Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1good bye đan móc Empty good bye đan móc 5/11/2011, 13:03

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
chào cả nhà, thật buồn khi phải nói lời chia tay với đanmoc.net. thời gian qua em đã rất hạnh phúc, khi được học đan móc cùng những chị em trên diễn đàn.mọi người rất gần gũi. tuy em không làm ra nhiều sản phẩm độc đáo. nhưng em là thành viên trung thành. mỗi khi lên máy tính vào danmoc.net là việc đầu tiên.
tạo ra sản phẩm từ chính tay mình ai cũng vui và tự hào. chính vì thế mà đôi lúc e lơ là với gia đình.
hôm nay em nói lời tạm biệt với chị em. em buồn lắm. nhưng không biết nói sao. mong chị em nhà mình cố gắng nhiều hơn nữa. tạo ra những sản phẩm đẹp và lạ mắt. hic....
em không biết nói gì hơn : good bye

http://love.easyvn.com/crochet

2good bye đan móc Empty Re: good bye đan móc 5/11/2011, 13:49

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Thuý An sao thế, sao e chia tay với diễn đàn, k có e diễn đàn như thiếu đi 1 thành viên gia đình đó. Cố gắng quay lại diễn đàn nhé. Chúc e luôn vui, khoẻ, hạnh phúc nhé. :hoa: :hoa:

3good bye đan móc Empty Re: good bye đan móc 5/11/2011, 14:44

thuhang121083

thuhang121083
Cuộn len to
Cuộn len to
@Thúy An: Goodbye tạm thời nhé! Khi nào có thời gian thì cứ pm cho mọi người, cùng nhau chia sẻ về những sản phẩm mới chứ?

4good bye đan móc Empty Re: good bye đan móc 5/11/2011, 16:04

Chau Tinh Tinh

Chau Tinh Tinh
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
hãy thông cảm cho An... chắc chắn cô ấy ko muốn đâu... có lẽ có cái gọi là nổi khổ riêng.... có ai đó cấm net An... TT cũng từng như thế... nhưng TT tin là sẽ ko lâu đâu An sẽ quay lại vì nơi đây là ngôi nhà chung vui vẽ của cô ấy... mất đi cô ấy sẽ buồn lắm... cô ấy buồn thì những người xung quanh cô ấy sẽ hiểu cô ấy thật lòng đam mê len sơi chứ ko phải mê net.... và An sẽ quy lại thôi...

chúc An vui và sớm trở lại nhé....

5good bye đan móc Empty Re: good bye đan móc 5/11/2011, 21:34

billi

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Crying or Very sad
em ghét byebye lắm , thúy An cố gắn lên ,đừng đi.
cầu chúc cho Thúy An gặp được những gì vui vẽ và hạnh phúc , mau chóng quay lại với mọi người nhé ..
mong chờ

6good bye đan móc Empty Re: good bye đan móc 6/11/2011, 11:02

huonglovecrochet

huonglovecrochet
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Thật buồn Sad Mong Thuy An sớm quay lại.

7good bye đan móc Empty Re: good bye đan móc 6/11/2011, 13:25

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Thuyan de thuong va nhiet tinh lam, sao lai chia tay voi danmoc thế? An có nói là "... lơ là gia đình", đó là nguyên nhân chính phải không? Chắc là An có khổ tâm riêng, mình cũng rất thích An, mong An sớm quay lại.
Cố thu xếp việc gia đình và quay lại nhé An.

8good bye đan móc Empty Re: good bye đan móc 7/11/2011, 08:20

utdet

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Em mới tham gia diễn đàn gần đây, cũng nhờ chị ThuýAn hướng dẫn em nhiệt tình, hôm nay lại phải tạm chia tay chị, lòng cảm thấy buồn, mong rằng chị sẽ sắp xếp mọi việc ổn thoa để sớm trở lại diễn đàn chị nhé. Em sẽ cố gắng duy trì ngồi nhà của chị để có thể đón chị 1 ngày không xa...

9good bye đan móc Empty Re: good bye đan móc 8/11/2011, 13:44

tide_edu

tide_edu
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Sao vậy Thuyan ơi... đây là ngôi nhà danh cho chị em mình nhứng thời gian thư giản mà... Thuyan nói lời chia tay thật sao??? mong Thuyan sắp xếp được công việc sớm quay lại với diễn đàn...

10good bye đan móc Empty Re: good bye đan móc 10/11/2011, 10:21

chip2702

chip2702
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
mình thì nghĩ như thế này, đam mê len sợi là một chuyện, nhưng những thứ mình làm ra để phục vụ cho gia đình, người thân yêu thì sẽ có ý nghĩa nhiều hơn. An mới 22 tuổi nên chặng đường phía trước con dài lắm. Chúc em nhanh cân bằng giữa chăm sóc gia đình và craft, để quay lại với DĐ một cách thoải mái và trọn vẹn nha!

http://chip2702.wordpress.com

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]