Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Mọi ng` cho em hỏi ^^~ Empty Mọi ng` cho em hỏi ^^~ 26/5/2010, 20:52

summerday_3008

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào mọi ng` em lần đầu tiên tham gia diễn đàn nên có gì mọi ng` chỉ giáo em thêm nha ^^~
Hè này em đinh đi học đan ở NVH phụ nữ quận 3...nhưg tới nơi thì em thấy có 2 mục:đan kim và móc len Mọi ng` cho em hỏi ^^~ 521471 ..Đó giờ em cứ tưởng về len thì chỉ có đan thôi nên giờ đang phân vân ko biết nên đăng ký lớp nào Mọi ng` cho em hỏi ^^~ 584639 .Em 15 tuổi và lần đầu hoc đan,mà tính tình em hậu đậu chậm hiểu lắm Mọi ng` cho em hỏi ^^~ 358726 nên em sợ mình ko học dc.Nhưng có 1 điều là em thích học lắm nên sẽ cố gắng ^^~.Mọi ng` cho em hỏi là đan kim và móc len khác nhau chỗ nào,cai nào khó hơn và đối với ng` mới học như em thì nên đăng ký cái nào?^^~Em cám ơn mọi ng` nhiều lắm Mọi ng` cho em hỏi ^^~ 571279

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
đan kim và móc len mỗi cái đều có cái nét đẹp riêng bạn ạ.
theo mình thì đan sẽ dễ tạo ra những sản phẩm khá lịch sự và chuẩn
còn móc len thì sẽ dễ thỏa sức sáng tạo hơn 1 chút, tạo ra những sản phẩm nữ tính và có những nét trang trí mềm mại
theo mình thì móc len sẽ nhanh có thành phẩm và dễ học hơn đan
nếu có thời gian thì bạn nên học cả 2 cái đi Mọi ng` cho em hỏi ^^~ 41583 vì mình thấy cái nào cũng đẹp hết trơn á!

summerday_3008

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em cám ơn chị nhiều Mọi ng` cho em hỏi ^^~ 571279 .Hôm nay em di đăng ký học móc len rồi^^~.Học xong tháng này em sẽ đăng ký hoc đan.Em sẽ cố hết sức để có sản phẩm trưng bày với mọi ng`.Mong mọi ng` chỉ dẫn thêm cho em Mọi ng` cho em hỏi ^^~ 571279

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]