Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 12 ... 21  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 21 trang]

51 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 26/10/2010, 23:17

nhadau

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cháu chào cô ạh! Cháu đăng nhập diễn đàn cũng đã lâu nhưng chỉ mới biêt' đan đơn giản. Cháu rất thích mẫu khăn 01 ( màu đỏ, hai mặt giống nhau) cô có thể cho cháu xin chart của mẫu đây' được không ạh? Cháu cám ơn cô trước ạh.

52 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 27/10/2010, 18:19

bigsky

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cô ơi , cô có thể cho con chart chú hề mà cô Thuha đan được không ạ? cảm ơn cô nhiều

53 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 28/10/2010, 09:41

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
khan choang

Cô đã gửi chart vào tin nhắn của Nhadau ( khăn màu đỏ đan 2 mặt giống nhau ) và Bigsky ( chú hề ) rồi đó.

Được sửa bởi tuongvy63 ngày 29/10/2010, 16:59; sửa lần 1.

54 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 28/10/2010, 11:28

Anhduong

Anhduong
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
[quote="tuongvy63"] HOME SWEET HOME - Page 3 60431405

Cô ơi cô có thể cho cháu chart áo đỏ này được không cô. Ah cho cháu hỏi thêm chút nữa được không ạ. áo này cháu mun đan tay dài thì chỉ cần thêm tay rùi ráp lại binh thường hả cô. cháu cảm ơn cô lắm ạ. dan2 :hoa:

55 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 29/10/2010, 12:03

haiyen136

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cô đã gởi chart khăn choàng cho Haiyen136 trong tin nhắn rồi. Chúc cháu thành công

Con cám ơn cô đã giúp con ạ. Khi nào con đan xong sản phẩm, con sẽ khoe với cô ạ. Chúc cô ngày càng có nhiều sản phẩm đẹp ạ.

56 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 29/10/2010, 13:52

bigsky

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cô ơi, con có vài điều hỏi cô trong tin nhắn vì sợ hỏi ngày này làm loãng bài của cô. Không biết cô nhận được chưa? Cô hồi âm cho con nhé Smile

57 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 29/10/2010, 16:42

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
92

Chào Bigsky cô đã trả lời con rồi, trong tin nhắn rồi
Chào Anhduong ,xin lỗi cháu chiếc áo màu đỏ đan xong là tặng cho người bạn liền nên không còn chiếc áo để đếm mũi lại viết bài cho cháu

http://tuongvy23.xanga.com/
http://tuongvy23.xanga.com/733978407/knitting/

58 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 1/11/2010, 08:28

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to

59 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 1/11/2010, 11:08

Anhduong

Anhduong
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
[quote="tuongvy63"]Sản phẩm vừa hoàn thành . Chị cám ơn Thuha09 và Bachubiet thự xanh đã giúp đở

83

Vâng cháu cảm ơn cô ạ, Cháu thấy nhà cô toàn mẫu đẹp cô ah mẫu nào cháu cũng mê tít. Cô ơi cô có thể cho cháu chart áo này được k cô. Cháu thích áo kia lắm nhưng cô k còn chart vậy cô hướng dẫn cháu áo này nhé cô. Cháu cảm ơn cô nhiều ạ dan2

60 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 3/11/2010, 05:48

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
 HOME SWEET HOME - Page 3 74366183

Được sửa bởi tuongvy63 ngày 3/11/2010, 06:42; sửa lần 1.

61 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 3/11/2010, 06:14

heomap

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
92
Cháu chào cô ạ! cô ơi cô cho cháu chart cái ao này nhé! cháu muốn đan tặng cháu của cháu ạ!

62 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 3/11/2010, 06:29

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
heomap đã viết:92
Cháu chào cô ạ! cô ơi cô cho cháu chart cái ao này nhé! cháu muốn đan tặng cháu của cháu ạ!

Áo nào cháu sao cô không thấy hình áo.

63 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 3/11/2010, 06:44

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chào d3n_lady
Cô đã gởi chart cho cháu trong tin nhắn rồi, Chúc cháu thành công và nhớ khoe sản phẩm.

