Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 5 trang]

tieuvan0202

tieuvan0202
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
forum nhà mình vui ghê lun áh.em vẽ đc cái chart mất cả 1 ngày 1 đêm í chứ.nhưng làm đc 1 nữa thì nhìn lại không ưng tí nèo dù bị nhầm cả chục lần mà chẳng biết nhầm lúc nào (tức chết luôn),thế là cứ tháo mãi nhưng chắc em phải vẽ lại cái khác thui.nhìn nó cứ sao sao ý.... TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103

tieuvan0202

tieuvan0202
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
í mà mấy chị định học thêu nữa cơ àh?em cũng có biết chút chút thui (mama dạy hùi còn bé tí í TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 584639 ).mà mấy chị biết thục chỉ hok za? em mê mẫn mấy cái áo gối (lúc mama cưới baba, mama tự thục í).nhìn đẹp chịu không nỗi nhưng mỗi tội chẳng có thời gian nên mama không dạy cho.để em thi xong đại học rùi nhờ mama chỉ giáo.nếu đến lúc đấy ai còn có hứng thú trao dồi bí kíp thì cùng em tiếp tục sự nghiệp......

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
em có cái đề nghị nhỏ là mình chia làm 2 box đi rosa ơi, một box để sp dự thi, một box để bình luận, 8 chuyện, chứ như vầy box bị loãng, mún xem các sp dự thi để bình chọn khó lắm.
Bà chủ biệt thự xanh thì ngổn ngang trăm mẫu, chưa chọn ra được mẫu nào. Còn em thì ngổn ngang trăm chuyện, có lẽ vợ chồng em sắp ra toà rồi. Hic ! Dù sao em vẫn còn nhiều thứ để yêu lắm. tình yêu thì nhiều mà được chọn chỉ có một. Hức ! Sắp phải đấu tranh nội tâm gay gắt đây.......... TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 848776

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
inferno đã viết:em có cái đề nghị nhỏ là mình chia làm 2 box đi rosa ơi, một box để sp dự thi, một box để bình luận, 8 chuyện, chứ như vầy box bị loãng, mún xem các sp dự thi để bình chọn khó lắm.
Bà chủ biệt thự xanh thì ngổn ngang trăm mẫu, chưa chọn ra được mẫu nào. Còn em thì ngổn ngang trăm chuyện, có lẽ vợ chồng em sắp ra toà rồi. Hic ! Dù sao em vẫn còn nhiều thứ để yêu lắm. tình yêu thì nhiều mà được chọn chỉ có một. Hức ! Sắp phải đấu tranh nội tâm gay gắt đây.......... TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 848776
ĐÚng đấy chị Rosa ạ, em đồng ý với ý kiến này. Như thế sẽ dễ bình chọn hơn. Em nghĩ khi nào đặt poll bình chọn chị tạo box riêng rồi đưa các bài dự thi sang đó cũng được .
Mà công nhận bà chủ biệt thự xanh có nhiều mẫu thật, em đọc mãi mới đc 2/3 thôi Laughing Em thấy chị ấy có 1 mẫu áo có số 2010 cũng ấn tượng và hợp với cuộc thi hihi

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
[quote="Ansa_Nguyễn"]
Mình cũng học thêu non-stick từ cấp 3, thêu thì ổn lắm nhưng mà lại không có nhiều mẫu. Bạn lấy mẫu non-stick ở đâu chỉ mình với nhá. Bên HTT toàn mẫu X-stick thôi, thêu thì dễ, cũng đẹp, mỗi tội là lâu, tính mình thì lười .
Hội thêu thùa rộng thênh thang, cả 1 ngàn bài viết mình không thể theo dõi hết được, bị ban 2 lần rùi đấy Laughing
hihi, mà lạc chủ đề nhiều quá TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 699102 , phải động viên tinh thần cho anh em dự thi nữa chứ. Mình thấy bên chart hoa văn cũng có nhiều mẫu đẹp lắm, sẽ cố gắng thêm 1 SP nữa hihi, tiếc là chị Rosa chỉ cho dự thi 1 SP thôi

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Tình hình chị em mình 8 thì giỏi, topic cứ lên tầng vùn vụt ý, đúng là chị Rosa chắc phải mở thêm cái nữa mất thui^^.
Hạn nộp bài còn đến 15 Tết mà, chị em cố lên, em biết không phải ai cũng có phúc ngồi nhà ăn bám mama như em đâu, nhưng mà có chuyện buồn thì thôi trút vào... cuộn len vậy^^, như hồi trước mama em lúc tức quá mà ko có cái gì để... đập( TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 252296 ), toàn lấy kim đâm vào cuộn len, kêu là mài cho kim nó trơn TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 571279 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 571279 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 571279 .
@ chị Thodan: em có cái link toàn mẫu thêu non đấy chị ạ, có gì em gửi link cho chị nhá^^
@All: Chị em ơi cố lên!!!!!( eo ôi mình chai mặt quá cơ.....)

