Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

shauntheshep

shauntheshep
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em đang dịnh đan khăn tặng bạn vì gần đến học kì mới rồi nhưng có chỗ em không hiểu là cách thắt thừng trong khăn này.
Chỉ giùm em cách thắt thừng cho khăn này với 1228008687_DSC01670%2CMDk
Cách vặn thừng phải (3/3).
Mấy chị giúp em nha. Em cảm ơn!!! Chỉ giùm em cách thắt thừng cho khăn này với 22578

khanhha

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
mẫu này trong diễn đàn cũng đã có nhiều bài thắc mắc rồi, bạn coi kĩ lại sẽ thấy. cách đan vặn thừng thì coi trong hướng dẫn đan sẽ có. mẫu này dễ lắm, chúc bạn thành công.

http://chichkenblog.blogspot.com/

shauntheshep

shauntheshep
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Dạ em cảm ơn

kunyeu2611

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
e đan theo hướng dẫn nhưng mà khăn chỉ có mỗi 1 đường vặn thui. hình mẫu có 2 đường vặn cơ mà.

phalaibuon

phalaibuon
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Không phải hình mẫu 2 đường vặn thừng đâu bạn , 1 mặt có 2 đường , 1 mặt 3 đường ^^. Bạn chỉ làm đc 1 đường vặn thừng có thể bạn dùng khác chart cái khăn kia hoặc là bạn đan lỗi :p.

Smile

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]