Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

coo_un_chi

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
có ai biết làm cái này hướng dẫn e với ạh

em k hiểu chổ ở giữa và đoạn dưới làm sao hết và làm vậy là làm theo chiều dọc hay chiều ngang và làm xong rồi thì nối vô ntn?

túi đựng điện thoại (M015) CR052

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Mẫu này móc tròn bạn nhé .Móc tròn từ tâm ra . Móc theo chiều ngang bạn . Bắt đầu : 8 mũi bính + thêm 1 mũi bính ( Mũi bính này là độ cao của mũi móc ) . Tiếp tục nhìn chart móc tiếp nhé . Bạn móc thử đi có gì ko hiểu NAN chỉ tiếp nha .

thanhhuong

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
bạn ơi cho mình hỏi ở dòng thứ 4 ấy có những cái gạch gạch gì vậy mình không hiểu Sad

soli

soli
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thanhhuong đã viết: bạn ơi cho mình hỏi ở dòng thứ 4 ấy có những cái gạch gạch gì vậy mình không hiểu Sad
Hàng thứ 4 bạn móc mũi kép như chart, chỗ gạch đó là sau khi móc xong bạn dùng dây ruy băng luồn vào cho sản phẩm thêm sinh động hơn. Razz

thanhhuong

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hihi cảm ơn chị nhìêu nhé, em hiểu rồi happy2

mun4256

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Các chị chỉ giú em từ hàng t4 lên hang thứ 5 lam the nao voi a, em ko hiểu lắm.

hoaihttn

hoaihttn
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Hàng thứ 4 với hàng thứ 5 vẫn là liền nhau chứ ko phải 2 mảnh riêng bạn nhé, móc xong mũi kép đơn, bạn móc 1 mũi dời để nối hết vòng hàng thứ 4, sau có móc tiếp hàng thứ 5 như chart, bắt đầu bằng 1 mũi bính và sau đấy là 1 hàng mũi X thôi

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]