mómyêu306

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình mới lên diễn đàn thui các bạn có nhiều kiểu móc dạy mình với
TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 646716

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Mời chị em vào tám về cuộc thi ở đây.

http://www.danmoc.net

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Chị ơi sao chữ tiền to thế? Em cứ tưởng vụ này có tiền gì đấy cơ. Sao không đề là hậu trường chị nhỉ. Cuộc thi nào cũng có mấy bà ngồi sau cánh gà tám chuyện mà. TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 252296

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Hihi là chị bắt chước giải Mai vàng, cho giống TIỀN Mai vàng ấy mà, hi`hi`

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Híc, chị Rosa làm em tưởng cái chữ Tiền đấy là.... money chớ TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 426124 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 426124 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 426124 . Đúng là dạo này em viêm màng túi nên nhìn đâu cũng thấy đô la cả heheeee......

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 Anh005-3
ROSA à năm nay vào đan móc .net .chị thật vui .chị hướng dẫn giúp mọi người không quản ngại .
lần này dự thi không phải để "giật giải"đâu .
nhưng được phần thưởng thì cũng thích .
cổ động phong trào cùng mọi người
tất cả hãy cố lên
CHÚC CUỘC THI THÀNH CÔNG RỰC RỠ .

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
ba_chu_bietthuxanh đã viết:TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 Anh005-3
Chị ơi món quà này của chị cho cuộc thi thật là ý nghĩa và công phu quá happy1 . Em xin phép đem tấm hình qua đặt bên topic chính. Em cũng chuyển bài dự thi của chị vào topic chính nhé để mọi người tiện theo dõi và bình chọn.

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Bài dự thi của ba_chu_biet thu xanh không thấy trái tim đâu mà vẫn thấy tràn ngập tình yêu thương. Ôi, cô đúng là một người phụ nữ đa cảm, sâu sắc. Cháu ủng hộ cô nhiệt tình luôn!

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cháu đọc bài của cô mà cứ nhớ hồi cháu bé, nhà thì nghèo, trời mùa đông lạnh lắm, bà bà cháu ngồi cặm cụi tháo cái áo len của bà ra đan cho cháu bộ áo với khăn mũ, ấm lắm. Hồi đấy cháu có đồ mới là sướng thôi, trẻ con mà, cháu diện đến lớp mẫu giáo khoe với các bạn đấy, đến bây giờ cháu vẫn còn giữ không có đem cho vì tiếc. Cháu nhất định vote cho cô rồi cô ạ^^, chúc tình cảm vợ chồng cô luôn luôn như lúc ban đầu( cháu là cháu rất hâm mộ những ai có thể tìm thấy hạnh phúc trong "xiềng xích" đấy) TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 41583

sabina

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chị ba_chu_biet thu xanh ơi, "hoàn cảnh ra đời của tác phẩm" cảm động quá, chúc anh chị luôn mãi hạnh phúc bên nhau! TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 915210

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
Tết năm nay mình có "vận đen" mẹ mới mất mà .phong tục của người MBlà có vân đen thì năm mới không được đi đến nhà ai .chồng mình chắc chắn phải đi trực suốt .còn các con đang tuổi cập kê chắc cũng để mẹ ngồi nhà 1 mình thôi.
Vậy mình sẽ dành thời gian cho việc đan móc .
"bật mí "với mọi người nha .
những sản phẩm đó mình sẽ tự sáng tạo.
sẽ có sản phẩm tượng trưng cho 3 miền "BẮC_TRUNG_NAM"

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
[quote="ba_chu_bietthuxanh"]Tết năm nay mình có "vận đen" mẹ mới mất mà .phong tục của người MBlà có vân đen thì năm mới không được đi đến nhà ai .chồng mình chắc chắn phải đi trực suốt .còn các con đang tuổi cập kê chắc cũng để mẹ ngồi nhà 1 mình thôi.
Vậy mình sẽ dành thời gian cho việc đan móc .
"bật mí "với mọi người nha .
những sản phẩm đó mình sẽ tự sáng tạo.
sẽ có sản phẩm tượng trưng cho 3 miền "BẮC_TRUNG_NAM"
Nếu được gửi 2 sản phẩm dự thi mình sẽ gửi thêm về mùa xuân nữa ...
nhưng .thôi mời mọi người qua bên nhà mình nha..

