Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 17 ... 31, 32, 33 ... 36 ... 40  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 32 trong tổng số 40 trang]

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 32 Anh021-1
chó: khôn ngoan_trung thành_lém lỉnh_tỉnh táo trước mọi thử thách
thời trang len tự tạo - Page 32 Anh023-2
heo: đáng yêu_lương thiện_thường an phận

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 32 30
thời trang len tự tạo - Page 32 31

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 32 Anh029
Chị HAI yêu quý .
Với 1 người đam mê đan móc như em món quà chị gửi từ nơi xa xôi về thật là có ý nghĩa hết sức lớn lao .Em cám ơn chị đã chắp cánh cho em bay cao ,bay xa hơn .Em sẽ góp công sức cùng chị em thành viên đưa ĐAN MOC.NET .ngày 1 phát triển và sẽ là nơi thu hút toàn thể những ai có nhiệt huyết như em ở VIỆT NAM và nhũng chị em xa quê hương .
thời trang len tự tạo - Page 32 32
thời trang len tự tạo - Page 32 33
Chị THUHA09 yêu quý .
Từ lúc nhận được quà của chị cả nhà em rất vui .Cám ơn chị đã dành cho em tình cảm thật ấm áp .Con thú đang làm dở đó chị .Đó là con mà con gái em móc đó tối đến bị cúp điện mà rất nóng vậy mà nó dùng đen pin ở điện thoại mải mê móc theo mẫu của chị .
Em thật hạnh phúc khi có 2 chị luôn ở bên .Em hy vọng 1 ngày gần đây chi HAI về VN .3 chị em mình sẽ được gặp nhau .

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 32 Anh033-1thời trang len tự tạo - Page 32 34
MẪU 1 VÀ 2

Được sửa bởi ba_chu_bietthuxanh ngày 5/6/2010, 14:52; sửa lần 2.

hangiako

hangiako
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị ơi, sao mà chị khéo tay quá vậy? Ui em cũng có lần muốn tìm chart hình nào đó để thêu lên áo cho Lina nhưng ko biết tìm ở đâu. Trong khi đó chị lại có cả 1 bộ sưu tập 12 con giáp. Chị quả là khéo. Em xây nhà được mấy hôm rồi mà ko dám mời chị vào chơi vì...tay nghề em quá yếu so với chị. Hôm nay em mạnh dạn mời chị vào chơi để có gì cho em lời khuyên để sản phẩm đẹp hơn và độc đáo hơn nha chị. Em cảm ơn chị. Nhà em đây:
http://www.danmoc.net/forum-f3/topic-t1237.htm

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
Chào em _hangiako:
giàu hay nghèo thì cũng là chị em 1 nhà mà em .
thực ra nhà em rất nhiều người đã đến ,chị cũng đâu để đợi em mời đâu _chị đã đến rồi .
Em đan và móc đẹp lắm .Em cũng bận ư?mà đăng nhập vào diễn đàn giờ này .
Là phụ nữ em phải biết thức khuya dậy sớm là ko tốt cho sức khỏe và sắc đẹp mà .
khi ba mẹ chị còn _anh chị em đoàn kết chị đâu có thức khuya dậy sớm như bây giờ .đem đêm cứ nhớ và mơ đến ba mẹ lại giật mình tỉnh giấc và lại âm thầm khóc 1 mình .phần vì tâm tư bất ổn phàn vì lo cuộc sống gia đình .
giờ đây chị càng bận thêm khi đã nhận lời đan áo cho 1 tổ đan len _công sá hết sức rẻ mạt _1 chiếc áo người lớn nặng 3 lạng len mà công chỉ có 35 ngàn thôi .tay nghề như chị cũng phải đan 4 ngày mới hoàn thiên xong đó là giờ giấc ko kể .
Vì kinh tế ư?ừ .về mùa hè thu nhập của chị thật thấp nên chị phải "năng nhặt'.Còn 1 điều nữa là -mọi người có ai đoán ra ko?-chị sẽ học thêm được các mẫu đan của họ .
biết chị ở đanmoc.net.họ ko cho phép chị chụp hình sản phẩm của họ đưa lên mạng .
nghỉ đi em giờ mới là 3 giờ 55 phút sáng .còn chị phải thức luôn vì đến 5 giờ 30ph chị đã phải đi bán hàng rồi .
chúc em 1 ngày mới tốt lành .thời trang len tự tạo - Page 32 Moz-screenshot-4
thời trang len tự tạo - Page 32 Moz-screenshot-3thời trang len tự tạo - Page 32 Moz-screenshot-5

hangiako

hangiako
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Ôi chị ơi, em thật cảm phục chị. Chị đừng lo lắng đan móc nhiều quá mà có hại cho sức khỏe. Chị có 1 gia đình hạnh phúc. Em mong chị mau chóng vượt qua nổi đau mất Ba Mẹ của chị để chị luôn vui vẻ Hạnh Phúc để còn ra được nhiều sản phẩm độc đáo hơn cho bọn em học hỏi nữa.
Em hiện đang ở nước ngoài, bên em đang ban ngày nên em vào ra diễn đàn hoài, coi ké sản phẩm của mọi người Hihihi.... thấy cái nào dễ hay đẹp mà dễ làm thì xin chart để thử đan cho con gái em. Em rất thích vào diễn đàn để học hỏi thêm nhưng nhu cầu thì ko nhiều vì con gái mau lớn quá, ra xong sản phẩm thì con lớn mất tiêu rồi hihihi...

