Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

hoanganh83

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em là thành viên mới tham gia dd đang tập móc nên có nhiều cái không hiểu mong các chị chỉo bảo thêm giúp e ạ, Mẫu số 18 em thấy ghi la "Từ vòng thứ 6 đến vòng thứ 14, móc vào mỗi chân 1 mũi đơn." em không hiểu là thế nào các chị biết chỉ giúp em nhé, tháng 10 em mới sinh ạ mà lại la con trai nhưng thấy iu quá với lại hình như có mỗi mẫu này danh cho bé mới sinh thì phải  nên tạp móc thử. em cám ơn các chị nhiều

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Theo chị hiểu thì vòn thứ 6 đến 14 là em móc lên bình thường bằng mũi đơn và không thêm mũi, tại chị k nhìn thấy chart, em thử xem nhé

hoanganh83

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị xem giúp em mẫu giày màu hồng phấn cho bé mới sinh đó ạ, mẫu M018 đó chị ạ

kimnguu_lucky

kimnguu_lucky
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
em móc mẫu M018 được tới hàng thứ 15 rồi, nhưng đến hàng thứ 16 em móc theo chart hướng dẫn thì mẫu bị dính lại và đến hàng thứ 17 thì ko móc đc. có ai móc mẫu này rồi hay bik chỉ em với. em đang rất cần. cám ơn các chị và các bạn nhìu

kimnguu_lucky

kimnguu_lucky
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
em móc mẫu M018 được tới hàng thứ 15 rồi, nhưng đến hàng thứ 16 em móc theo chart hướng dẫn thì mẫu bị dính lại và đến hàng thứ 17 thì ko móc đc. có ai móc mẫu này rồi hay bik chỉ em với. em đang rất cần. cám ơn các chị và các bạn nhìu

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]