Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 19 ... 34, 35, 36 ... 40  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 35 trong tổng số 40 trang]

851Vui Re: thời trang len tự tạo 23/7/2010, 20:46

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 35 847731 thời trang len tự tạo - Page 35 847731 thời trang len tự tạo - Page 35 847731
Chị chào HANGPHUONG.CS .
Em đã hỏi chị về mẫu hoa cúc 2 mầu _cùng câu hỏi này cũng có vài thành viên gửi vào tin nhắn hỏi chị . Chị viết ra đây để mọi gười cùng biết nha .
Mẫu hoa cúc 2 mầu chị đã hướng dẫn tỉ mỉ rồi đó .
Em chịu khó quay trở lại tầng số 4 nha .
ko hiểu đâu hỏi chị ,chị lại giải thích
Chúc em thành công

Được sửa bởi ba_chu_bietthuxanh ngày 24/7/2010, 07:10; sửa lần 2.

852Vui chào cô 23/7/2010, 21:21

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
con đã ghé nhà cô nhiều lần ..mỗi lần thấy cô làm áo mói .mà thèm ghê muốn làm đụoc giống cô..nhung hôm nay mói can đảm nhò cô chỉ cho con
.cô oi có thể dạy con đan không ?móc thì con biết một chút..đan thì con hoàn toàn không biết gì cả..con cũng đã xem cách của chị rosa chỉ ,chủ đề dành cho các bạn chua biết đan.con có làm theo nhung không tài nào ,làm duọc buóc đầu tiên ...len nó cú tuột ra hoài...con đang tập thủ trên cây đũa ...

853Vui Re: thời trang len tự tạo 23/7/2010, 21:43

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
Hướng dẫn các mẫu đan thì chị có thể "điều khiển từ xa đến em được" Chứ bây giờ em mới đang tập cầm "đũa"thay kim đan thì chị em mình phải trực tiếp gặp nhau mới ổn
thời trang len tự tạo - Page 35 Picture001

854Vui Re: thời trang len tự tạo 23/7/2010, 21:52

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
xin lỗi cho hoỉ tuổi của
ba_chu_bietthuxanh..dể cho sung hô cho dúng ...dùng buồn nhé..con không có í gì..

thời trang len tự tạo - Page 35 727-90

855Vui Re: thời trang len tự tạo 24/7/2010, 12:17

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ba_chu_bietthuxanh đã viết:
Thời tiết nóng nực này chỉ có mình em là năng đến nhà chị _Cám ơn em đã khen ,vậy mà chị đang nản đó .Vì đan đủ 12 con giáp thì khăn sẽ quá dài so với quy định ,
Chị HAI và chịBA đâu cho ÚT xin ý kiến đi

không sao chị ah, nếu dài thì mình quấn khăn theo kiểu dài, em thấy đẹp chị ah, đừng nản nha chi5. chúc chị sớm hoàn thành khăn nhen chị Smile

856Vui Re: thời trang len tự tạo 25/7/2010, 23:49

hangphuong.cs

hangphuong.cs
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Đầu tiên phải xin lỗi cô trước.
Lúc cháu nhìn trên hình chụp cháu cứ tưởng cô chỉ khoảng ngoài 30 là cùng nên đã gọi chị xưng em, hi. hôm nay cháu đã ngồi từ 7h30 đến 11h30 để đi thăm quan hết nhà của cô. Trời ui, kinh ngạc quá, cháu mê tít, cháu thích đan lắm nhưng chỉ toàn đan khăn thui, mà mấy mẫu khăn cô hướng dẫn cho mọi người mà cháu thích cháu copy hết về rùi, in ra rồi rảnh lúc nào thì học đan theo, chắc chắn còn mấy mẫu nữa cháu bỏ quên đâu đó khi nào cháu sẽ tìm tiếp. Khâm phục tài đan của cô quá đi, cháu ủng hộ nhiệt liệt cô đan chiếc khăn 12 con giáp. Sao mà cô đan khéo thế, cháu có mỗi việc đan chữ cái tên ng iu lên khăn mà loay hoay mãi chưa biết làm sao nữa cô à, hic. nhìn mấy chiếc khăn cô đan chữ vào mà thèm quá, lúc nào có thời gian rảnh cô dạy cháu nhé, cô cứ viết tắt cho nhanh, cháu dịch được mà, ví dụ cháu muốn đan các chữ cái T, P thì làm thế nào cô nhỉ? nếu cô đã dạy cách đan chữ ở đâu rồi mà cháu chưa tìm thấy thì cô thông cảm cho cháu nhé, hi.
Cháu cảm ơn cô, chúc cô khỏe và hạnh phúc.

