Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Hỏi mẫu túi M013 Empty Hỏi mẫu túi M013 20/8/2009, 09:19

ngongchandai

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
bitterfruit đã viết:Với lại nhân tiện hỏi lun, ở mẫu túi 013 ấy, cái quai của nó móc thế nào ấy nhỉ. Híc tớ nhìn hoài nhưng hok hỉu. TKs các pro nhìu naz
cái mẫu M013 y', mình nghĩ phần quai, bạn móc một sợi dây dài theo ý muốn bangừ mũi bính, xong rùi móc mũi móc kép. giống giống như mình móc đáy giỏ. hai hàng móc lép đó đối diện nhau. Nếu bạn muốn dây có bản to honư thì có thể móc thêm mỗi hàng 1 hàng mũi đơn nữa. Theo mình là vậy đó, tại mình đã làm vậy vài lần, thấy cũng giống mà. cũng hok biết có chính xác hok nữa.Bạn thử xem, hok được thì vô thỉnh giáo các chị khác. happy1

2Hỏi mẫu túi M013 Empty Re: Hỏi mẫu túi M013 20/8/2009, 15:01

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Quai túi của mẫu M013 theo hình Rosa thấy họ móc 2 hàng mũi móc kép, móc 2 mảnh như vậy, xong may 2 mép lại như hình ở chart 2 có cây kim may, như vậy là được 1 quai, rồi làm quai thứ 2 tương tự.

http://www.danmoc.net

3Hỏi mẫu túi M013 Empty Re: Hỏi mẫu túi M013 20/8/2009, 21:06

bitterfruit

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hi, tks mọi người nhìu lắm. Thế lúc mình nối các mảnh nhỏ với nhau bằng mũi dời ấy, cùng một mặt thì ko nói làm j, nhưng những mảnh cạnh túi ấy, làm thế nào để chúng vuông góc với nhau? Với lại móc đáy túi với thân túi ấy, móc thế nào để chúng thẳng đứng lên vây? :pf40:

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]