Chào Anhduong,
Cám ơn cháu đã đến thăm nhà cô, nhưng cô thấy cháu hỏi rất nhiều mẫu mà chưa thấy cháu khoe sản phẩm , để tôn trọng các chị em đã bỏ thời gian ra viết chart bày lại , cháu hãy upload sản phẩm đã học được, xong muốn học mẫu gì trong khả năng cô biết cô sẽ bày cho cháu

64 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 3/11/2010, 07:38

khuchongha

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
tuongvy63 đã viết:Cám ơn các Bạn đã vào thăm và ủng hộ , luôn tiện đây cũng xin cám ơn lại Rosa đã lập ra trang web để mọi người cùng chia sẽ niềm đam mê của mình, Ba_chu_bietthuxanh,ThuHa 09 , cô DAYDANLEN , đã giúp đở , . Sau đây là những chiếc áo Hoa Cúc đã học từ Ba_chu_bietthuxanh và Siêu thị giày từ ThuHa 09, Bộ áo đầm từ cô DAYDANLEN

HOME SWEET HOME - Page 3 60415601

HOME SWEET HOME - Page 3 86954175

HOME SWEET HOME - Page 3 83134594

HOME SWEET HOME - Page 3 67

HOME SWEET HOME - Page 3 52
Em chào chị
Em đăng ký diễn đàn đã lâu _ em đã đan được rất nhiều từ hướng dẫn của các chị trên diễn đàn . khăn hoa cúc em đã học được bên bachubietthuxanh .nhưng áo thì em chưa biết đan .Em cũng thường sang nhà chị chơi và hôm nay mới ra mắt vì thấy siêu thị áo hoa cúc của chị đẹp quá .chị ơi jcho em xin chát
Chị cho em xin cả chát móc viền áo nữa chị nhé
em rất cám ơn
cả mẫu đan giầy nữa chị nhé
Đan xong các mẫu của chị em xây nhà và khoe với mọi người các sản phẩm mà em đã học được từ các chị .Những người giầu " tình cảm"
TÌNH YÊU DẪU ĐẸP CŨNG TAN

HOA KIA TUY ĐẸP CŨNG SẼ TÀN

CHỈ CÓ TÌNH BẠN KHÔNG TÀN ,KHÔNG ÚA CŨNG KHÔNG PHAI .
 HOME SWEET HOME - Page 3 847731  HOME SWEET HOME - Page 3 847731  HOME SWEET HOME - Page 3 847731
Em kính chúc chị sức khỏe _và luôn vui vẻ

65 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 3/11/2010, 08:46

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chào khuchongha , cám ơn em đã đến nhà chị chơi , chiếc áo hoa cúc và cách móc viền hoa thị Bachubietthuxanh (thời trang len tự tạo)có bày rất rõ , em vào xem nhé , còn mẫu đôi giày thì chị Thuha09 ( Vườn thú của Hà ) có bày rất rõ ở trang số 7 ,Chúc em thành công

Đây là trang web sản phẩm của mình , các bạn xem cho vui
http://sweethome63.xanga.com/

66 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 3/11/2010, 09:13

Anhduong

Anhduong
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Cô ơi cháu chưa đan được sp nào cả và cháu rất muốn cô giúp cháu để cháu sớm hoàn thành sp đầu tay. K phải là cháu k tôn trọng các cô các chị trong diễn đàn cháu hỏi toàn về một phần nhỏ của đan áo cháu chưa được dõ thui cô ah. Cháu mua len rui đang đợi tin của cô để cháu có thể hoàn thành chiếc áo cháu nhờ cô cho chart cháu nhất định sẽ chia sẻ vơi mọi ng . cháu cảm ơn cô nhiều. :hoa:

67 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 3/11/2010, 20:49

rua_con ^_^

rua_con ^_^
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
cô ơi, con rất ngưỡng mộ những sản phẩm đan móc của cô, đặc biệt là cách cô chọn len và phối màu rất đẹp. Con hiện cũng đang sống ở Ontanrio, Canada nhưng không biết mua len ở đâu cho đẹp. Con chỉ biết chạy ra Walmart, Michael's để mua thôi, mà hiếm khi nào tìm được loại len ưng ý, đặc biệt con không thể tìm được loại len Bernat Jacquards. Cô vui lòng chỉ cho con chỗ mua nha. Cám ơn cô nhiều. Chúc cô sức khỏe.

