Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

BymLady

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hôm nay cháu đi chợ mua 1 cuộn len kiểu sợi to xong có hạt hạt rồi xù xù ra nữa. Mua về xong cháu chẳng biết đan kiểu nào cho đẹp nữa Sad . Cô nào gợi ý rồi hướg dẫn cho cháu 1 số kiểu đc ko ạk Sad. Cháu cảm ơn trước ạ Razz

Lily

Lily
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Với kiểu len này mình khuyên bạn nên đan càng đơn giản càng tốt vì bản thân sợi len đã kiểu cách rồi!

BymLady

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
híc! đơn giản là sao ạSad chỉ cho em với Sad

kelly90

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
bạn ơi nếu len là dạng hạt thì bạn chỉ đan xuống hết được thôi, Nếu là loại len xù sợi to mà ko hạt thì bạn có thể đan dạng lưới cho khăn thưa và mềm hơn. Chúc bạn thành công Smile

na_map_u

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cho tớ hỏi là đang dạng lưới là ntn ?
tớ cũng có 1 đống len sợi to nhưng chưa biết xử lí theo kiểu nào
các bạn tư vấn giúp tớ kiểu đan phù hợp cho nam đc ko ?

Lily

Lily
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Bạn đan trơn hoặc là đan 1 dòng lên 1 dòng xuống thử xem! Smile

mituotga

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em đi ra chợ mua len họ hướng dẫn cách đan len hình lưới rất đẹp, nhưng về nhà em quên mất cách đan. Len của em cũng sợi to và xù nữa, mội người ai biết kiểu đan lưới nào đẹp chỉ giúp em mới? hay có kiểu đan nào đẹp và phù hợp với sợi len đó chỉ giúp em với? Em rất cảm ơn!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]