857Vui Re: thời trang len tự tạo 26/7/2010, 04:35

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
HANGHUONG.CS THÂN MẾN
Nhà cô lộn xộn quá _thật vất vả cho cháu khi phải coppi các mẫu _Được cháu tưởng cô ngoài 30 ,cô vui quá _(cô căn CÔ CHÍN THƯỢNG NGÀN _nên lúc nào cũng thích mình trẻ dẹp ...hì.hì ..._
Cháu muốn đan 2 chữ đó ư? Thật là trùng hợp .Cô có 1 người bạn thân mới vô SÀI GÒN công tác gần 1 tuần nay tên là PHƯƠNG .Khi trở ra BẮC chắc cũng vào mùa lạnh và vợ anh ấy tên là THU .Cô cũng đang có ý định đan tặng anh ấy 1 chiếc khăn mang chính tên của 2 vợ chồng anh ấy .dù sao thì giờ vẫn đang hè khi nào cô đan cô a lô cho cháu rồi cùng đan nha.
Àmà cháu ở đâu ? nếu ở nội thành HÀ NỘI thì cô cháu mình gặp nhau cùng "đàm đạo"

858Vui Re: thời trang len tự tạo 26/7/2010, 07:17

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cám ơn em đã bày cho chị đan mẫu này , em xem có đúng không?

thời trang len tự tạo - Page 35 25

859Vui Re: thời trang len tự tạo 26/7/2010, 13:44

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
tuongvy63 đã viết:Cám ơn em đã bày cho chị đan mẫu này , em xem có đúng không?

thời trang len tự tạo - Page 35 25
WOW .Chị đan đúng và đẹp quá , càng ngày em thấy chị càng lên tay _Tuần này em mải may hàng nên ko đan được mấy .Sắp tới em đi "CỬA LÒ "nghỉ mát ,em sẽ mang theo len khi em về em sẽ có vài sản phẩm để khoe với mọi người .

860Vui Re: thời trang len tự tạo 27/7/2010, 00:49

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Trước hết mình xin cám ơn Rosa thật nhiều đã mở ra trang web này để mọi người cùng chung sở thích được học hỏi lẫn nhau
Em ơi , nhà em không lộn xộn đâu ,chị cũng giống như hangphuong.cs đã từng ngồi rất nhiều giờ để đi tham quan hết nhà sản phẩm của em, chị rất thích và cũng đã copy lại,Để cám ơn em đã tận tình giúp đở , bây giờ chị sẽ chia sẽ với tất cả những bạn không có thời gian để đi tham quan hết nhà em được , vì bây giờ đã là trang 86 rồi. HANGHUONG.CS em xem lại , nếu em thiếu mẫu gì thì copy tiếp.
Mình dọn nhà ba_chu_bietthuxanh lại gồm có 2 phần .Phần 1 là những bài có bày cách đan và phần 2 là những sản phẩm , trong đó có 1 Cd nhạc do Mạnh Quỳnh hát mời các bạn mở loa để vừa nghe nhạc vừa tham quan . Chúc các bạn có những giây phút thật thoải mái.

http://chutchit63.xanga.com/weblog/

Đây là chiếc áo vừa đan xong theo mẫu số 4 của ba_chu_bietthuxanh

thời trang len tự tạo - Page 35 Untitled5

861Vui Re: thời trang len tự tạo 27/7/2010, 05:56

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
CHỊ .
EM THẬT CẢM ĐỘNG _VÀ KHÔNG HIỂU SAO NƯỚC MẮT EM CỨ TRÀO RA _EM KHÔNG BIẾT NÓI GÌ HƠN _EM CHỈ BIẾT CÁM ƠN CHỊ THẬT NHIỀU
BẠN NÀO ĐẾN THĂM NHÀ MÌNH XIN ĐỂ LẠI VÀI DÒNG CẢM XÚC VÌ SỰ TẬN TÌNH CỦA CHỊ TUONGVY63
CHÚC MỌI NGƯỜI 1 NGÀY MỚI TỐT LÀNH .

