Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 8, 9, 10 ... 18 ... 28  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 9 trong tổng số 28 trang]

Băng Tâm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị có thể mua ở Shop Lena .
Địa chỉ: 36 TÂN LẬP, PHƯỜNG 8, QUẬN TÂN BÌNH, TPHCM,
ĐT: 08 - 3971 8112
Lena Thiên Ân

Chị có thể liên lạc thêm 1 số ĐT này nữa xem có bán ko nhé : 0948.025.400 ( chị Hiền )
Cón nếu có người nhà đi Thành Phố thì chị có thể đến chợ Đại Quang Minh số 33 Chu Văn Liêm F14 Q5 . Có bán nhiu lắm ! Chúc chị tìm được nhé !

gấu bông 82

gấu bông 82
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Bạn vào đây thử tìm xem nhé. Địa chỉ đó có bán online và nhận ship đó.5Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 Default141 Re: mua mắt thú nhồi bông ở đâu - hà nội Chúc bạn tìm được đồ như ý.

vibrantsummer

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào cả nhà, có chị nào biết chỗ bán sách đan móc len không. Mình ở Lâm Đồng lận, nên không biết mua ở đâu. Thank you các chị nhiều nhiều nha.

me bam

me bam
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
"các chị ơi, các chị có biết mua mắt thú nhồi bông các loại ở đâu k tư vấn cho em mới
k 1 ai wan tâm mình hỏi"

Gửi Katapj, mình thấy câu hỏi của bạn lâu rồi nhưng bạn ở Hanoi nên k chỉ được, n=mắt thú nhồi bông rẻ lắm, 1.000d/cặp mà ship đi HN ít nhất 20k/lần, mình mua ở Chợ Phạm Văn Hai 1bao= 7cặp = 7.000 à, ở đó bán luôn quai gỗ đủ cỡ (ý mình trả lời luôn cho bạn hỏi mua quai gỗ).

me bam

me bam
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
CHO MÌNH GÓP THÊM 1 ĐỊA CHỈ BÁN LEN ĐẸP Ở SAIGON NÈ, LÀ CỬA HÀNG DỒNG GIÁ DAISO CỦA NHẬT 35.000D TRÊN ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN TRỖI ĐANG CÓ RẤT NHIỀU LOẠI LEN CỦA NHẬT, NHIỀU LOẠI SỢI NHƯNG TOI 35.000K/CUON NHỎ XÍU CHỪNG 50GR/C

206Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 Empty mua bông len trắng ? 12/5/2010, 17:40

huongtrang1988

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
e đang muốn tìm mua bông len trắng loại đóng gói nilon bán sẵn nhưng ra chợ đinh liệt ở Hà nội hỏi thì họ không có ah. có chị nào biết chỗ nào để mua thì có thể chỉ cho e địa chỉ được không ah? e cảm ơn nhiều

Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 5933224

Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 9090137

huongtrang1988

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
e đang muốn tìm mua bông len trắng loại đóng gói nilon bán sẵn nhưng ra
chợ đinh liệt ở Hà nội hỏi thì họ không có ah. có chị nào biết chỗ nào
để mua thì có thể chỉ cho e địa chỉ được không ah? e cảm ơn nhiều

208Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 Empty Có ai giúp em k? 13/5/2010, 15:35

HOA ME TRẮNG

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình cần mua len Hàn và chỉ cotton Hàn với số lượng nhỏ để đan,móc áo.Có ai biết shop len online nào uy tín k ạ,chỉ giúp em với,thanks mọi ng nhiều nhiều Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 251874

Băng Tâm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Nếu bạn ở TP HCM thì có shop Lena : 36 Tân Lập, P 8, Q. Tân Bình, Tp.HCM : 083.971.8112 , bạn có thể liên lạc qua địện thoại họ sẽ gửi hàng đến tận nhà cho bạn đó . Còn ko thì bạn đến Cư Xá Đại Quang Minh 33 Chu Văn Liêm F14 Q 5 , có bán nhiu lắm đó bạn . Còn 1 chỗ nữa là Bà Phi vào hẻm chùa Giác Tâm ( Ngã Tư Phú Nhuận ) Mình ko nhớ số nhà bạn đến đó hỏi thì ai cũng biết hết đó . Chúc bạn tìm được nhé !

