANH LÝ

Được sửa bởi chuotnho ngày 14/1/2010, 15:54; sửa lần 1.

thi232

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
các chị ơi cho em hỏi, mọi người có biết địa chỉ nào tại Hà Nội có bán mắt đê gắn vào mấy con thú bông không ạ, Em móc được khá nhiều nhưng không tìm mua được mắt mũi cho tui nó, mà em thử bằng khuy rùi thì trông xí lắm ạ, Mong mọi người giúp em. Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 252296

rachel

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thi232 đã viết:các chị ơi cho em hỏi, mọi người có biết địa chỉ nào tại Hà Nội có bán mắt đê gắn vào mấy con thú bông không ạ, Em móc được khá nhiều nhưng không tìm mua được mắt mũi cho tui nó, mà em thử bằng khuy rùi thì trông xí lắm ạ, Mong mọi người giúp em. Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 252296
Bạn dến shop wool & yarn nhé, ngoài bán len, kim đan & móc ra còn có nhiêu loại mắt thú bông, quai túi bằng gỗ và quai bóp sắt.
Vì ở đây ko cho up link của cửa hàng đó nên bạn vào én bac search nhungpham182 là ra shop đó rồi đến trực tiếp đó mà chọn, hình như trên mạng chưa up mẫu mắt thú đâu

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Bạn làm như thế này nhé
Bạn dến shop wool & yarn nhé, ngoài bán len, kim đan & móc ra
còn có nhiêu loại mắt thú bông, quai túi bằng gỗ và quai bóp sắt.

ở đây ko cho up link của cửa hàng đó nên bạn vào én bac search
nhungpham182 là ra shop đó rồi đến trực tiếp đó mà chọn, hình như trên
mạng chưa up mẫu mắt thú đâu
Đấy chính là cửa hàng của bạn Tieuthu_104, mình nghe nhiều bạn khen quá mà cũng chưa có dịp đến đó mua. Bạn mua rồi cho ý kiến để mình đi mua nhe.
mai mai đã viết:
chị ơi, chị gửi cho cả em với, tại em sợ ngõ ngách khó tìm. thanks chị.

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Đọc hết 17 trang rồi mà em thấy cũng chưa rõ lắm. Chị rosa có thể giúp
bọn em đưa ra 1 danh mục các loại len (có chụp hình thì càng tốt) và
giá cả để bọn em biết đường đi mua.
Em mới mua len Vĩnh Thịnh thì
thấy chất liệu khá ổn, nhưng màu sắc không đa dạng lắm. Em mua lại 2
sợi nhỏ là 6k/ cuộn. Còn nghe các chị nói thì còn loại sợi to, không
biết là như thế nào ạ, e chưa thấy bao giờ?? Nhà e gần chợ đêm SV, chợ
nhà xanh, nghĩa tân nhưng e thấy ở đó toàn bán chủ yếu là len tàu nên e
kô biết phân biệt len vĩnh thịnh, len ống trung quốc và len tàu như thế
nào?
Chị nào ở Hà Nội tư vấn thêm giúp e nhé. Mua len ở mấy chợ đó có được không ạ?

Wildcat

Wildcat
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Em ở trên HN gần nhiều shop thì tốt hơn chị ở HP nhiều. Muốn mua len đẹp cũng chẳng có .Ở Hải Phòng cũng chỉ có len Trung Quốc và len Vĩnh Thịnh là nhiều thôi . Mấy tuần trước đặt len của chị Nhung (Woolen & Yarn Shop) thấy dùng tốt lắm .
Nếu phân chia len sợi thì có thể nói là nhiều vô số , len đẹp chủ yếu là len Anh . Pháp ,Mĩ , Hàn ,Nhật ...
Chị thấy ở HN có 2 địa chỉ bán len khá tốt của chị Huyền (sốnhà 58 ngách 3/40 ngõ 3 Thái Hà) và chị Nhung.

chaidaugio

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Tiếc là diễn đàn ko cho post link lên chứ ở én bạc có chị bán len, sợi dụng cụ đan móc có hình ảnh và giá luôn. Chị í cũng nhận ship đấy.
để mình pm cho bạn[/quote]
Bạn ơi pm cho mình link với, nơi mính ở họ bán ít lắm, dụng cụ thì chẳng có nhiều, thx bạn. Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 22578[/quote]
Hình như bạn có gởi tin nhắn cho mình? nhưng mình không đọc được gì cả. Bạn gởi lại dùm mình nhé, cám ơn nhiều.

hoainguyen

hoainguyen
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
324a phan đình phùng, q phú nhuận. cho do ban rat nhieu len do ban. tha ho lua nhe. nhung ma gia thi hoi cao do.

171Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 Empty Mua quai gỗ ở đâu? 18/1/2010, 15:47

thaothao

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào các chị em
Cho hỏi là ở Tp HCM muốn mua quai gỗ làm quai túi xách (bằng len) thì mua ở đâu ạ? Có thể cho giá cả để tham khảo luôn không?
Cảm ơn các chị em

cunconpku

cunconpku
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Ở tp hcm thì bạn có thể ghé chỗ nhà cô Phi , bán len ở gần chùa Giác Tâm có đó(đi Nguyễn Kiệm tới gần ngã tư Phú Nhuận có hẻm bên tay phải (có bảng chùa giác tâm), chạy vô là thấy nhà đối diện cổng chùa.) Mình hay mua len và quai gỗ ở đó, cũng có nhiều lọai. Ngòai ra bạn nên search lại trên diễn đàn có rất nhiều địa chỉ khác nữa.

hoainguyen

hoainguyen
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
góc cuối chợ bà chiểu có bán đó bạn, nhưng giá bán khoảng từ 40k trở lại Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 7 699102

thaothao

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cảm ơn các chị em nha. Ah, nghe nói chợ Đại Quang Minh ở quận 5 cũng có bán, giá rẻ hơn nhưng lại không có bán lẻ. Không biết thông tin này có đúng không nữa?

Dieu An

Dieu An
Giải nhất đan móc Hè 2009
Giải nhất đan móc Hè 2009
thaothao đã viết:Cảm ơn các chị em nha. Ah, nghe nói chợ Đại Quang Minh ở quận 5 cũng có bán, giá rẻ hơn nhưng lại không có bán lẻ. Không biết thông tin này có đúng không nữa?

Chợ Đại Quang Minh có bán đó Thao ơi, chừng 10k 17k thôi, chứ không có mắc đến 40k đâu.
Ở đối diện sạp 2B Hồng Thắng đi hướng trở vào trong chợ, cách đó mấy căn, chỉ có điều 2 vợ chồng bán quai gió xách này hơi bị chảnh vì hình như có 1 mình họ bán. à họ ở gần sạp Hoà Lan đó.
Thao tìm thử xem có thấy không nha

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 28 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 17 ... 28  Next