862Vui Re: thời trang len tự tạo 27/7/2010, 07:38

bé mi

bé mi
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
trời..em cũng cảm động quá....1 trang web riêng cho chị luôn..nhiều sản phẩm đẹp quá chị ơi...chúc chị tuongvy63 và chị ba_chu_bietthuxanh lúc nào cũng vui vẻ và hạnh phúc

863Vui Re: thời trang len tự tạo 27/7/2010, 07:47

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Chào hai chị, hai chị đều là những người giàu cảm xúc và khéo tay. Em đã rất khâm phục chị Biệt thự biển xanh và giờ lại thêm chị Tường Vy nữa ạ. Chúc hai chị hạnh phúc trong cuộc sống và thành đạt trong công việc.
Không hiểu sao máy của em chỉ cho em nhìn thấy hai phần đầu và cuối của áo chị Tường Vy, còn phần giữa thì chẳng thấy gì, ghét thật nhưng em nhìn thấy mũi đan của chị đều tay và rất đẹp.

864Vui Cám ơn chị 27/7/2010, 09:35

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Chào chị Tươngvy63!
Em là người thường xuyên tạm trú nhà ba_chu_bietthuxanh nay có chị ủng hộ ra tay sắp xếp lại mạch lạc rỏ ràng thật tiện để cho tụi em học hỏi.Em kg rành về vi tính lắm nhất là phải gỏ bàn phím như vầy đối với em còn khó hơn em móc thú nữa nhưng trước nghĩa cử đẹp của chị em kg thể nào làm ngơ được.Vài dòng chử kg thể tả được hết nhưng mong chị hiểu được tấm lòng của em nói riêng và các chị em trong diển đàn nói chung và nhận nơi em lời cảm on chân thành nhất.Chào chị

865Vui Re: thời trang len tự tạo 27/7/2010, 14:47

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em ngưỡng mộ lắm luôn. em mà dc như vậy chắc em khóc mấy ngày mấy đêm vì sung sướng quá chị ah. cái áo xinh mà phối màu cũng đẹp nữa! Chúc nhà chị ngày càng to Smile

866Vui Re: thời trang len tự tạo 27/7/2010, 21:32

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Tôi vừa xem qua chutchit63, tôi rất tôn trọng tình cãm của Tương Vy đối với Bachu bietthuxanh, vừa xem các tác phẩm vừa nghe nhạc du dương thật là hay hết ý. Có những mẫu khăn đơn giãn mà đẹp, mình sẽ cóp vài mẫu (trong Nam nóng quá không biết để đến khi nào mới lấy ra xài hic hic).
Nhưng tôi có 1 thắc mắc nhỏ là sao bài viết và nhạc đệm mang dáng vẻ buồn buồn sao ấy. Nếu tôi nói không đúng thì xin quý vị bỏ qua nhé.

http://www.myhobby.vn

867Vui Re: thời trang len tự tạo 28/7/2010, 00:07

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Mình làm trang này http://chutchit63.xanga.com/weblog/ để tặng ba_chu_bietthuxanh, khi được biết ba_chu_bietthuxanh thích tiếng hát của Mạnh Quỳnh và CD này nên mình đã upload CD nhạc này

therese1253 đã viết:Tôi vừa xem qua chutchit63, tôi rất tôn trọng tình cãm của Tương Vy đối với Bachu bietthuxanh, vừa xem các tác phẩm vừa nghe nhạc du dương thật là hay hết ý. Có những mẫu khăn đơn giãn mà đẹp, mình sẽ cóp vài mẫu (trong Nam nóng quá không biết để đến khi nào mới lấy ra xài hic hic).
Nhưng tôi có 1 thắc mắc nhỏ là sao bài viết và nhạc đệm mang dáng vẻ buồn buồn sao ấy. Nếu tôi nói không đúng thì xin quý vị bỏ qua nhé.

868Vui Re: thời trang len tự tạo 28/7/2010, 07:24

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
Em chào chị THERESE1253. Rất vui khi chị đã đến thăm nhà em _khi nghe chị nói "bài viết buồn "em giật mình mở lại chút chit thì chỉ thấy nhũng hình mẫu và bài viết của em và hướng dẫn cách đan thôi ,Chỉ có bên ngoài topic là có những tâm sự sẻ chia của chị em trong diễn đàn với nhau .khi em vừa biết đến mẫu hoa cúc 2 mầu ...người đầu tiên em nghĩ đến để đan tặng là MẸ em đó chị ạ ,Em đan xong 1 chiếc rồi nhưng nghĩ ràng HÀ NỘI khi lạnh thì rất lạnh sợ mẹ ngồi bán hàng lạnh đầu vì chiếc khăn đó em đan bề ngang hơi nhỏ chỉ để quàng cổ thế là em quyết định đan chiếc thứ 2 để mẹ có thể chít cả lên đầu ...Nhưng chị ơi em thật đau đớn vô cùng khi những mũi đan cuối cùng sắp kết thúc thì 1 vụ tai nạn xảy ra ...Em đã vĩnh viễn mất mẹ ...
Cặp khăn đó em cũng chụp lên topic và đã có rất nhìu chị em chia sẻ ...Riêng chị THUHA09 luôn luôn ở bên em động viên an ủi em ..
Chị TUONGVY sợ mọi người lây cái buồn của em cũng ko đưa cặp khăn đó vô chutchit
Chị à
còn về đĩa nhạc thì em rất thích ngheNHAC VÀ LỜI CỦA MẠNH QUỲNH .
Còn trên diễn đàn này ai cùng sở thích với em thì nghe mà ko thích thì có thể ko mở loa mà .
Em chào chị _chúc chị mọi điều tốt lành