68 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 4/11/2010, 13:54

heomap

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
tuongvy63 đã viết:

Áo nào cháu sao cô không thấy hình áo.

cháu xin lỗi ạ! vì cháu lần đầu đưa bài lên diễn đàn nên chưa biết nhiều ạ!
hình đây cô ạ, cô xem cho cháu nhé![img][quote="tuongvy63"][/img] HOME SWEET HOME - Page 3 M217441960

69 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 7/11/2010, 06:07

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chào em Thuha09 , chị đã gởi chart Mr & Mrs Santa cho em rồi

santa3

santa2

Hi, Rua_con ^_^ Cô rất vui mừng khi quen với cháu , cô cũng ở Ont nhưng cháu ở vùng nào ? Len Bernat Jacquards cô mua ở Mary Maxim , cháu đến xem thử đi có nhiều len đẹp mà Michael's không có,

Hi, Heomap Cô đã gởi chart trong tin nhắn cho cháu rồi.Chúc cháu thành công , móc xong nhớ khoe sản phẩm :kni2: :kni2: :kni2:

70 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 7/11/2010, 10:23

Linh Linh

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Ôi đẹp quá chị ơi. Giá mà nhà em ở gần nhà chị e sang bái chị làm sư phụ để có thể làm được những sản phẩm đẹp như chị.
Em mới học được cách móc thôi, con gái em rất thích gấu bông em muốn móc cho cháu con gấu giống như mẫu M002 của chị, chị cho em xin chát hình có được không (em không đọc được chát tiếng anh). Và nếu được chị hướng dẫn em cách nối tai, chân, tay luôn chị nhé,em dốt lắm ước gì được nhìn tận mắt chị làm thì tuyệt (hơi tham chị nhỉ)

71 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 7/11/2010, 13:16

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
Cô ơi! Con thật sự rất phục tài nghệ đan len của cô đó! Nhất là những sản phẩm từ len nhiều màu! Cô canh màu chuẩn quá! Tạo nên những hoạ tiết rất đẹp trên sản phẩm!

72 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 7/11/2010, 16:51

heomap

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
cháu cám ơn cô! cháu nhận được rồi ạ ! cháu sữ bắt tay vào làm ngay và sẽ khoe với cô! cháu chào cô
happy2

73 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 9/11/2010, 03:42

hangiako

hangiako
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hôm nay em mới vô nhà chị, sản phẩm đan của chị đều tay quá. Em phục chị sát đất. Chị phải có lòng yêu nghề đan lắm lắm nên mới có nhiều kiên nhẫn cho ra nhiều sản phẩm đẹp quá.
Em cũng ghiền đan móc, nhưng em không tài bằng mấy chị trong này. Mà em cứ khi nào rãnh là cầm kim móc lên móc. Vậy mà em bị chồng phàn nàn là em mãi mê móc quá mà quên gia đình hic....Ước gì em được ở gần chị để học hỏi nhiều hơn. Em là em không đọc được chart chữ nên em...bó tay thôi.
Em chúc chị có thật nhiều sản phẩm để khoe lên và bày cho bọn em nha.

74 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 9/11/2010, 09:03

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chào Phuthuylon và Hangiako, Cám ơn 2 bạn đã đến tham quan và động viên , sau đây là 2 chiếc áo vừa đan xong

5

4

75 HOME SWEET HOME - Page 3 Empty Re: HOME SWEET HOME 9/11/2010, 09:43

hangiako

hangiako
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị ơi, em thấy chị khéo tay và phối màu rất đẹp. Chị cho em xin ý kiến với. Số là em móc cái áo đầm này cho con gái mà màu chói quá nên em muốn móc thêm gì đó trang trí lên áo cho bớt chói. Chị cho em ý kiến với nha.
Đây là hình với người mẫu:
 HOME SWEET HOME - Page 3 Halloween-005
Và đây là sản phẩm nè:
 HOME SWEET HOME - Page 3 Halloween-015

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 21 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 12 ... 21  Next