Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

heogay48

heogay48
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hôm nay là sinh nhật chị nghiagianganh, thành viên cực kỳ tâm huyết với diễn đàn. vì chưa thấy ai lên tiếng gì nên e mạo muội mở topic này chúc mừng sinh nhật chị Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 699102 . chúc chị sinh nhật vui vẻ, luôn khoẻ mạnh, hạnh phúc, gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống ạ. mong chị luôn gắn bó với diễn đàn mình nha chị!! Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 847731

chị nghiagianganh bằng tuổi một bà chị họ của e (mà e thì quý bà í lắm Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 571279 ). tính cách 2 chị cũng giống nhau lắm ạ Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 699102 . lúc e mới vào diễn đàn còn lơ nga lơ ngơ chả biết gì, chị nghiagianganh đã rất tận tình + kiên nhẫn giải đáp các thắc mắc giời ơi đất hỡi của e Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 252296 . nhờ chị mà e đã học đc thêm rất nhiều kĩ thuật đan mới, e cám ơn chị nhiều lắm ạ!! Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 33956
e chẳng có gì nhiều chỉ có 1 cái bánh ga tô dâu tặng chị Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 252296 e thích dâu lắm, nhìn cái bánh này thèm chết đi đc, mong là chị cũng thích ạ Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 115412

Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 7920_1102328850390_1591782296_30238

ăn bánh xong rùi uống thêm 1 tách cà phê nha chị Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 49893

Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 14536_1277101293495_1408886794_7975

hihi. HAPPY BIRTHDAY SIS!!! Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 717650

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Sáng nay dậy sớm vào diễn đàn để xem số tuổi mình đã nhảy số chưa, rồi cười một mình, chồng chẳng nhớ gì cả. Ra ngoài đường thấy hôm nay họ bán nhiều hoa thế, tưởng họ nhớ sinh nhật mình Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 33956 , hoá ra hôm nay mùng 1 âm lịch Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 935434 . Mình nhớ năm nào đến sinh nhật mình, ngoài đường cũng bán đầy hoa, mùa xuân mà, mùa hoa nở, lãng mạn thế chứ Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 252296 .
Mình mới nhận thêm một công việc nữa. Làm 2 nơi thật vất vả, chẳng còn thời gian để đan nữa, chỉ tranh thủ đan trước lúc đi ngủ được mấy dòng để cho đỡ thèm.
Rất rất cảm ơn heogay, cô thuha, diễn đàn mình! Nhờ có mọi người mà mình thấy cuộc sống luôn có điều gì đó để mong đợi. Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 717650

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Chúc mừng sinh nhật nghiagianganh. Đúng là các bài viết của nghiagianganh rất bổ ích đấy. Cám ơn em nhiều nhé vì đã nhiệt tình đóng góp nhiều bài viết hay cho diễn đàn.

Mà chồng không nhớ thì em nhắc khéo chồng nhé hoặc giả vờ trách móc yêu gì đấy, đừng để trong bụng rồi buồn 1 mình thì chỉ mệt 1 mình thôi.

http://www.danmoc.net

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hihi, h mới biết hôm nay sn chị nghiagianganh^^, chúc chị sinh nhật vui vẻ nhé, có khi tối anh xã đi làm về lại tổ chức cái sn bất ngờ ý chị nhỉ Chúc mừng sinh nhật chị nghiagianganh!!^^* 847731

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chúc mừng sinh nhật của chị nghiagianganh chuc chi thêm tuổi mới hạnh phúc thêm với tổ ấm của mình nhen, àh wên chúc chhị co thêm nhiều tác phẩm để sẻ chia

daovandat

Đã bị khóa nick
chúc mừng sinh nhật nhị nhe Smile

buy sell trade
irvine park clothing

Lily

Lily
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Mừng tuổi mới, chúc chị có thêm nhiều tác phẩm và kinh nghiệm bổ ích để chia sẻ cho chị em trên diễn đàn nha! happy1 happy2

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]