tieuvan0202

tieuvan0202
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
khi nào rảnh em sẽ sang học hỏi chị nhiều nhiều nữa.dạo nì em bận bù đầu bù cổ vào cái đống bài tập chuẩn bị thi giữa kì với thi tốt nghiệp 12 nữa,Chẳng đụng đc tới cuộn len nữa,em sợ khôg kịp làm khăn mất TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
tieuvan0202 đã viết:khi nào rảnh em sẽ sang học hỏi chị nhiều nhiều nữa.dạo nì em bận bù đầu bù cổ vào cái đống bài tập chuẩn bị thi giữa kì với thi tốt nghiệp 12 nữa,Chẳng đụng đc tới cuộn len nữa,em sợ khôg kịp làm khăn mất TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103
Híc, em làm chị lại nhớ hồi học ôn thi ĐH, khiếp mệt muốn chết luôn. Mà hồi đấy chị mới vào thư viện ebook nên down 1 đống sách cóp về điện thoại để đọc, tối đi ngủ toàn trùm chăn đọc trong điện thoại chứ, báo hại cái mắt lên liền 2 số, rùi sáng ra đi học thì cứ ngủ gật thôi, may mà cuối cùng cũng suôn sẻ. Hồi đấy thích 1 chàng mê mẩn ManU, tính âm thầm đan cái khăn có tên đội đấy tặng chàng, cũng đan được tầm gần 20 phân, được chữ M rùi đấy chứ, thế mà đùng cái chàng có người iu TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 358726 , ức chế vứt luôn. Đúng là hồi đấy hâm hâm, chứ phải bây giờ ta cứ giữ len lại, đan cái khác chị em nhỉ, tội gì

heogay48

heogay48
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hihi, chả bù cho e hồi lớp 12 nhìn chúng nó đan mà thèm nhỏ nước miếng TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 571279, nhưng quyết tâm học hành đợi thi cử xong xuôi rồi mới đan. mà bọn lớp e cũng siêu chứ, mắt nhìn thầy chăm chú mà trong ngăn bàn vẫn nhoay nhoáy cái kim đan. e nhìn chúng nó mà ngưỡng mộ TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 407501. thi đại học xong e lên Đinh Liệt vác cả 1 túi len tướng về, đan liền 3 cái, tặng "bạn í" 1 cái, giờ nhìn lại thấy xấu mù, ngại ơi là ngại TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 252296

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 847731

Được sửa bởi ba_chu_bietthuxanh ngày 2/2/2010, 14:17; sửa lần 1.

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
mình đưa san phẩm lên dự thi ở đây lun hả chị , lâu wá không vô diễn đàn nên cứ ngu ngơ

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
thuanmi đã viết:mình đưa san phẩm lên dự thi ở đây lun hả chị , lâu wá không vô diễn đàn nên cứ ngu ngơ
Các bạn đưa sản phẩm bên topic chính ấy, là topic Đan Móc cho tình yêu của tôi (không có chữ TIỀN), cũng trong mục Game Show. Bạn cũng có thể đăng thêm hình sản phẩm dự thi của mình ở topic này để chị em thảo luận, hoặc hình các sản phẩm khác nữa, v.v. Vì Rosa thấy nhiều chị em than là làm quá trời sản phẩm mà lại bị hạn chế không được khoe hihi nherang

phalaibuon

phalaibuon
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Ansa_Nguyễn đã viết:
Híc, em làm chị lại nhớ hồi học ôn thi ĐH, khiếp mệt muốn chết luôn. Mà hồi đấy chị mới vào thư viện ebook nên down 1 đống sách cóp về điện thoại để đọc, tối đi ngủ toàn trùm chăn đọc trong điện thoại chứ, báo hại cái mắt lên liền 2 số, rùi sáng ra đi học thì cứ ngủ gật thôi, may mà cuối cùng cũng suôn sẻ. Hồi đấy thích 1 chàng mê mẩn ManU, tính âm thầm đan cái khăn có tên đội đấy tặng chàng, cũng đan được tầm gần 20 phân, được chữ M rùi đấy chứ, thế mà đùng cái chàng có người iu TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 358726 , ức chế vứt luôn. Đúng là hồi đấy hâm hâm, chứ phải bây giờ ta cứ giữ len lại, đan cái khác chị em nhỉ, tội gì

TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 584639 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 584639 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 584639 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 584639 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 584639

ngố

phí tiền ghê cơ

phí cả cái công đi mua len rùi đan nữa.

tớ ah' , giờ bao nhiu là len , toàn len VThinh ứ biết xử lí sao nữa . Mí hôm nữa là về quê ăn tết chẳng lẽ lôi hết về nhà TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 870103

Chị em cô bác cố lên .

TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 22578 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 22578 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 22578 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 22578 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 22578

TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 115412 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 115412 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 115412 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 115412 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 115412 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 115412 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 115412 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 115412 TIỀN Đan Móc cho tình yêu của tôi 2010 - Page 3 115412

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next