Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

baongoc

baongoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Căn nhà nhỏ trên thảo nguyên Phot0010

Cái này em làm định gắn vào áo thun mùa hè đấy ạ! 👅

Được sửa bởi baongoc ngày 23/3/2009, 16:21; sửa lần 1.

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Em ơi đẹp quá. Razz Là sản phẩm móc đúng không em? Em móc bằng sợi gì đấy mà chị thấy hình như rất mỏng? Và móc bằng kim số mấy thế?

http://www.danmoc.net

baongoc

baongoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
em móc mất 2 tiếng bằng len đơphin chị ạ,móc bằng kim số 2. dan2

thú nhồi bông

thú nhồi bông
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Woa đẹp quá, chị móc mẫu bướm này đẹp quá à, cái này mà đính lên túi xách đẹp phải biết. cheers . Hix, em ko biết móc bằng len nhỏ và kim nhỏ, em toàn chơi kim cỡ 3,4 hay 7,8 ko à, nên chỉ biết móc mỗi thú nhồi :pf33: .

baongoc

baongoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
cứ móc đi là quen ngay ý mà.Chị cũng thích móc con thú bông lắm nhưng cứ nhìn vào chart sao thấy nó phức tạp quá scratch Hôm nào phải nhờ thú nhồi bông chỉ dẫn cho vài đường nhé. cheers

baongoc

baongoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Căn nhà nhỏ trên thảo nguyên Phot0008
Em này bị bỏ rơi.Nguyên do là định làm để trải bàn vào dịp tết nhưng Sad híc làm xong thị nó lại quá to so với cái bàn nên cất trong tủ rồi quên luôn đến giờ.

baongoc

baongoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Căn nhà nhỏ trên thảo nguyên Phot0071
Đây là sản phẩm túi đầu tay và phải quyết tâm lắm mới làm xong cái thứ hai cheers
Căn nhà nhỏ trên thảo nguyên Phot0068

baongoc

baongoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Căn nhà nhỏ trên thảo nguyên Phot0077
Cái poncho này được làm để diện vào mùa đông vừa rồi.Ai cũng bảo mặc nó vào trông hiền lành đi nhiều,híchíc oan quá thực ra không mặc nó thì mình cũng hiền lắm chứ bộ :twisted:

legend

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
wa, cái túi xách mảu xanh của chị nhìn thích quá. đẹp quá chị ơi cheers

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
trời ơi cái poncho oách quá ! Tớ móc có cái áo cho con gái thôi mà mãi vẫn chỉ dừng lại ở "thân sau" thôi, chắc dẹp vô, ăn cắp mẫu poncho này bon chen cho con gái quá !

Elena

Elena
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Cái túi màu xanh ấy, mấy lần máu me định móc nhưng ko biết làm thế nào baongoc có thể chỉ cụ thể cho mình được không? Thanks nhiều!

https://www.facebook.com/profile.php?id=100000062186205

baongoc

baongoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Elena vào phần mẫu móc rồi phần các mẫu khác của diễn đàn mình để lấy chart của cái túi đó nhé!
Trước tiên elena móc phần đáy túi trước rồi móc phần thân túi theo hoa văn của chart nhé.Tiếp đó móc miệng túi,rồi ráp quai túi vào thôi.
Cái hoa ở miệng túi thi móc riêng rồi gắn vào nhé. :pf36:
Mình vụng khoản ăn nói lắm nên không biết nói thế E có hiểu không. Có gì thắc mắc cứ hỏi nhé.Chúc E sớm có sp khoe với chị em,hehe :bball:

Elena

Elena
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Cảm ơn chị Baongoc nhiều lắm! nhắc đến vụ khoe sp là em xấu hổ muốn chết. Cái nào cũng làm thử nhưng vẫn chưa có cái nào làm xong cả, chỉ có mỗi cái túi đựng đt định tặng cho nhỏ bạn nhưng đến khi móc xong tặng nó bị phán cho một câu "giống túi đựng remote TV quá!" affraid hix,xấu hổ ghê! Phen này quyết tâm móc được một tác phẩm đàng hoàng để khoe với chị em. dan2

https://www.facebook.com/profile.php?id=100000062186205

junearies

junearies
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hi hi sự nghiệp đan móc của mình không tiến hơn lên móc khăn với quần áo được,vì mỗi lần móc mấy thứ đó thấy xúc động lắm. Nhưng mà ở miền Nam này, móc mấy đồ bé bé cho vui, chứ đan móc quần áo với khăn để ra ngoài đường chắc người ta tưởng thần kinh mất

http://www.123mua.com.vn/xem?tv=juneariesdecor

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
Đúng rồi, miền nam khí hậu nắng nóng nên ốc tiêu cũng vậy. Đa số làm xong chỉ để ngắm thôi chứ ít khi đem ra xài lắm, có nhiều mẫu hoa văn cũng mát mát nhưng ốc tiêu lại thích làm những hoa văn dầy mới lạ? Mà không hiểu sao thích đan móc nhưng ốc tiêu lại không thích mặc đồ đan móc, nghĩ cũng ngược đời ha?

baongoc

baongoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Căn nhà nhỏ trên thảo nguyên Anh019
Cái này làm lâu rồi, giờ mới có thời gian để khoe với mọi người ne! Căn nhà nhỏ trên thảo nguyên 115412

baongoc

baongoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Căn nhà nhỏ trên thảo nguyên Anh011r
Bộ đồ trẻ con này, mình làm tặng cháu mình được 4 tháng tuổi. Ui, nhìn "hắn" mặc mà mình cũng muốn........hehe Căn nhà nhỏ trên thảo nguyên 41583

baongoc

baongoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Căn nhà nhỏ trên thảo nguyên Anh020l
Còn đôi giày baby này nữa chứ, nhìn hơi loè loẹt một tý. Căn nhà nhỏ trên thảo nguyên 252296

baongoc

baongoc
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Căn nhà nhỏ trên thảo nguyên Anh005u
Và đây nữa!

nguyenha168

nguyenha168
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chào baongoc. Hic bạn xây nhà ni trước rùi mà mình ko bít, mình xây tên giống thế lun. Căn nhà nhỏ trên thảo nguyên 396640 Để mình đổi tên nhé. Sorry!
Bạn móc đẹp wá. Mình cũng có một ít sợi, mình mún xin chart của cái bolero và cái áo cuối cùng của bạn để móc đc ko? Mình nhìn thấy mẫu bolero đó rùi nhưng chart ko rõ nên ko móc đc. Bạn giúp mình nhé. Thanks bạn nhìu nhìu!

hieukien59

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ban bao ngoc oi,chi minh cach moc ao bolero do di. minh thich lam,muon lam lien co

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]