Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 15 ... 26  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 26 trang]

saokhue

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ôi Quang là thầy giáo ở NVHPN àh? Không chừng Quang sẽ có thêm nhiều học trò đây trong đó có saokhue Wink

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Đỗ Quang đã viết:Dạ, đây là sợi cotton dệt nè chị
DSC03895
Cái này mà móc túi thì chắc là đẹp lắm Q nhỉ. mà mua ở đâu vậy em

bé mi

bé mi
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
len đó mua ở Nhà văn hóa phụ nữ đó chị..hôm bữa em có nghe anh Quang nói thế

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
bé mi đã viết:len đó mua ở Nhà văn hóa phụ nữ đó chị..hôm bữa em có nghe anh Quang nói thế
he he, thế thì chị sẽ chẳng bao giờ mua được vì chị ở cách nơi bán đến 2.000km

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
@Bé Mi: Áo màu đỏ anh ko có móc, hay anh gửi chart anh vẽ, em coi nữa hén! Hihihii
@PMV, đợi anh lấy bài ra scan rồi gửi cho tụi em luôn nhé. Chart anh vẽ nên ráng mò nhen em!
@Yishun: Dòng này anh chưa có sẵn nên ko thể giúp em được, đợi thủng thẳng, khi nào có anh qua réo em nhen. Tại lúc này anh lubu quá em à.
@Mew: Cũng nhiều màu, nhưng chuộng màu kem, vì màu kem lên áo khoác và váy đạt lắm! Chỉ này có bán ở Nhà Văn Hoá Phụ Nữ TP.HCM đó em!
@Sao Khuê: Thế Sao Khuê muốn học móc hay tỉa rau củ? Tối ngày cầm kim đâm đâm, chọt chọt; cầm dào cứa cứa, cắt cắt, gọt gọt ... toàn máu me ko hà! Kakakakkaka

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
@Mebean: Không có gì khó, nếu chị thích, có thể nhờ ai đó ở sg - như em chẳng hạn, gởi cho chị được mà! (Nhịp chân, chống cằm, ra vẻ gợi ý ... kakakakka)

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Thấy các bạn thắc mắc sợi cotton dệt là sợi như thế nào nên Quang xin đưa một số hình ảnh móc từ sợi cotton dệt. Các bạn cho ý kiến nhé!
Ao 15
Ao 10
Ao 9
Ao 4
Ao 2
Ao 3
Ao 7
Ao 6
Ao 18

saokhue

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Đan móc thì saokhue biết cũng khá nhiều các mũi móc nhưng tới giờ thì chủ yếu là móc thú nhồi bông để dụ con nít hihi, móc mấy cái giỏ sách để ngắm với duy nhất cái áo bolero mà chẳng tự tin để mặc hic...
Còn cái dzụ tỉa rau củ mà Quang hù Razz "toàn máu me ko hà! " thì không sợ đâu nhé vì đã từng cầm dao cứa cứa, cắt cắt, gọt gọt... nhưng mà phải ghi chú đó là gì khi làm xong sản phẩm hihihihi Embarassed
Nhất định sẽ xin chỉ giáo cách móc áo dài, cảm ơn Quang nhiều. Chúc tuần mới tốt lành!!!

Phtt

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa

Cám ơn Q. đã chụp hình sợi kẽm mềm cho cô thấy. Nhưng cô chỉ hỏi dùm bạn thôi vì cô thì khg có óc thẩm mỹ lắm, cái gì làm ra nhìn cũng cứng còng chứ khg uyển chuyển mềm mại được. Nhà cô cũng xa lắm, cỡ trên 12.000km lận nên ít có dịp lang thang mua mấy thứ đồ mình thích.
Nhờ có Q. thì cũng thấy được mấy sợi cotton loại này móc ra SF nhìn ra sao. Cô đang tìm mẫu cho mấy cái áo khoác dùng chỉ cotton bóng mà chưa ra, may thật. Smile .
Cám ơn nhiều lắm. Lúc nào có gì mới Q. nhớ khoe với mọi người nhé.

bé mi

bé mi
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
anh Quang ơi..em thích cái nón vành rộng của cô ng mẫu ghê,a cho e chart hình đó với..level của e chỉ móc nón+túi thôi,chưa đủ khả năng móc áo đâu(ngồi thẩn thờ Crying or Very sad )

