Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

quynhthovt

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cám ơn chị

quynhthovt

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mấy chị ơi, cái quai giỏ của mẫu này móc thế nào vậy ah?

khanhha

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
quai giỏ ở phần c của chart đó.

http://chichkenblog.blogspot.com/

quynhthovt

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ý của em hỏi móc như thế nào để được quai liền như vậy. Vì ko biết móc liền nên e phải móc cái quai riêng rồi mới nối vào nhìn không được tự nhiên.

hellgilrs1134

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
giúp mình với (M006 topic giỏ,...) - Page 2 84272645
Bạn ơi, cái túi này không móc phần quai liền đâu. Bạn thấy dấu khoanh hình vuông bên phải không. Khi móc tới đó thì bạn móc một bên quai túi, móc đến hết hàng có đánh dấu số 9 rồi móc đối xứng như vậy cho đến khi đủ hàng rồi nối vào đầu bên kia. Cái quai thứ hai thì bạn nối chỉ ngay chỗ khung vuông màu đỏ bên trái (chart có đánh dấu hình tam giác màu trắng đó) rồi móc tương tự. Ta được cái quai thứ hai. Mình nghĩ nó móc vậy đó, bạn làm thử xem!

hellgilrs1134

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Các chị cho em hỏi, trong hình mẫu em thấy có cái bông gắn bên phải cái túi mà sao trong chart không có hướng dẫn móc vậy? Chart có bị thiếu không ạ?

Băng Tâm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hellgilrs1134 đã viết:Các chị cho em hỏi, trong hình mẫu em thấy có cái bông gắn bên phải cái túi mà sao trong chart không có hướng dẫn móc vậy? Chart có bị thiếu không ạ?
Bạn ơi ! Cái bông đó chỉ là tô điểm thêm cho cái túi mà thôi , cho nên tùy theo ý thích của mình mà chọn cái bông nào móc vào cũng được nè ! Bạn có thể tham khảo mẫu hoa ở đây nhé : http://www.danmoc.net/forum-f7/topic-t230.htm

Chúc bạn thành công nha !

hellgilrs1134

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cám ơn nhiều nghen.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2