Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Hỏi cách đan ví Empty Hỏi cách đan ví 21/7/2009, 18:23

_sunflower_

_sunflower_
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào, em là thành viên mới , hy vọng đc mọi người giúp đỡ hehe Laughing
Tình hình là bữa trước em có tìm được một mẫu đan ví đựng viết , nếu em ko nhầm là ở diễn đàn này, nhưng tìm lại thì ko có >"< . Uhm, có ai có thể vẻ cho em cách đan ko ?

Hỏi cách đan ví Bpngbt

P/s : Em mới vào, nếu lỡ post sai nơi thì cho em xin lỗi >"<

2Hỏi cách đan ví Empty Re: Hỏi cách đan ví 22/7/2009, 18:47

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị ơi, cái này là của hoatay.marofin.com mà, không phải của diễn đàn này đâu chị àh :pf36:

3Hỏi cách đan ví Empty Re: Hỏi cách đan ví 22/7/2009, 19:28

_sunflower_

_sunflower_
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chị ko nhớ rõ nữa, nhưng nhìn thích quá, đang định đan tặng sinh nhật con bạn. Mà lại ko biết cách làm, có ai biết ko, vẻ với hic hic Sad

4Hỏi cách đan ví Empty Re: Hỏi cách đan ví 24/7/2009, 17:09

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em thấy tốt nhất cứ đan trơn hết, dùng khoá kéo, phần còn lại thì thêu lên thôi à. 👅
P/s: Tìm mỏi mắt mới ra 1 người đồng hương. Sao em có cảm tình với người Huế vậy không biết Razz

5Hỏi cách đan ví Empty Re: Hỏi cách đan ví 25/7/2009, 17:46

_sunflower_

_sunflower_
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Lúc đầu chị cũng định đan trơn hết, nhưng rắc rối là chị ko biết đan cách nào để cho nó thành cái ví Sad( .
p/s : Ủa, chị em mình là đồg hương àh? Nghe em nói thích người Huế làm mình mừng we' hihi Razz

6Hỏi cách đan ví Empty Re: Hỏi cách đan ví 26/7/2009, 17:42

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
_sunflower_ đã viết:Lúc đầu chị cũng định đan trơn hết, nhưng rắc rối là chị ko biết đan cách nào để cho nó thành cái ví Sad( .
p/s : Ủa, chị em mình là đồg hương àh? Nghe em nói thích người Huế làm mình mừng we' hihi Razz

Chị cứ đan 1 dải dài rồi may lại cũng được mà! Còn em thích người Huế vì ở trong này người Huế thuộc diện... hiếm có khó tìm :pf27: !

7Hỏi cách đan ví Empty Re: Hỏi cách đan ví 26/7/2009, 18:00

_sunflower_

_sunflower_
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
đan kiểu nớ hắn có đứng cái hộp búp ko em ? chị sợ nó chảy nhão ra lắm á Sad
Ngoài này chị nghe đồn người Huế trong đó nhiều lắm mà ? happy2

8Hỏi cách đan ví Empty Re: Hỏi cách đan ví 27/7/2009, 11:44

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Đan kiểu này thì chỉ ra hình cái hộp bút thôi, không đứng được đâu chị 👅 . Nhưng mà theo em thấy thì vậy cũng ổn lắm rồi.
Ở đây muốn tìm người Huế thì chỉ còn cách ra quán bánh beò thôi à. Người Bắc thì nhiều mà người Huế chẳng thấy đâu Sad

9Hỏi cách đan ví Empty Re: Hỏi cách đan ví 8/8/2009, 20:27

_sunflower_

_sunflower_
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Vậy là nó chỉ có thể xẹp lép như con cá tép cha ko đứng đc hả hic hic hu hu

10Hỏi cách đan ví Empty Re: Hỏi cách đan ví 10/8/2009, 22:14

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị đan ví thì phải có lót đúng ko ạ? thế thì trong lớp lót ý chị ra DQM mua cái miếng đứng túi ý, trong mấy cái hộp bút vải hay có lắm, cho cái đấy vào đảm bảo đẹp ngay chị ạ. Không thì em thấy mấy cái túi chần bông mình tự may hay hồ vải lớp lót cho cúng lên ýấmcí này em chưa thử nên chả bít thế nào, nghe mọi ng buôn thế chị ạ, chúc chị thành công nhé^^

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]