Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
ơ chị ơi cây kim mũi cong mà chị hỏi là cây kim gì hả chị em ko hình dung được Sad
còn cái này em tự cắt bằng vỏ lon bia thôi chị.

nhuthao309

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ah, vì lúc đầu xem youtube thấy người ta cùng cây kim cong cong nên mình mới hỏi vậy, xem thêm vài clip nữa thì mình biết phải làm sao rồi.
cái này chắc mình làm hoa khi rau cau vừa khô tới hay là để khô hẳn vậy bạn? tỷ lệ đổ cũng giống loại bình thường phải không?
Bạn có thể cho mọi người xem mấy cái mũi dao của bạn tự làm được không?
Cảm ơn bạn nhiều

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
Giờ em ko dùng bộ dao tự chế nữa mà đã có bộ kim xịn nhờ bạn em co tiệm inox làm cho em rồi. Em lấy hình trên web đặt nó làm cho nên giá rẻ hơn rất nhìu so vs trên web

79rau cau hoa noi (khong dam nhan la dep) - Page 4 Empty ly hoa 3/12/2013, 23:49

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
Ly hoa, có cuống, có đài hoa đàng hoàng luôn nè:

rau cau hoa noi (khong dam nhan la dep) - Page 4 Qwld

rau cau hoa noi (khong dam nhan la dep) - Page 4 Riv7

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
Bộ kim của em đây, tới hơn 20 que lận, khoe mấy que hay xài và dễ làm thôi Laughing. Cái này là em nhờ bạn em có hàng inox làm theo mẫu lấy trên web. Web bán 15usd/1 que. Em nhờ thì rẻ hơn rất nhìu (so với giá web)

rau cau hoa noi (khong dam nhan la dep) - Page 4 T4g2

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
Hoa em thử nghiệm với cacao, matcha, white chocolate, light cream... màu đẹp, thơm, lại ko bị loang nha. Quan trọng là ko phải lo ngại màu thực phẩm. Em tính đổ nền màu xanh cho nổi nhưng hết lá dứa nên em chỉ làm bằng cốt dừa + light cream ko pha màu xanh đc. Hihi.
Hoa trắng đẹp lắm, nhưng chụp hình ko nổi vì lẫn nền rùi Smile

rau cau hoa noi (khong dam nhan la dep) - Page 4 Vhmm

rau cau hoa noi (khong dam nhan la dep) - Page 4 9w2b

nhuthao309

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chi co pm cho e nhung ko thay hoi am, em co yahoo hay facebook ko em

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
rau cau hoa noi (khong dam nhan la dep) - Page 4 Jw1v

TUYEN

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào cả nhà.
Lần đầu tiên gia nhập mong mọi người giúp đỡ.
Vốn là em rất thích đỗ rau câu, nhưng hiện tại chổ em không có bán khuôn, que hay chữ gì cả. Chị em nào biết chổ bán có giao hàng qua bưu điện thì giúp em với.
Em ước gì mình có thể đổ đẹp bằng phân nữa các hình bên trên thì thích quá.  happy1 

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4