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
ba_chu_bietthuxanh đã viết:Chào em _hangiako:
giàu hay nghèo thì cũng là chị em 1 nhà mà em .
thực ra nhà em rất nhiều người đã đến ,chị cũng đâu để đợi em mời đâu _chị đã đến rồi .
Em đan và móc đẹp lắm .Em cũng bận ư?mà đăng nhập vào diễn đàn giờ này .
Là phụ nữ em phải biết thức khuya dậy sớm là ko tốt cho sức khỏe và sắc đẹp mà .
khi ba mẹ chị còn _anh chị em đoàn kết chị đâu có thức khuya dậy sớm như bây giờ .đem đêm cứ nhớ và mơ đến ba mẹ lại giật mình tỉnh giấc và lại âm thầm khóc 1 mình .phần vì tâm tư bất ổn phàn vì lo cuộc sống gia đình .
giờ đây chị càng bận thêm khi đã nhận lời đan áo cho 1 tổ đan len _công sá hết sức rẻ mạt _1 chiếc áo người lớn nặng 3 lạng len mà công chỉ có 35 ngàn thôi .tay nghề như chị cũng phải đan 4 ngày mới hoàn thiên xong đó là giờ giấc ko kể .
Vì kinh tế ư?ừ .về mùa hè thu nhập của chị thật thấp nên chị phải "năng nhặt'.Còn 1 điều nữa là -mọi người có ai đoán ra ko?-chị sẽ học thêm được các mẫu đan của họ .
biết chị ở đanmoc.net.họ ko cho phép chị chụp hình sản phẩm của họ đưa lên mạng .
nghỉ đi em giờ mới là 3 giờ 55 phút sáng .còn chị phải thức luôn vì đến 5 giờ 30ph chị đã phải đi bán hàng rồi .
chúc em 1 ngày mới tốt lành .thời trang len tự tạo - Page 32 Moz-screenshot-4
thời trang len tự tạo - Page 32 Moz-screenshot-3thời trang len tự tạo - Page 32 Moz-screenshot-5
Chị thân mến! em thương chị, trời không lấy đi của ai tất cả đâu chị ạ. Đúng là công có 35.000 thì rẻ quá chị nhỉ, hôm trước em thấy chị nói là chị có may nữa mà bây giờ lại chuyển sang đan thế chị không may nữa à, vì em thấy tiền công may có vẻ cao hơn chị ạ. Em cũng long đong lắm chị ơi, bây giờ thì ổn hơn một chút, em cũng đã từng phải móc thuê kiếm tiền trong những dịp hè từ ngày còn đi học và cũng đã từng làm nghề may, may thuê khi công việc không ổn định đấy ạ nên bây giờ cứ ai rơi vào hoàn cảnh éo le là em thương lăm cho dù em cũng không khá giả đâu ạ. Em chúc chị sớm vượt qua giai đoạn khó khăn này nhé. ở đây em thấy có địa chỉ tuyển thợ may, chị thử vào xem sao:
http://hoitheuthua.net/diendan/showthread.php?233-Tuyển-cộng-tác-viên-là-Thợ-may

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
Cám ơn em _MEBEAN.đã chia sẻ .Công việc của chị khác mọi người lắm em ạ ...các nhà chủ lớn họ thu mua vải thừa ở các nhà máy may về còn chị đến mua lại của họ với số lượng nhỏ về tự thiết kế và cắt may vải to thì cắt đồ lớn vải nhỏ thì cắt đồ bé rồi đi giao cho các quầy hàng còn tồn lại thì chị lại đi bán lẻ .Còn đan là chị tận dụng thời gian "1 công đôi việc "thôi em ạ .Những lúc ngòi bán hàng thì chị đan mà ...Cám ơn em về sự giới thiệu công việc ...những ngày vừa qua mải mê đan bộ sưu tập 12 con giáp mà chị bỏ bê bao nhiêu hàng cắt rồi mà chưa may giờ chị đang chạy "nước rút'đó em ...Nếu đem so sánh việc chị tự đan sản phẩm của mình và nhận đan thuê thì ai ai cũng biết thế nào là hơn nhưng chị muốn thâm nhập 1 thời gian để học hỏi thêm nhiều kỹ năng về đan _cũng thú vị lắm em ạ _1 thời gian nữa khi chị ngừng công việc ở đó chị sẽ "bật mí "dần cho mọi người biết ... Đổi lại công sức của chị chị sẽ thu lại nhiều cái quý hóa hơn .

HANGIAKO.ơi .chị thật tồ tịt ... chúc em ở nơi xa xôi ấy luôn mạnh khỏe và hạnh phúc .

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 32 65
ÁO: Qùa tặng của chị THU HÀ 09 .

NGƯỜI MẪU : Con gái BACHUBIETTHUXANH

Em cám ơn chị _chị yêu quý .

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 32 Anh025-3

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 32 9273 thời trang len tự tạo - Page 32 646716 thời trang len tự tạo - Page 32 31898 thời trang len tự tạo - Page 32 847731

Được sửa bởi ba_chu_bietthuxanh ngày 28/6/2010, 04:31; sửa lần 2.

hangiako

hangiako
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị ơi, con gái chị đẹp giống chị quá. Cái khăn chị đan đẹp quá đi.

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 32 71-1
Con gái BACHUBIETTHUXANHvui mừng ngồi ngắm con thú vừa móc xong theo mẫu của bác THU HA 09 .thời trang len tự tạo - Page 32 72
1 thoáng buồn khi chưa có cườm đính mắt thú .

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 32 70
MẪU 4

Được sửa bởi ba_chu_bietthuxanh ngày 26/6/2010, 17:33; sửa lần 4.

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010