869Vui Re: thời trang len tự tạo 28/7/2010, 09:48

cuộnlenbé

cuộnlenbé
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
ba_chu_bietthuxanh đã viết:Em chào chị THERESE1253. Rất vui khi chị đã đến thăm nhà em _khi nghe chị nói "bài viết buồn "em giật mình mở lại chút chit thì chỉ thấy nhũng hình mẫu và bài viết của em và hướng dẫn cách đan thôi ,Chỉ có bên ngoài topic là có những tâm sự sẻ chia của chị em trong diễn đàn với nhau .khi em vừa biết đến mẫu hoa cúc 2 mầu ...người đầu tiên em nghĩ đến để đan tặng là MẸ em đó chị ạ ,Em đan xong 1 chiếc rồi nhưng nghĩ ràng HÀ NỘI khi lạnh thì rất lạnh sợ mẹ ngồi bán hàng lạnh đầu vì chiếc khăn đó em đan bề ngang hơi nhỏ chỉ để quàng cổ thế là em quyết định đan chiếc thứ 2 để mẹ có thể chít cả lên đầu ...Nhưng chị ơi em thật đau đớn vô cùng khi những mũi đan cuối cùng sắp kết thúc thì 1 vụ tai nạn xảy ra ...Em đã vĩnh viễn mất mẹ ...
Cặp khăn đó em cũng chụp lên topic và đã có rất nhìu chị em chia sẻ ...Riêng chị THUHA09 luôn luôn ở bên em động viên an ủi em ..
Chị TUONGVY sợ mọi người lây cái buồn của em cũng ko đưa cặp khăn đó vô chutchit
Chị à
còn về đĩa nhạc thì em rất thích ngheNHAC VÀ LỜI CỦA MẠNH QUỲNH .
Còn trên diễn đàn này ai cùng sở thích với em thì nghe mà ko thích thì có thể ko mở loa mà .
Em chào chị _chúc chị mọi điều tốt lành
BUỒN QUÁ Crying or Very sad

870Vui Re: thời trang len tự tạo 28/7/2010, 10:15

cuộnlenbé

cuộnlenbé
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
http://www.danmoc.net/forum-f3/topic-t1390.htm
nhà của em đấy ạ mong các bác tham quan rồi cho ý kiến

871Vui Re: thời trang len tự tạo 28/7/2010, 12:49

muathularung

muathularung
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào cô .BA_CHU_BIETTHUXANH
Hôm nay cháu lại đến thăm cô ,cháu vui mừng hết sức .cháu cũng đăng ký lâu rồi ,cháu ít xuất hiện vì cháu toàn đan sau người khác .Ýcháu là đợi người khác hỏi cô và đợi cô hướng dẫn rồi cháu chỉ việc đan .Nhưng hôm nay cháu đăng nhập vào để có đôi lời .
*Thứ nhất ,mình có ý kiến với CUÔNLENBE .
Bạn đến nhà người khác không chào hỏi ,không ý kiến gì mà làm luôn 1 câu cộc lốc 'BUỒN QUÁ".Bạn buồn vì chuyện gì ...
Thứ 2 :bạn còn rất nhỏ tuổi vậy mà ban giới thiệu nhà bạn bên nhà người khác mà ko được 1 lời xin phép lại còn gọi như người lớn gọi thay con "các bác và em'
Xin lỗi côTUONGVY63và cô BA_CHU_BIETTHUXANH .Theo ý cháu thì các cô nên bỏ chutschit63 đi ạ .Vì ở đời người tốt cũng nhiều và kẻ xấu cũng lắm .Ai muốn gì thì phải có chút lao động .người mừng cũng có mà kẻ ganh ghét cũng nhiều .2 cô suy nghĩ ý của cháu nha .
Cô chủ nhà bỏ ra rất nhiều công sức _thức khuya ,dậy sớm ,tự đan tự viết chát để mong mọi người dễ hiểu dễ đan và giờ đây có cô TUONGVY63góp công thu gon lại ko một thù lao ko 1 kinh phí ...2 cô có từng nhớ rằng có câu nói ƠN CHẲNG ĐƯỢC ƠN MÀ CHỈ BỊ OÁN .không ạ .