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Đỗ Quang đã viết:Thấy các bạn thắc mắc sợi cotton dệt là sợi như thế nào nên Quang xin đưa một số hình ảnh móc từ sợi cotton dệt. Các bạn cho ý kiến nhé!
Ao 15
Ao 10
Ao 9
Ao 4
Ao 2
Ao 3
Ao 7
Ao 6
Ao 18
Đẹp quá Quang ạ, cái nào chị cũng thích (tại tính chị hay ham hố mà, he he). để chị xử lý hết chỗ len tồn rồi chị sẽ nhờ Quang nhé. Vì chị vừa đi làm nữa nên thời gian rất ít, hầu hết những lúc online là ăn cắp giờ cơ quan thôi he he

nguyenha168

nguyenha168
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Ôi ngưỡng mộ anh quá. Em mới học móc thôi. chưa biết làm được sản phẩm gì. Do ko biết làm nên nản quá bỏ luôn mấy tháng nay ko đụng đến. Hôm nay tự nhiên vào lại diễn đàn vô thăm nhà anh mà choáng luôn.
Sao lại có người khéo tay như anh nhỉ? Tiếc là em ở quá xa nếu không sẽ chạy đến tầm sư học đạo rùi. Nhưng mà nhìn thấy các sản phẩm của anh em lại mún học móc tiếp rùi.
Chúc anh sẽ ngày càng có nhiều sản phẩm đẹp hơn nữa. Ngưỡng mộ quá! happy2 :hoa: happy2 :hoa:

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
anh là con trai mà khéo tay quá!!!! hâm mộ!!! :hoa:

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
trời anh đỗ quang là con trai mà móc tuyệt thế bữa nào rãnh dạy em vài chieu nha

http://love.easyvn.com/crochet

papercraft

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Bạn ơi, mấy mẫu thảm này có chart ko? Cho mình xin với nhé. Nhìn yêu không chịu được. Thanks!!!

papercraft

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình thấy ở NVHPN có thầy dạy móc tên Quang, ai ngờ lại là bạn. Mình cũng đang học móc ở đó nhưng mà học cô Ngọc, mai là bữa cuối rồi, tháng sau bận nên không học tiếp được. Hihi... Mấy mẫu bạn làm đẹp quá, nhìn là mê tít.

phong linh

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
hâm mộ A.Q quá đi Smile có cơ hội vào trong đó chơi, a cho e học ké một buổi nha, heheh. mà sao a k quay video rồi up lên cho mọi ng cùng xem nhỉ. e là cứ fải mục sở thị mới làm nổi, hic

http://hangsoctinhin.blogspot.com

minhphu0ng

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ui chà! xem các sản phẩm móc cua ranh cứ gọi là mê ly...

skara

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em cho chị xin chart cái nón rộng vành của cô người mẫu được không? Cám ơn em nhiều, nhìn những sản phẩm của em thật thích ngắm hoài

babyten

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Quang mến!
Cô rất thích những mẫu áo khoác Quang posted, nhưng cô ở cách xa quá, không biết Quang có thể cho cô xin chart của các mẫu đó không, hoặc nếu có thể qua yahoo messenger hoặc Skype chat để giúp cô thì cô xin cảm ơn nhiều, nhưng như vậy thì rất quý mà chắc là Quang không có times, vì vậy nếu không có gì trở ngại xin Quang cho cô các các link chart đó nhé. Xin cảm ơn Quang rất nhiều.
Mến.

Thuy Hoa

Thuy Hoa
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Các mẫu móc bạn làm đẹp ghê. Mình thật khâm phục bạn. happy2

tuyennguyen271

tuyennguyen271
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
happy1 ngưỡng mộ anh Quang quá.hix con trai mà khéo tay còn hơn em nữa.. bounce ai làm ng iu sướng phải biết ta ơi.haha party1
Nói chứ hôm nào chỉ em móc với nha

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
@Bé Mi: Ừa, để anh lục lại, cũng lâu lắm rồi ... coi ngớt việc anh đưa cho em nhé!
@Papercraft: Chart mình đưa lên rồi đó, bạn xem nếu có gì thắc mắc thì hỏi thêm Quang nhé!

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
@Babyten: Để con tranh thủ chụp chart con vẽ tay lên cho cô nhé!

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Tối qua hướng dẫn các bạn làm nữ trang từ sự kết hợp giữa kỹ thuật móc len sợi và kỹ thuật tô sơn dầu ... thấy nhớ tuổi thơ với đủ thứ sắc màu... Khoe mọi người sản phẩm từ dòng này.
3010572383_c31740428f
3081191172_8b9008ffdb
Sẵn khoe luôn hoa giấy ... Cho Quang thêm ý kiến nhé!
DSC04000
DSC03997
DSC03999
DSC03996

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 26 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 15 ... 26  Next