HOA ME TRẮNG

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cám ơn Băng Tâm nhưng mình ở NHA TRANG.Shop Lena có uy tín k bạn vì mình ở xa,giao dịch chủ yếu qua điện thoại,k tận mắt thấy nguyên liệu ntn nên cần 1 nơi uy tín.Mình k sợ tốn tiền chỉ sợ rước vào cái bực bội thì mệt lắm
Còn giá thành nguyên liệu ở Lena có ok k bạn?
Cám ơn các bạn nhiều lắm Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 584639

huongtrang1988

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
có chị nào biết không ah? chỉ cho e với Sad hay là có chị nào ở gần chợ Đại Quang Minh không ah? mua hộ e được không ah
e đang định làm cái túi như thế này ah
http://kenh14.vn/c34/t5/2010314232019115/tui-gau-iu-cho-ban-them-xinh.chn

Băng Tâm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Shop Lena mình thấy có uy tín lắm đó bạn ! Đây là shop bán online trên HHT đó bạn , mình cũng thường mua hàng thêu ở đây , bạn nói họ gửi đường link cho bạn xem mẫu và giá cả để bạn chọn . Ở đây có nhiu loại len nhập nên giá thường đắt hơn , bạn mun mua len thường thì cũng có đó . Bạn liên lạc thử xem sao ! Chúc bạn vui !

HOA ME TRẮNG

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Băng Tâm đã viết:Shop Lena mình thấy có uy tín lắm đó bạn ! Đây là shop bán online trên HHT đó bạn , mình cũng thường mua hàng thêu ở đây , bạn nói họ gửi đường link cho bạn xem mẫu và giá cả để bạn chọn . Ở đây có nhiu loại len nhập nên giá thường đắt hơn , bạn mun mua len thường thì cũng có đó . Bạn liên lạc thử xem sao ! Chúc bạn vui !
Cám ơn nhiều vì bạn đã nhiệt tình giúp mình.Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 584639

huongtrang1988

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
dạ, có chị nào biết không ah? hay là mua hộ e được không ah : Sad

me bam

me bam
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
vibrantsummer đã viết:Chào cả nhà, có chị nào biết chỗ bán sách đan móc len không. Mình ở Lâm Đồng lận, nên không biết mua ở đâu. Thank you các chị nhiều nhiều nha.

Nếu bạn có dịp vào tp HCM thì ở Fahasa có bán sách dạy đan móc bằng tiếng Việt và có cả bằng tiếng Anh nữa, bạn có thể vào xem sách ở bookstich.com nhưng sách tiếng Anh mắc lắm hơn 300k/cuốn à nhe.

216Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 Empty chỉ cotton 28/5/2010, 21:21

bethui1004

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chỉ cho mình nơi mua chỉ cotton ở Hà Nội với Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 870103

Q.2angel

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ai biết mua mắt thú nhồi bông ở đà lạt không ạ?

chuotngoc

chuotngoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Mình xin được góp 1 địa chỉ mua len ở Quận 9. Đó là ở ngay cổng trường Mầm non Hoàng Yến trên đường Lê Văn Việt (từ ngã tư Thủ Đức thẳng xuống khoảng 5km, phía bên tay phải). Chỗ này thì không được phong phú lắm nhưng mình thấy lượng chỉ dù ở đây có thể đáp ứng tốt cho các bạn làm giỏ. Màu sắc chỉ đẹp, có cuộn to 0.5kg. Thích nhất là bác bán hàng có bán lẻ để mình về phối màu cho giỏ nữa Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 571279 . Ngoài chỉ dù còn có sợi cotton VN, len Vĩnh Thịnh, len xù, sợi kim tuyến, kim móc, khoen nhựa, khoen gỗ, quai gỗ.... đặc biệt là có cả vải lót giỏ (vải phi bóng thường thôi, nhưng nếu mua ở chợ thì hổng có bán lẻ thế Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 571279 ). Bác bán hàng thì tốt tính, dễ chịu.
Đây hổng phải là mình quảng cáo dùm đâu nha. Chỉ là giúp người giúp mình để còn có chỗ mua đồ đan móc gần nhà thui Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 571279

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cho em hỏi ở chợ Đại Quang Minh và nhà bà Phi có bán len Vĩnh Thịnh ko mọi ng? Cho em hỏi giá cụ thể của một loại len hiệu ấy luôn. Em cám ơn nhiều!

