Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

51Iceman production ^-^ - Page 3 Empty Re: Iceman production ^-^ 24/12/2009, 13:58

zuna

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình m?i tham gia di?n ?àn, mình r?t thích cai ví có 2 con cá hun nhau ^_^ b?n t? làm. mình c?ng mu?n làm 1 cái. hi. b?n có th? post lên di?n ?àn ho?c g?i cho mình cách làm, nguyên li?u, cách khâu ???c ko? ??a ch? mail c?a mình: lyna1310@yahoo.com c?m ?n Iceman nhé Iceman production ^-^ - Page 3 33956 hy v?ng s?m s? có s?n ph?m ??p nh? c?a Iceman.

52Iceman production ^-^ - Page 3 Empty Re: Iceman production ^-^ 24/12/2009, 22:55

mèo_sữa

mèo_sữa
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hjhj! ngưỡng mộ chị wa đi! em cũng mới tập đan được gần một tháng rùi nè! em cũng có được một tác phẩm đầu tay rùi nhưng thấy ít wa nên chưa dám đưa lên cho mọi người xem! Iceman production ^-^ - Page 3 252296 ah! cái khăn có hình ô vuông nhìn đẹp lắm chị ah!

53Iceman production ^-^ - Page 3 Empty Re: Iceman production ^-^ 2/1/2010, 17:42

pekoi201

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Iceman ơi, kiển khăn đầu tiên là đan kim số mấy len loại nào thì được? Cám ơn iceman

54Iceman production ^-^ - Page 3 Empty Re: Iceman production ^-^ 12/1/2010, 08:46

Iceman

Iceman
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Mình đan kim 4mm và len cotton sợi bình thường thôi. Nếu bạn ở HN thì mua len ở Đinh Liệt ấy

55Iceman production ^-^ - Page 3 Empty Re: Iceman production ^-^ 12/1/2010, 08:51

Iceman

Iceman
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
@Các bạn muốn làm ví: Hix, mình search trên mạng nhưng chưa tìm đc chart của các mẫu ví mình đã làm, mà scan lên thì nó nhỏ xiu xiu chả nhìn thấy j. Nguyên liệu thì cũng đơn giản: vải plastic canvas, chỉ dmc theo các code của từng chart, quan trọng nhất là chart thì mình sẽ cố đi kiếm chỗ nào có thể scan lên to dc Sad
Nhưng nhanh nhất là các bạn mua sẵn bộ kit của TQ (trừ trường hợp bạn nào thích làm những mẫu độc đáo mà kit không có sẵn), trong kit có đủ cả kim, chỉ, chart, vải. Chỉ việc làm theo hướng dẫn là ok. Ở HN thì có thể mua ở 29 Mã Mây hoặc trên Thái Hà có nhà chị Huyền chuyên bán mấy đồ đó. Chúc mọi người thành công happy2

56Iceman production ^-^ - Page 3 Empty Re: Iceman production ^-^ 1/9/2011, 07:53

mAylee

mAylee
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị đan khăn đẹp quá bounce

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3