Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Mẫu Con Rắn Thứ 2 (mẫu 76) Empty Hoi chart con ran 28/4/2010, 18:33

Trangxinh93

Trangxinh93
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chao moi ng. E moi tham Gia Dien dan va vao phan mau moc. va phan moc thu bong. E rat thich phan post 3 mau chart con ran. Va e thich chart con ran cuoi cung. Hinh nhu o trang 8 thi phai. Nhug ma Khi an vao chart qua Nho va mo. Ko the nhin that ji. Mng giup e dc ko. Voi ca laptop bi hong nen e dang nhap = dien thoai. Mng thong cam cho e nhe. Mong mng chi giup cho em.

Băng Tâm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em ơi ! Em copy đường dẫn thì các chị mới giúp em được nè !

Trangxinh93

Trangxinh93
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
http://www.danmoc.net/forum-f7/topic-t130-70.htm?sid=cdb4b14a37c9af5c2c15f84641fb9144
day chi ah. Chart con ran Thu 3 chi nhe. Cam on chi nh. Xl e choi = dien thoai ko Viet vk dc ah. Thong cam cho e nhe mng.

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Trangxinh93 đã viết:http://www.danmoc.net/forum-f7/topic-t130-70.htm?sid=cdb4b14a37c9af5c2c15f84641fb9144
day chi ah. Chart con ran Thu 3 chi nhe. Cam on chi nh. Xl e choi = dien thoai ko Viet vk dc ah. Thong cam cho e nhe mng.
Chào em,chị xem từ máy chị thì tất nhiên nó cũng hơi nhỏ nhưng chị thấy vẫn nhìn được.Em thử load về máy rồi phóng lên như cách mọi người vẫn thường làm,chịu khó chút nha vì hầu như các bản đều là up lại nhiều lần nên chất lượng không có tốt lắm.Hoặc cụ thể chỗ nào không rõ em cứ khoanh lại rồi hỏi,chị sẽ chỉ em nghe.Chúc em vui vẻ

b3nhi

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Mấy chị ơi cái chart này mờ quá. Em coppy về máy phóng lớn lên mà vẫn không thấy rõ được. Mấy chị chỉnh sửa lại dùm em nhé. Chỉnh to to nhé mấy chị. Em bị cận nên làm phiền mấy chị quá. Cám ơn mấy chị trước nghen. Mẫu Con Rắn Thứ 2 (mẫu 76) 847731
Link nà: Mẫu 76

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Mình đã sửa nhiều lần nhưng kết quả không hơn gì.Từ máy của mình thì hình tuy nhỏ nhưng vẫn không tới nỗi không xem được.Nếu chỗ nào bạn đã cố gắng mà vẫn không thể xem được thì khoanh lại nhé,mình sẽ chỉ bạn.Còn nếu nói về cận thì bạn chắc không hơn mình được,mình bị tới 8 đ cơ.Găng vậy bạn nhé,chúc bạn thành công

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]