Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

thienmy2214

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
[b]]em xem chark của túi này thấy kí hiệu (chấm đen rồi gạch dưới)cái đó móc sao vậy?và chỉ em cái hướng đi kế tiếp của vòng ngoài vớihttp://img204.imageshack.us/content.php?page=done&l=img204/6162/chark.jpg

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
nhỏ quá bạn ơi!!! mình chẳng thấy gì cả.

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Theo chị đó là mũi dời nhưng móc vào vòng len phía sau. Em tham khảo mũi móc đơn móc đơn có dấu gạch ở dưới trong các mũi móc của diễn đàn sẽ hiểu thế nào là móc vào vòng len phía sau.

http://www.danmoc.net

choco miu

choco miu
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cho mình hỏi cách móc đáy của bao điện thoại này với, nhìn mẫu mà hem hỉu móc sao nữa. cho em hỏi mẫu túi M012 móc sao các chị!!! 848776
Mình móc xong phần thân rùi nhưng mà bị lộ chỉ nên xấu lắm huhu cho em hỏi mẫu túi M012 móc sao các chị!!! 870103 ( tại mình nối các miếng vuông bằng cách buộc chỉ )

leluong

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Theo mình thì hình như trong chart không có mẫu đáy túi, nhưng bạn có thể thử móc theo mẫu móc vòng tròn ấy, làm một vòng tròn rồi cứ móc vào, thêm mũi, đến khi được bề rộng như ý thi dừng lại rồi ghép với phần trên. Mình đã từng làm như vậy. Hay bạn cũng có thể tham khảo các mẫu đáy túi của các chart khác và sáng tạo ra cái cho mình. Hì! Bạn thử xem nhé! cho em hỏi mẫu túi M012 móc sao các chị!!! 915210

choco miu

choco miu
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cảm ơn bạn cho em hỏi mẫu túi M012 móc sao các chị!!! 584639 mình đang thử với mẫu đáy túi hình bầu dục, hi vọng là kết quả sẽ khả quan.

7cho em hỏi mẫu túi M012 móc sao các chị!!! Empty cách ráp mẫu túi M012 28/6/2010, 20:39

keokhonglo

keokhonglo
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cho em hỏi mẫu túi M012 móc sao các chị!!! 699102 các chị ơi!em móc xong các hình vuông của mẫu túi M012 rùi nhưng không biết cách ráp. Các chị chỉ giúp em với!Thanks nhùi lém.hixhix

sad_movie

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Các chị ơi, em đọc chart mà không hiểu nơi. Như vậy là mình móc từng ô vuông nhỏ rồi may lại hả chị. Hjxx .. thanx các chị nhiều. Em là mem mới, phải học hỏi nhiều quá. Nhìn hình này thấy thích ghê Laughing

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
sad_movie đã viết:Các chị ơi, em đọc chart mà không hiểu nơi. Như vậy là mình móc từng ô vuông nhỏ rồi may lại hả chị. Hjxx .. thanx các chị nhiều. Em là mem mới, phải học hỏi nhiều quá. Nhìn hình này thấy thích ghê Laughing
mẫu này dùng mũi dời để ghép các mảnh o vuông lại chị à!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]