Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1hỏi mẫu M001 Empty hỏi mẫu M001 19/11/2010, 09:20

phuongvy

phuongvy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em mới học móc nên chưa biết nhiều. Các chi cho em xin clip hướng dẫn mũi đơn móc ngược nha. Em có xem hướng dẫn chỉ cách móc nhưng vẫn không hiểu. Các chị giúp em với.
http://www.danmoc.net/forum-f7/topic-t133.htm

2hỏi mẫu M001 Empty Re: hỏi mẫu M001 19/11/2010, 12:36

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
phuongvy đã viết:Em mới học móc nên chưa biết nhiều. Các chi cho em xin clip hướng dẫn mũi đơn móc ngược nha. Em có xem hướng dẫn chỉ cách móc nhưng vẫn không hiểu. Các chị giúp em với.
chị ơi! Chị nhớ post kèm theo link khi hỏi mẫu nha chị!
Chào chị!
Mũi đơn móc ngược là sao chị? Em thấy các mụi dùng ở mẫu này chỉ là mũi chữ x và mũi bính thôi mà!

3hỏi mẫu M001 Empty Re: hỏi mẫu M001 19/11/2010, 12:47

phuongvy

phuongvy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mũi đơn móc ngược là mũi x có dấu gạch ngang phía dưới đó chị.

4hỏi mẫu M001 Empty Re: hỏi mẫu M001 19/11/2010, 13:13

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
phuongvy đã viết:mũi đơn móc ngược là mũi x có dấu gạch ngang phía dưới đó chị.

gạch ngang trên đầu chứ chị! Híc! Em cũng không biết nói sao nữa! Túm lại là móc y chang chữ x kia chỉ có điều là từ trái qua phải chứ không phải từ phải qua trái! Em sẽ cố gắng tìm video cho chị!

5hỏi mẫu M001 Empty Re: hỏi mẫu M001 19/11/2010, 14:17

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chào phương vi,nếu bạn móc mũi ấy không được bạn cũng có thể từ đấy ví cho đến chiều cao như í móc toàn là mũiđơn x. hàng cuối cùng móc mũi x có dấu ngã ỏ trên song may day kéo vào.chúc bạn thành công

6hỏi mẫu M001 Empty Re: hỏi mẫu M001 19/11/2010, 14:35

phuongvy

phuongvy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hihihi... em cũng đã móc mũi đơn hết rồi nhưng thấy khong móc được mũi đó nên cũng buồn buồn, mà mũi dó với mũi đơn có khác gì nhau ko hả chị?

7hỏi mẫu M001 Empty Re: hỏi mẫu M001 19/11/2010, 14:39

phuongvy

phuongvy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Phuthuylon khi nào tìm được clip dạy mũi dơn móc ngược cho chị xin nha. Cảm ơn em trước hen. Chiều nay chi về quê sẽ hỏi Mẹ xem có biết mũi đó ko? Ban đầu chị chỉ tính lên mạng tìm địa chỉ mua chỉ len với phụ kiện cho Mẹ thui, tình cờ vào diễn đàn thấy mấy chị up mấy mẫu móc đẹp quá nên chị muốn học làm hihihi...

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]