872Vui Re: thời trang len tự tạo 28/7/2010, 18:22

skara

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào ba_chu_bietthuxanh em là người mới gia nhập vào diễn đàn , sau khi xem xong http://chutchit63.xanga.com/weblog/ và đọc bài viết của chị , em xin chia buồn cùng chị vì chị đã vĩnh viễn mất mẹ tâm trạng này em hiểu vì đã trải qua . Chị ơi , chị đừng ngưng giới thiệu chutchit63 với diễn đàn này nghe chị ,vì theo em ai thích thì xem, còn xoá thì làm sao xoá được vì theo em biết Web Xanga , Picasa hay Diễn đàn đan móc không chỉ 1 vài người xem , mà cả thế giới đều xem , không phải chỉ dành cho Diễn đàn đan móc. Em xin cám ơn chị đã bỏ ra rất nhiều công sức thức khuya ,dậy sớm ,tự đan tự viết chart để mong mọi người dễ hiểu dễ đan ,em sẽ copy lại và làm thành 1 cuốn sách đối với em đây là cuốn sách vô giá vì chủ nhân đã làm ra nó bằng bất vụ lợi, em cũng xin cám ơn chị Tuongvy63 đã sắp xếp lại cho em dễ in .Em xin các chị hãy tôn trọng ba_chu_bietthuxanh vì chị ấy có thể cất riêng địa chỉ chutchit63 chỉ giới thiệu riêng cho bạn bè thôi...
Chúc hai chị hạnh phúc trong cuộc sống và thành đạt trong công việc. happy2

873Vui Re: thời trang len tự tạo 28/7/2010, 21:27

cuộnlenbé

cuộnlenbé
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
muathularung đã viết:Chào cô .BA_CHU_BIETTHUXANH
Hôm nay cháu lại đến thăm cô ,cháu vui mừng hết sức .cháu cũng đăng ký lâu rồi ,cháu ít xuất hiện vì cháu toàn đan sau người khác .Ýcháu là đợi người khác hỏi cô và đợi cô hướng dẫn rồi cháu chỉ việc đan .Nhưng hôm nay cháu đăng nhập vào để có đôi lời .
*Thứ nhất ,mình có ý kiến với CUÔNLENBE .
Bạn đến nhà người khác không chào hỏi ,không ý kiến gì mà làm luôn 1 câu cộc lốc 'BUỒN QUÁ".Bạn buồn vì chuyện gì ...
Thứ 2 :bạn còn rất nhỏ tuổi vậy mà ban giới thiệu nhà bạn bên nhà người khác mà ko được 1 lời xin phép lại còn gọi như người lớn gọi thay con "các bác và em'
Xin lỗi côTUONGVY63và cô BA_CHU_BIETTHUXANH .Theo ý cháu thì các cô nên bỏ chutschit63 đi ạ .Vì ở đời người tốt cũng nhiều và kẻ xấu cũng lắm .Ai muốn gì thì phải có chút lao động .người mừng cũng có mà kẻ ganh ghét cũng nhiều .2 cô suy nghĩ ý của cháu nha .
Cô chủ nhà bỏ ra rất nhiều công sức _thức khuya ,dậy sớm ,tự đan tự viết chát để mong mọi người dễ hiểu dễ đan và giờ đây có cô TUONGVY63góp công thu gon lại ko một thù lao ko 1 kinh phí ...2 cô có từng nhớ rằng có câu nói ƠN CHẲNG ĐƯỢC ƠN MÀ CHỈ BỊ OÁN .không ạ .
thế là vô duyên à thế cho CUONLENBE sorry nha Embarassed

874Vui Re: thời trang len tự tạo 28/7/2010, 21:55

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010

875Vui Re: thời trang len tự tạo 31/7/2010, 11:15

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em xem giúp chị đan đúng không? Học mà không được ở gần cô giáo khổ thật

thời trang len tự tạo - Page 35 31

http://chutchit63.xanga.com/weblog/[/quote]

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 35 trong tổng số 40 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 19 ... 34, 35, 36 ... 40  Next