sei

sei
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Lần trước, Sei hỏi cô Phi thì cô bảo dạo này cô không bán len Việt Nam nữa (dĩ nhiên là ko có len Vĩnh Thịnh). Còn ở Đại Quang Minh thì có bán. Lần trước Sei mua 1 cuộn là 6k, không biết lâu quá rồi, giá bây giờ là bao nhiêu, nhưng chắc cũng không tăng lên nhiều quá (chứ nếu tăng nhiều, dùng len Hàn cho rồi Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 9 571279 )

lux1011

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Thaodt: nếu nhà bạn ở Ngã tư Bảy Hiền thì bạn chịu khó chạy wa chợ Phạm Văn Hai(đường Phạm Văn Hai) bạn đi tới chợ,gửi xe rồi đi thẳng vào...đi khoảng chừng 10 xạp thì quẹo trái...đi thằng tới chỗ bán len...ở đó có 2 tiệm dối diện nhau bán len...nhưng mua của cái chị bên tay phải len đẹp hơn....len thường thì 7k(trước tết có 6k thôi nhưng h lên giá),len tốt sợi mịn thì bán theo giỏ(1 giỏ/6 cuộn: 2 lớn 4 nhỏ)...chị í cũng có bán kim móc với kim đan,bán cả quai làm giỏ nữa...nói chung bán đầy đủ..."ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN TRƯỚC KHI SỬ DỤNG"

me bam

me bam
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Đúng là mua len ở chợ Phạm văn Hai dễ chịu thiệt, mua màu gì cũng có. Len hàn quốc cũng bán 1/2 giỏ nữa 55k/giỏ, 1/2 giỏ là 28k, nhưng mình mới khám phá TX Đại Quang Minh theo hướng dẫn của Chị Thu Hà 09 thì len hàn quốc chỉ có 45k/giỏ, mình mua được mắt thú ở đó luôn sạp Tấn Tài dãy E, nhỏ em mua len Vĩnh thịnh ở đó 4k/cuồn nhưng phải mua nhìu, ví dụ 10 cuồn nhìu màu

tuyennguyen271

tuyennguyen271
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
em cần mua kim khâu len với cái kim j để đan vặn thừng í?? mọi người biết ở đâu ko ạ..bà Phi có ko?

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
me bam đã viết:Đúng là mua len ở chợ Phạm văn Hai dễ chịu thiệt, mua màu gì cũng có. Len hàn quốc cũng bán 1/2 giỏ nữa 55k/giỏ, 1/2 giỏ là 28k, nhưng mình mới khám phá TX Đại Quang Minh theo hướng dẫn của Chị Thu Hà 09 thì len hàn quốc chỉ có 45k/giỏ, mình mua được mắt thú ở đó luôn sạp Tấn Tài dãy E, nhỏ em mua len Vĩnh thịnh ở đó 4k/cuồn nhưng phải mua nhìu, ví dụ 10 cuồn nhìu màu
Mọi người ở TP lớn thích nhỉ, mua gì cũng đều rẻ cả. Ở chỗ mình len Vĩnh thịnh 8k/cuộn cơ và chỉ có thêm len TQ, ngoài ra thì k có gì để mua cả

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cấp cứu đi! Em vừa ghé qua nhà bà Phi để mua len và que đan xong. Thật là ngoài dự kiến !. Hình như cô bán hàng [ tầm ngoài 50] ko rành về len lắm thì phải. Em nhờ tư vấn mua len mà cô ko giải đáp Sad( Nhìn núi len to thế em hoa cả mắt, ko biết nên bắt đầu từ đâu. Hơn thế, hình như em hỏi nhiều quá làm cô khó chịu Em thấy ngại quá nên mua 2 kiểu len loại 25k/ 100gr cho xong. Mà 1 trong 2 là len Hàn Quốc[ em thấy có mẩu giấy viết tay để trong bọc len ghi thế] nhưng cuộn len lại ko có nhãn mác gì cả. Không biết en có mua nhầm ko nữa.
Em đang muốn tìm một chỗ bán len mà ng bán có kiến thức kha khá, có thể cho em biết loại sợi len [ DK, 2ply,...] và tư vấn cho em cách chọn len. Yêu cầu hơi cao nhưng mọi ng có ai biết thì giúp em với nhé
Em xin cám ơn nhiều!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 9 trong tổng số 28 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 8, 9, 10 ... 18 ... 28  Next