Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em có một cuộn len nhiều màu của TQ, loại 12k/ cuộn mua ở chợ Bà Chiểu. Sợi len khá nhỏ ,gồm 4 sợi nhỏ hơn cuộn xoắn lại với nhau tạo thành. Em thắc mắc không biết đấy là len loại gì? Và nếu đan khăn từ loại len nhiều màu này thì nên đan mẫu càng đơn giản càng đẹp phải ko ạ? Sợi len em mua nhỏ, nếu chập 2 lại thì có ổn ko mọi ng?
Em xin cám ơn!

tuyennguyen271

tuyennguyen271
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Len phối màu sẵn bạn đan kiểu nào bạn thấy thích là ok rùi bounce như tui đang đan 1 cái khăn vặn thừng nè bằng len phối sẵn màu lun.nhìn rất dễ thương
Hỏi cách sử dụng len nhiều màu 100707_224652

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cái khăn vặn thừng nhìn rất hay.
Cám ơn bạn vì đã " tư vấn" cho mình!
À, bạn còn sử dụng len loại 6 cuộn/ giỏ ko đấy? Có ng khuyên mình ko nên dùng loại đấy nữa vì sau khi giặt len sẽ bị xấu. Bạn đã thử giặt cái khăn màu đen đan cho AY chưa, có thấy len bị gì ko?

tanmui_bn

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình cũng vừa mua 4 cuộn len nhiều màu nhưng không biết nên đan kiểu nào, len của mình gồm 3 màu trắng, xanh lá và ghi. hôm trước đan thử kiểu xương cá nhưng trông rất xấu, màu lộn xộn không theo quy tắc nào cả.Bạn nào biết kiểu đan nào đẹp đối với loại len này thì chỉ mình với!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]